മുലക്കടിഞ്ഞാണ്‍ [Pamman Junior]

Posted by

മുലക്കടിഞ്ഞാണ്‍

Mulakadinjan | Author : Pamman Junior


കല്യാണം കഴിഞ്ഞ് ഒരു കൊല്ലം പോലും ആയിട്ടില്ലെങ്കിലും വൈഫിന്റെ വീട്ടില്‍ എല്ലാവരും ആയി പെട്ടെന്ന് തന്നെ ഒരുപാടു അടുപ്പവും സ്വാതന്ത്ര്യവും ആയി. വൈഫും ഞാനും കൊച്ചിയില്‍ ആയിരുന്നെങ്കിലും ഇടക്ക് ഒറ്റക്ക് താമസിക്കുന്ന അമ്മായി അമ്മയെ കാണാന്‍ ഞങ്ങള്‍ മൂന്നാര്‍ വരെ പോയി വരുമായിരുന്നു. വൈഫിന്റെ പപ്പ ദുബൈയില്‍ ബിസിനസ് ആയതു കാരണം നാട്ടില്‍ എപ്പോഴും കാണില്ല.

വീക്കെണ്ട് അല്‍പം റസ്റ്റ് എടുക്കാം എന്നു കരുതി ഇരിക്കുമ്പോഴാണ് അമ്മായിയുടെ കാള്‍. ഗുരുവായൂര്‍ എന്തോ നേര്‍ച്ചയുണ്ടത്രേ. ഡ്രൈവര്‍ ആണെങ്കില്‍ ലീവും. അമ്മായിക്ക് കാര്‍ ഓടിക്കാന്‍ അറിയാത്ത കാരണം എന്നെ വിളിച്ചതാണ്. ശനിയും ഞായറും ഓഫ് ആയതു കൊണ്ട് മമ്മിയെ ഒന്ന് ഹെല്പ് ചെയ്യ് എന്നു വൈഫും പറഞ്ഞപ്പോ പിന്നെ വേറെ വഴി ഇല്ലാത്തത് കൊണ്ട് ഞാന്‍ പോവാന്‍ ഇറങ്ങി.

ആദ്യമായി ആണ് അമ്മായിയുടെ മമ്മിയുടെ കൂടേ ഒരു ലോങ്ങ് ഡ്രൈവ്. അതും ഒറ്റക്ക്. അവള്‍ക് കുറച്ചു ഓഫീസ് വര്‍ക്ക് തീര്‍ക്കാന്‍ ഉള്ളതു കാരണം ഞങ്ങള്‍ടെ ട്രിപ്പില്‍ കൂടാന്‍ പറ്റില്ല പറഞ്ഞു. അവിടെ എത്തിയപ്പോള്‍ ഗുരുവായൂരില്‍ റൂം കിട്ടാനില്ല അതിനാല്‍ തൃശൂര്‍ റൂട്ടില്‍ ഒരു റിസോര്‍ട്ടില്‍ റൂം എടുത്തു. ആകെ ഒരു ഫാമിലി റൂം മാത്രമേ ഉണ്ടായിരുന്നുള്ളൂ. വേറെ റൂം ഒന്നും ഇല്ലാതിരുന്നതിനാല്‍ കിട്ടിയത് ഞങ്ങള്‍ ബുക്ക് ചെയ്തു. അമ്മായി ഒന്ന് കുളിക്കണം എന്നു പറഞ്ഞ് ബാത്രൂമില്‍ കയറി. ഞാന്‍ ഡ്രൈവ് ക്ഷീണം മാറ്റാന്‍ വേണ്ടി അല്‍പം കിടന്നു.

ചെറുതായി ഒന്ന് മയങ്ങി കാണും. കുറച്ചു സമയം കഴിഞ്ഞപ്പോളെക്കും അതാ വൈഫിന്റെ മമ്മി ചെറിയ ഒരു ടവല്‍ മാത്രം ധരിച്ചുകൊണ്ടു കുളിമുറിയുടെ പുറത്തേക്കു വന്നു. ഞാന്‍ ആകെ അന്ധാളിച്ചു പോയി. അമ്മായി ഞാന്‍ ഉറങ്ങുന്നത് കരുതി എന്നെ ശ്രദ്ധിക്കാതെ കണ്ണാടിയില്‍ നോക്കി മുടി ചീകുന്നു .

ഞാന്‍ അമ്മായിയെ നോക്കാതിരിക്കാന്‍ പരമാവതി ശ്രമിച്ചു. പക്ഷെ എന്നെകൊണ്ട് നിയന്ത്രിക്കാന്‍ സാധിച്ചില്ല. ഇത്രയും സൌന്ദര്യം.. ആകെ ഒരു സെക്‌സി ലുക്ക്. ഞാന്‍ പതുക്കെ ഇടം കണ്ണിട്ട് അമ്മായിയെ നോക്കാന്‍ തുടങ്ങി. ഞാന്‍ ഉറങ്ങി എന്നു കരുതി അമ്മായി ടവലിനു ഉള്ളിലൂടെ ദേഹത്തു ക്രീം തേക്കാന്‍ തുടങ്ങി.

Leave a Reply

Your email address will not be published.