ആന്റിവീട്ടിലെ രാത്രികള്‍ തുടര്‍ക്കഥ 1 [Pamman Junior]

Posted by

ആന്റിവീട്ടിലെ രാത്രികള്‍

Auntide Veettile Raathrikal Part  1 | Author : Pamman Junior


 

ആശ ആന്റി നാട്ടില്‍ ഒരു ഓഫീസില്‍ വര്‍ക്ക് ചെയ്യുന്നു. ആശ ആന്റിയെ കുറിച്ച് പറയാം ആന്റിയാണ് എന്റെ അനുഭവങ്ങളിലെ നായിക ആന്റിക്ക് ഒരു 30 വയസുണ്ടാകും എന്നാല്‍ കണ്ടാല്‍ അത് പോലും തോന്നിക്കില്ല ആന്റിക്ക് അനന്യയുടെ ഒരു ചായയും ശരീര ഘടനയുമാണ് അതായത് നല്ല ഒത്ത ശരീരഘടന പിന്നെ ഫിറ്റ് ആയ വയറും കുണ്ടി വരെ എത്തി നില്‍ക്കുന്ന തല മുടിയും നല്ല ഉരുണ്ട ഷേപ്പൊത്ത മുലകള്‍ അറ്റത്തായി ചെറിക്കായ പോലുളള ഉണ്ട മുലഞ്ഞെട്ടുകളും അത് കണ്ടാല്‍ ആര്‍ക്കും ഒന്ന് കേറിപ്പിടിച്ച് അമുക്കാന്‍ തോന്നും പിന്നെ ആ ഷെപ്പൊത്ത തുടുത്ത കുണ്ടിളാണ് ആന്റിയുടെ ഭംഗി കൂട്ടുന്നത് അത് ആലോചിക്കുമ്പോള്‍ തന്നെ കുണ്ണ തലപൊക്കും.

ആദ്യമൊന്നും ഞാന്‍ ആന്റിയെ അങ്ങനെ കണ്ടിരുന്നില്ല എന്റെ പ്ലസ്ടു പഠനത്തിനു ശേഷമാണ് ഞാന്‍ ആന്റിയില്‍ കാമം കണ്ടു തുടങ്ങിയത്. പാപ്പന്‍ നാട്ടില്‍ ഇല്ലാത്തപ്പോള്‍ ആശ ആന്റി ഒറ്റക്കായത് കൊണ്ട് രാത്രി ഞാന്‍ പാപ്പന്റെ വീട്ടിലായിരുന്നു കിടന്നിരുന്നത്. ആദ്യമൊന്നും അതെനിക്ക് ഒരു വലിയ കാര്യം ആയിരുന്നില്ല പിന്നീട് അതെനിക്കൊരു ഭാഗ്യം ആയി മാറി കാരണം കുറെ നേരം ആന്റിയുടെ മുലയും കുണ്ടിയും നോക്കാന്‍ ഒരവസരം ആണല്ലോ അത് അപ്പോള്‍ തന്നെ ഒരു വാണവും പോയടിക്കാം കൂടാതെ ആന്റിയുടെ ഷെട്ടി ഇടക്കൊക്കെ ബാത്റൂമില്‍ കാണാം അത് മണത്തു കൊണ്ട് അടിക്കുന്നത് ഒരു പ്രത്യെക സുഖമാണ് അത് കഴിഞ്ഞു സുഗമായി പോയി കിടന്നുറങ്ങും.

ഇടക്കൊക്കെ ചുരിദാറിനിടയിലൂടെ ഇടയും കാണാം രാത്രികളില്‍ മിക്കവാറും ആന്റി ബ്രാ ഇടാറുമില്ല അങ്ങനെ മുലയും ഇളക്കി നടക്കും. ഇതെല്ലാം എന്റെ മനസിനെ വല്ലാതെ കൊതിപ്പിച്ചു കൊണ്ടിരുന്നു ആയിടക്കാണ് ഭാഗ്യം ഒരു വണ്ടിയുടെ രൂപത്തില്‍ വരുന്നത് എന്തെന്നാല്‍ പാപ്പന്‍ പോകുന്നതിനു മുന്‍പ് ആന്റിക്കുവേണ്ടി ഒരു സ്‌കൂട്ടി ബുക്ക് ചെയ്തിരുന്നു അങ്ങനെ ഞങ്ങള്‍ പോയി വണ്ടി കൊണ്ടുവന്നു ഒരു വെളുത്ത ഡിയൊ ആയിരുന്നു വണ്ടി. ആന്റിക്ക് ഓടിക്കാന്‍ അറിയില്ലായിരുന്നു പിന്നീട് ആന്റിയെ ഓടിക്കാന്‍ പഠിപ്പിക്കാനുള്ള ചുമതലയും എനിക്കായി അതും എനിക്കൊരു ഭാഗ്യമായി. അങ്ങനെ ഞങ്ങള്‍ പ്രാക്ടീസ് ചെയ്യാന്‍ അടുത്തുള്ള ഗ്രൗണ്ടില്‍ പോയി തുടങ്ങി. ആന്റിയുടെ ബാക്കില്‍ ഇരുന്ന് ബാലന്‍സ് ചെയ്യുമ്പോള്‍ ഒരു പ്രത്യേക സുഖമാണ്. പിന്നെ ആന്റിയുടെ കുണ്ടികളും എന്നെ വല്ലാതെ പരവേശനാക്കിയിരുന്നു. അങ്ങനെ ഞങ്ങളുടെ പ്രാക്ടീസ് തുടര്‍ന്ന് കൊണ്ടിരുന്നു കൂടെ എന്റെ കാമവും വളര്‍ന്നു കൊണ്ടിരുന്നു.

Leave a Reply

Your email address will not be published.