അഞ്ചു, സച്ചു, സിനി എന്റെ ചേച്ചിമാർ 2 [PSYBOY]

Posted by

അഞ്ചു, സച്ചു, സിനി എന്റെ ചേച്ചിമാർ 2

Anju Sachu Sini Ente Chechimaar Part 2 | Author : Psyboy

Previous Part


ഹായ് ഫ്രണ്ട്‌സ്….
ആദ്യ ഭാഗം സ്വീകരിച്ച എല്ലാവർക്കും നന്ദി. അക്ഷരത്തെറ്റ് ഒരുപാട് ഉണ്ട് കുറക്കാൻശ്രമിക്കാം കുറച്ചൊക്കെ നിങ്ങളും ക്ഷമിക്കണേ…. കഥയിൽ sex content കൂടുതൽ പ്രതീക്ഷിക്കരുത് എന്നാൽ അത്യാവശ്യം വേണ്ടത് ഒക്കെ തീർച്ചയായും കാണും. നിങ്ങളുടെ പിന്തുണ പ്രതീക്ഷിക്കുന്നു.. PSYBOY…

തുടങ്ങാം….

അന്നത്തെ sat കളിയിൽ എനിക്ക് കൂടുതൽ ശ്രദ്ധിക്കാൻ പറ്റിയില്ല. കാരണം അപ്രതീക്ഷിതമായി കണ്ട കാഴ്ച തന്നെ. രാത്രിയിൽ ഞങ്ങൾ ഒരുമിച്ചിരുന്നു തറവാട്ടിലെ മുകളിലത്തെ നിലയിൽ ഒരുപാട് വിശാലമായ ബാൽക്കണി പോലെ ഒരുപാട് സ്ഥലം ഉണ്ട് അവിടെ ആകുമ്പോ നല്ല തണുപ്പും കാറ്റും ഒക്കെ കിട്ടും അവിടെയാണ് ഞങ്ങൾ ഒരുമിച്ചിരുന്നു പഠിക്കുന്നത്. അങ്ങനെ രാത്രിയിൽ പഠനം തുടർന്നു. ചേച്ചിമാർ പഠിക്കുകയും പിള്ളേർക്ക് പറഞ്ഞു കൊടുക്കുകയും ഒക്കെ ചെയ്യും അങ്ങനെ സുബിജക്ക് പറഞ്ഞു കൊടുത്ത് കൊണ്ടിരുന്ന അഞ്ചു ചേച്ചിയെ എന്റെ ശ്രദ്ധയിലേക്ക് കടന്നു വന്നു.

മുകളിൽ മറ്റു മുതിർന്നവർ ഒന്നും രാത്രിയിൽ കയറി വരില്ലായിരുന്നു അതിന്റെതായ ശ്രദ്ധക്കുറവ് ചേച്ചിമാരുടെ വസ്ത്രദാരണത്തിൽ കാണാൻ ഉണ്ടായിരുന്നു. അഞ്ചു ചേച്ചി ഒരു ഓറഞ്ച് ടോപ്പും മഞ്ഞ leggins പാന്റും ഇട്ടു കാലുകൾ മടക്കി വച്ച് തറയിൽ ഇരിക്കുന്നു. തറയിൽ ഇരിക്കുമ്പോ ചേച്ചിയുടെ top ന്റെ മുൻവശം നടുവിലൂടെ ഉള്ളിലേക്ക് കയറി കിടക്കുന്നു.എന്നാൽ സിനി

Leave a Reply

Your email address will not be published.