സെക്യൂരിറ്റി [Rajiv]

Posted by

സെക്യൂരിറ്റി 1

Security Part 1 | Author : Rajiv


 

 

ഇതൊരു അനുഭവ കഥയിൽ ഒരൽപ്പം കളർ ചേർത്ത് എഴുതുന്നതാണ്,ഒരിക്കൽ പോസ്റ്റ്‌ ചെയ്തു സാങ്കേതിക കാരണങ്ങളാൽ റിമൂവ് ആയതാണ് വീണ്ടും ഞാൻ ഇവിടെ എന്റെ കഥ അവതരിപ്പിക്കുകയാണ്…

 

ഇതിലെ കഥാ പാത്രങ്ങൾ ഇവിടെയൊക്കെയുണ്ട്,ഈ കഥ അല്ലെങ്കിൽ സംഭവങ്ങൾ നടക്കുന്നത് ഈ അടുത്ത കാലത്താണ് ഞാൻ കഥയിലേക്ക് കടക്കുകയാണ്….

ഞാൻ രാജീവ് 21 വയസ്സാണ്,ഒരു ബൈക്ക് വർക്ഷോപ്പിൽ ജോലി ചെയ്തു വരുന്നു. വീട്ടിൽ ഞാനും എന്റെ അമ്മ സരോജിനിയും ചേച്ചി ജിനിയുമാണ് ഉള്ളത്, അച്ഛൻ രാഘവൻ ഇപ്പോൾ തമിഴ് നാട്ടിൽ ഒരു കല്യാണവും കഴിച്ചു ജീവിക്കുന്നു, ചേച്ചിയുടെ കല്യാണം ഈയിടെ കഴിഞ്ഞു, അവൾക്കു നാട്ടിലൊരാളുമായി ഒരു ചുറ്റിക്കളിയുണ്ടായിരുന്നു, അത് പിന്നെ വിവാഹത്തിൽ കലാശിച്ചു. അമ്മ ഇവിടെ ഒരു ആശുപത്രിയിൽ സെക്യൂരിറ്റി ജോലി ചെയ്തു വരികയാണ്. അമ്മയ്ക്ക് ഒരു നാൽപത്തഞ്ച് വയസ്സ് ആയിക്കാണും,വെളുത്തിട്ടാണ് നല്ല ഉയരവും അതിനൊത്ത വണ്ണവും ഉണ്ട് സെക്യൂരിറ്റി യൂണിഫോം ഇട്ടാൽ കാണാൻ നല്ല ലുക്ക്‌ ആണ്. ചേച്ചിയുടെ കല്യാണത്തിനായി കുറച്ചു ദിവസം ലീവ് ആയിരുന്നു, കല്യാണം കഴിഞ്ഞു അടുത്ത ദിവസം തന്നെ ഹോസ്പിറ്റലിൽ നിന്നും വിളി വന്നു ഡ്യൂട്ടിക്ക് ചെല്ലാനായിട്ട്,ഷിഫ്റ്റ്‌ ആയിട്ടാണ് ഡ്യൂട്ടി ഉണ്ടാവാറ്, ഒന്നിടവിട്ട് രാത്രിയും പകലുമൊക്കെയായി…

 

കല്യാണം കഴിഞ്ഞതിന്റെ രണ്ടാം നാൾ വൈകീട്ട് ഡ്യൂട്ടിക്ക് ഞാൻ അമ്മയെ ഹോസ്പിറ്റലിൽ കൊണ്ടുവിടാൻ പോയി.. ഞങ്ങൾ ഒരു ആറുമണിയാകുമ്പോൾ വീട്ടിൽ നിന്നും ഇറങ്ങി ഹോസ്പിറ്റലിൽ ചെന്നപ്പോൾ അവിടെ ഡ്യൂട്ടിയിൽ ഉണ്ടായിരുന്ന സുജാത ചേച്ചി അമ്മയോട് പറഞ്ഞു എന്തിനാ ഇപ്പോഴേ വന്നത് ഒൻപത് മണിക്ക് വന്നാൽ മതിയായിരുന്നു ഞാൻ ഇന്ന് കുറച്ചു അധികം സമയം നിന്നു പോവുന്നുള്ളൂ നാളെ വരില്ല, ചേച്ചി ഇനി എന്തായാലും റസ്റ്റ്‌ റൂമിൽ പോയി ഇരുന്നോ സമയമാകുമ്പോൾ വന്നാൽ മതി.. ഹാ ഏതായാലും ഞാൻ പോയി ഒന്ന് കിടക്കട്ടെ നല്ല ക്ഷീണം ഉണ്ട് കല്യാണത്തിന്റെ ഇടേല് ഉറങ്ങാൻ പറ്റിയിട്ടില്ല… സുജാത ചേച്ചി നല്ലൊരു ചരക്കാണ് ഇൻസർട് ചെയ്‌താൽ ആ കുണ്ടികൾ കാണാൻ പ്രത്യേക ചേലാണ്,നല്ല കൊഴുത്തുരുണ്ട ചന്തികളും മുഴുത്ത മുലയും ഉണ്ട്  ഉയരം കുറവയതിനാൽ ഒരു ഒരുണ്ട രൂപമാണ് ചേച്ചിക്ക്.

 

അവരുടെ ഭർത്താവ് ഒരു കള്ളുകുടിയനാണ് പണിക്കൊന്നും പോകില്ല ചേച്ചിയുടെ ശമ്പളം തട്ടിപ്പറിച്ചു വാങ്ങി കള്ളുകുടിക്കും എന്നിട്ട് വന്നു ആ പാവത്തിനെ തല്ലി ചതയ്ക്കും…ഞാൻ ചേച്ചിയുടെ കുണ്ടികൾ നോക്കി വെള്ളമിറക്കി.. ചേച്ചിക്ക് എന്റെ നോട്ടം മനസ്സിലായെന്നു തോന്നുന്നു ഒരു ആക്കിയ ചിരി ചിരിച്ചു അവർ പറഞ്ഞു..ദേ ചെക്കൻ വല്ല്യ ആളായിട്ടുണ്ട് ട്ടോ ചേച്ചീ വേഗം ഇവനെയും കെട്ടിച്ചോ അല്ലെങ്കിൽ ചേച്ചിയെപ്പോലെ ഇവനും ചീത്ത പ്പേര് കേൾപ്പിക്കും… പോടീ അവൻ നല്ല കുട്ടിയാണെന്നും പറഞ്ഞു അമ്മ റസ്റ്റ്‌ റൂമിലേക്ക് പോയി.. ഞാൻ ചേച്ചിയെ നന്നായി നോക്കി ആ രൂപം മനസ്സിൽ പതിച്ചു തിരിച്ചു പോകാനിറങ്ങി ഇന്നത്തെ വാണം സുജാത ചേച്ചിക്കാവട്ടെ….

 

വീട്ടിലെത്തിയപ്പോൾ ചേച്ചിയും അളിയനും എന്റെ റൂമിലുണ്ട്, ചേച്ചിയുടെ പൊട്ടിച്ചിരി കേൾക്കുന്നുണ്ട് അളിയൻ എന്തോ തമാശ പറഞ്ഞതാവും, പുതുമോടിയല്ലേ നല്ല കളിക്കുള്ള തുടക്കമാവും… വീട്ടിൽ ആകെ രണ്ടു മുറിയാണ് വീട്ടിൽ അമ്മയും ചേച്ചിയും ഇതുവരെ ഒരു മുറിയിൽ ആയിരുന്നു, കല്യാണം കഴിഞ്ഞപ്പോൾ ചേച്ചി എന്റെ മുറി കയ്യേറി.. ഞാൻ അമ്മയുടെ മുറിയിലേക്ക് നടന്നു.. വാതിൽ തുറന്ന് ഷർട്ട്‌ ഊരി അയയിൽ ഇട്ടു കിടക്കാനായി കട്ടിലിലേക്ക് നോക്കിയപ്പോളാണ് ഒരു പൊതി അവിടെ ഇരിക്കുന്നത് കണ്ടത്, ഞാൻ തുറന്ന് നോക്കിയപ്പോൾ കണ്ടത് അമ്മ കൊണ്ടുപോകാനായി മടക്കി വച്ച യൂണിഫോം ആയിരുന്നു അതിൽ..

 

അയ്യോ അമ്മ മറന്നു വച്ചതാണല്ലോ, ഇനിയിപ്പോൾ എന്തു ചെയ്യും ഞാൻ ഫോണെടുത്തു അമ്മയെ വിളിക്കാൻ നോക്കിയപ്പോളാണ് അമ്മയുടെ അഞ്ച് മിസ്സ്ഡ് കാൾസ് കിടപ്പുണ്ട്.. അങ്ങോട്ട് വിളിച്ചിട്ട് കിട്ടുന്നില്ല സ്വിച്ചഡ് ഓഫ്‌ ആണ്, ഇന്ന് ഇവിടെ കറന്റ്‌ ഉണ്ടായിരുന്നില്ല.. ഞാൻ അമ്മേടെ ഫോണിൽ ഇന്ന് ഒരു സിനിമ കണ്ടിരുന്നു പടം തീർന്നു കഴിഞ്ഞപ്പോൾ ചാർജ് കുറവായിരുന്നു.. പോകുമ്പോൾ അമ്മ പറഞ്ഞിരുന്നു ബാറ്ററി ലോ ആണെന്ന്.. ചാർജറും മറന്നു വച്ച സഞ്ചിക്കകത്തുണ്ടായിരുന്നു…നാശം ഇനിയിപ്പോ എന്താ ചെയ്യാ …

ഞാൻ ആ പൊതിയുമെടുത്ത് പുറത്തേക്കിറങ്ങി ഇത് കൊണ്ടു കൊടുത്തില്ലെങ്കിൽ അമ്മയ്ക്ക് ഇന്ന് സൂപ്രണ്ടിന്റെ തെറി കേൾക്കേണ്ടി വരും അവര് ഒരു വല്ലാത്ത സ്ത്രീയാണ്, എല്ലാവരെയും കടിച്ചു കീറുന്ന പ്രകൃതം പഴേ സൂപ്രണ്ട് നല്ലൊരു മനുഷ്യൻ ആയിരുന്നു, അമ്മയ്ക്ക് ആവശ്യത്തിന് ലീവൊക്കെ കൊടുത്തിരുന്നു, ഇവര് വന്നതിനു ശേഷം ഭയങ്കര സ്ട്രിക്ട് ആയി കാര്യങ്ങൾ ഡ്യൂട്ടിക്കിടയിൽ ഉറങ്ങിയതിനു അമ്മയ്ക്ക് ഒരിക്കൽ നല്ലോണം കേട്ടതാണ്, അന്ന് പണി നിർത്താൻ വിചാരിച്ചതായിരുന്നു അമ്മ പിന്നെ ചേച്ചിയുടെ കല്യാണത്തിന് വേണ്ടി ലോണൊക്കെ എടുക്കുമ്പോൾ ബുദ്ധിമുട്ടാകുമെന്ന് കരുതി പിടിച്ചു നിന്നതാണ്.ഞാൻ വണ്ടി എടുത്തു ഹോസ്പിറ്റലിലേക്ക് പുറപ്പെട്ടു.

 

ഞാൻ എത്തുമ്പോൾ സുജാത ചേച്ചി കുറെ ആളുകളുടെ ഇടയിൽ നിന്നു ദേഷ്യത്തിൽ എന്തൊക്കെയോ പറയുന്നുണ്ട്, ഇതിവിടെ പതിവാണ് ആകെ ഒരു ഡോക്ടറാണ് രാത്രിയിൽ ആ സമയത്ത് ആളുകൾ കൂടുതലായാൽ പ്രശ്നങ്ങളൊക്കെ ഉണ്ടാവാറുണ്ടത്രേ.. സുജാത ചേച്ചി ആകെ വിയർത്തു നിൽക്കാണ് അവരെ ഇപ്പോൾ കാണാൻ നല്ല ചന്തം ഉണ്ട് ആ കക്ഷമൊക്കെ വിയർത്തു നനഞ്ഞിരിക്കുന്നതായി കാണാം.. ഞാൻ ഒരു സൈഡിലൂടെ റസ്റ്റ്‌ റൂമിന്റെ അടുത്തേക്ക് പോയി ഹോസ്പിറ്റലിന്റെ പുറകു വശത്താണ് റസ്റ്റ്‌ റൂം ഹോസ്പിറ്റലിനും മതിലിനും ഇടയ്ക്കുള്ള ചെറിയൊരു വഴിയാണ് അങ്ങോട്ട്,അവിടെ തന്നെയാണ് മോർച്ചറിയും അധികമാരും അങ്ങോട്ട്‌ പോകില്ല.. ഞാൻ ഇരുട്ടിലൂടെ മെല്ലെ നടന്നു  മോർച്ചറിയുടെ അടുത്ത് എത്തിയപ്പോൾ ചെറിയൊരു പേടിയുണ്ടോന്നു സംശയം .. ഞാൻ വേഗം നടന്നു റസ്റ്റ്‌ റൂമിന്റെ അടുത്തെത്തി.. റൂമിന്റെ ഉള്ളിൽ നിന്നും സംസാരം കേൾക്കുന്നുണ്ട്,

 

അമ്മ :അയ്യോ അത് ശരിയാകില്ല ഞാൻ വീട്ടിൽ പോവാണ്..ഫോണും ഓഫായായി

ദിവാകരൻ :ദാ എന്റെ ഫോണീന്നു വിളിച്ചോ

അമ്മ  അയാളുടെ ഫോൺ വാങ്ങി വിളിക്കാൻ തുടങ്ങി..

മിക്കവാറും എന്നെയായിരിക്കും.. എനിക്കെന്തോ ഒരു ആകാംഷ തോന്നി ഞാൻ വേഗം ഫോൺ ഫ്‌ളൈറ്റ് മോഡ് ആക്കി.

അമ്മ :അയ്യോ മോനേ വിളിച്ചു കിട്ടുന്നില്ല, മോളെ വിളിച്ചു നോക്കട്ടെ… നാശം ആ പെണ്ണ് ഫോണെടുക്കുന്നില്ല

ദിവാകരൻ :(ചിരിച്ചു കൊണ്ട് )അവള് ഇപ്പോൾ കെട്ട്യോന്റൊപ്പം കിടക്കായിരിക്കും അപ്പോളെവിടെ ഫോൺ നോക്കുന്നു ഹ…ഹ

 

ടീ പെണ്ണേ നീ തല്ക്കാലം ഇത് ഇട്ടോടീ എന്റെ ഡ്യൂട്ടി കഴിഞ്ഞു ആ ചന്ദ്രൻ വന്നിട്ടുണ്ട് ഞാൻ വീട്ടിൽ പോവാണ്..

 

പാർക്കിങ് ഏരിയയിലെ സെക്യൂരിറ്റി ദിവാകരേട്ടനാണല്ലോ അത് അയാളെന്താ പറയുന്നത്, ഞാൻ റൂമിന്റെ സൈഡിലെ ജനലിനടുത്തേക്ക് പോയി, ജനലിന്റെ ഗ്ലാസ്‌ പൊട്ടിയതാണ് ഉള്ളിലേക്ക് കാണാം, ഞാൻ ഇരുട്ടിൽ നിന്നു ഉള്ളിലേക്ക് നോക്കി..

 

ദിവാകരേട്ടൻ ഷർട്ട്‌ ഊരി കയ്യിൽ പിടിച്ചു നിൽക്കാണ് അത് അമ്മയ്ക്ക് നീട്ടുന്നുമുണ്ട് ..

ദിവാകരേട്ടൻ :ടീ ഇന്നോരീസല്ലേ ഇതോണ്ട് അഡ്ജസ്റ്റ് ചെയ്യ് ഡ്യൂട്ടിക്ക് ചെന്നില്ലെങ്കിൽ ആ സൂപ്രണ്ട് നിന്നെ ശരിയാക്കും..

അമ്മ :അയ്യോ ചേട്ടാ ഇതെനിക്ക് പാകമാവില്ല അതോണ്ടാ..

ദിവാകരേട്ടൻ :നീ ഇട്ടു നോക്ക് പറ്റിയില്ലെങ്കിൽ വേണ്ട..നീ ആ സുജാത വരുമ്പോൾ അവളുടേത് വാങ്ങിക്കോ..

അമ്മ :ഹേയ് അവള് എന്നേക്കാൾ നീളം കുറഞ്ഞ ആളല്ലേ അത് പാകാവില്ല ഇനി തന്നാൽ തന്നെ അത് എല്ലാവരോടും പറഞ്ഞു നടക്കും അവളുടേത് എന്തായാലും വേണ്ട..

ദിവാകരൻ :എന്നാ ഞാൻ പറഞ്ഞത് കേൾക്ക്  നമ്മൾ രണ്ടാളും ഒരേ ഹൈറ്റ് ആണല്ലോ

അയാൾ അതും പറഞ്ഞു പാന്റ്സും ഊരി

അമ്മ :അയ്യേ.. എന്തൊരു മനുഷ്യൻ നാണമില്ലേ

ദിവാ :ഓഹ് ഞാൻ ഷഡ്ഢി ഇട്ടിട്ടുണ്ട്

അമ്മ :ആ അത് കാണുന്നുണ്ട്

ദിവ :എന്തു കാണുന്നുണ്ടെന്നാടി

ഞാൻ അയാളെ നോക്കി ഒരു ആജാനബാഹു തന്നെ സിനിമാ നടൻ ക്യാപ്റ്റൻ രാജുവിന്റെ പോലെ അത്ര നിറമില്ലന്നേയുള്ളൂ, അയാളുടെ ഷഡിക്കുള്ളിൽ അയാളുടെ കുണ്ണ മുഴച്ചു നിൽക്കുന്നത് അറിയുന്നുണ്ട്

അമ്മ നാണത്തോടെ ചിരിച്ചു കണ്ണ് കൊണ്ട് അയാൾക്ക്‌ താഴേക്കു കാണിച്ചു കൊടുത്തു..

ദിവാകരൻ :നീ കൊള്ളാമല്ലോടീ പെണ്ണേ ഇതും നോക്കി നിൽക്കാണോ

അമ്മ :അയ്യേ..ചേട്ടാ എന്നാൽ പുറത്തേക്കു നിൽക്കൂ ഞാൻ ഡ്രസ്സ്‌ മാറട്ടെ..

നീ മാറിക്കോടീ ഞാനും മാറട്ടെ.. അയാൾ ബാഗ് തുറന്ന് ഒരു പാന്റും ഷർട്ടും എടുത്തു ധരിക്കാൻ തുടങ്ങി…

ഹേയ് ഒന്ന് പുറത്തേക്കു നിൽക്കൂ…

ടീ ആ മൂലയിൽ ഒരു കർട്ടൻ കണ്ടോ അതിന്റെ ഉള്ളിലേക്ക് പോയി മാറിക്കോ..

 

അമ്മ ഒന്ന് സംശയത്തോടെ നിന്നു കർട്ടന്റെ പിന്നിലേക്ക് പോയി

ഇരുവശത്തെയും ചുമരുകളെ ബന്ധിപ്പിച്ച ഒരു കമ്പിയിൽ തുണിക്കൊണ്ട് ഉണ്ടാക്കിയ ഒരു കർട്ടൻ ആയിരുന്നു അത് ആള് നിന്നാൽ തലയും മുട്ടിനു താഴേക്കും കാണുന്ന വിധത്തിൽ ചെറിയ ഒരു കർട്ടൻ ആയിരുന്നു അത്.

ഞാൻ ആകെ അന്തം വിട്ട് നിൽക്കാണ്.. എന്തായിവിടെ നടക്കാൻ പോണത്..അമ്മയെ പലപ്പോഴും ഡ്രസ്സ്‌ മാറുമ്പോളും പുലർച്ചെ അമ്മ കിണറ്റിന്റെ അവിടെ നിന്നു കുളിക്കുമ്പോളൊക്കെ ചെറിയ രീതിയിലൊക്കെ അവിടെയും ഇവിടെയുമൊക്കെ കണ്ടിട്ടുണ്ടെങ്കിലും ഞാൻ വേറൊന്നും ചിന്തിച്ചിരുന്നില്ല ഇതുവരെ,അമ്മയെ ഇതുവരെ ഞാൻ മറ്റൊരു രീതിയിൽ കണ്ടിട്ടില്ല, ഇതിപ്പോ വേറൊരു മനുഷ്യന്റെ കൂടെ ഇങ്ങനെയൊരു സാഹചര്യത്തിൽ എന്താ ചെയ്യേണ്ടത്.. എന്തായാലും ഇത്രത്തോളമായില്ലേ ഇതേതു വരെ പോകുമെന്ന് നോക്കാം..

ഞാൻ നോക്കുമ്പോൾ അതാ കർട്ടന്റെ മുകളിൽ അമ്മയുടെ മുഖം കാണാം.. അയാളെ നോക്കി ചേട്ടാ ഇങ്ങോട്ട് നോക്കല്ലേ.. അമ്മ സാരിയൂരി ആ കമ്പിയിലേക്കിട്ടു .. അതാ കൈ മുകളിലേക്കു പൊക്കി ബ്ലൗസും ഊരി.. കഴുത്ത് വരെയേ കാണുന്നുള്ളൂ.. ബ്ലൗസ് ഊരുമ്പോൾ അമ്മയുടെ കക്ഷം ഒരു മിന്നായം പോലെ കണ്ടു.. എന്റെ മുണ്ടിനുള്ളിൽ ഒരാൾ ഞെട്ടി വിറച്ചതുപോലെ തോന്നി.. എന്റെ ഉള്ളിൽ എന്തൊക്കെയോ വികാരങ്ങൾ അലയടിക്കുന്നു.. നെഞ്ച് പട പടാ ഇടിക്കുന്നത് കേൾക്കുന്നുണ്ട്..ദിവാകരേട്ടൻ അവിടെ ഒരു കയറിന്റെ കട്ടിലിൽ ഇരിക്കാണ് അയാളുടെ മുഖം വലിഞ്ഞു മുറുകുന്നുണ്ട്… അമ്മയുടെ മുഖം വല്ലാതാകുന്നുണ്ട് ആ ഷർട്ട്‌ ഇടാൻ

ശ്രമിക്കാണ്..

അമ്മ :ചേട്ടാ ഞാൻ പറഞ്ഞില്ലേ ഇത് ശരിയാവില്ലെന്നു ഇത് ചെറുതാണ് എനിക്ക് പാകമാവില്ല..

ഷർട്ടിന്റെ ബട്ടൻസ് ഇടാൻ പറ്റാതെയാണ് അമ്മ അത് പറഞ്ഞതെന്ന് എനിക്ക് മനസ്സിലായി

ദിവാകരൻ :ടീ നിന്റെ മൊലയുടെ വലിപ്പം കൊണ്ടാ അത് ഇടാൻ പറ്റാത്തത് നീ നല്ലോണം അമർത്തിപിടിച്ചു ബട്ടൻസ് ഇട്ടോ

അമ്മ :ചിരിച്ചു കൊണ്ട് എന്തു വൃത്തികെട്ട മനുഷ്യൻ!

ടീ ഞാൻ ഇട്ടു തരാം.. അതും പറഞ്ഞു അയാൾ എണീറ്റു ചെന്നു

അമ്മ :അയ്യോ വേണ്ടാ ഇങ്ങോട്ട് വരല്ലേ.. ഞാൻ ഇട്ടോളാം..

അയാൾ :ഒന്നു മിണ്ടാതിരിയെടീ പെണ്ണേ

അയാൾ കർട്ടൻ പൊക്കി അങ്ങോട്ട് കടന്നു, ഇപ്പോൾ കർട്ടൻ മാറിയതിനാൽ എനിക്ക് വ്യക്തമായി കാണാം അമ്മ ഒരു അടിപ്പാവാട ഇട്ടിട്ടുണ്ട്, ഷർട്ടിന്റെ ഉള്ളിലൂടെ ബ്രെസിയറിൽ നിറഞ്ഞു നിൽക്കുന്ന അമ്മയുടെ മാറിടങ്ങൾ കാണുന്നുണ്ട്

ടീ എന്തു മുലയും കുണ്ടിയുമാടീ നിന്റേത് എന്റെ പാന്റും ഷർട്ടും മിക്കവാറും ഇന്ന് കീറും

അയാൾ അമ്മയുടെ ഷർട്ട്‌ ഇരു വശത്തു നിന്നും ഒന്നു വലിച്ചു അമ്മയുടെ മുലകൾ അമർത്തിപ്പിടിച്ചു, അമ്മ ഒന്നു കണ്ണുകൾ അടച്ചു.. അയാൾ ഷർട്ടിന്റെ പിടി വിട്ടു, അമ്മയുടെ മുലയിൽ പതുക്കെ അമർത്തി നോക്കുന്നുണ്ട്… അമ്മ കണ്ണുകൾ തുറക്കുന്നേയില്ല അയാൾ ആ ഷർട്ട്‌ ഊരിക്കളഞ്ഞു തല താഴ്ത്തി അമ്മയുടെ കഴുത്തിലേക്കു അയാൾ തന്റെ മുഖം ചേർത്തു, പെട്ടെന്നയാൽ അമ്മയെ മുറുകെ പുണർന്നു.. അമ്മ പെട്ടെന്ന് കണ്ണ് തുറന്ന് അയാളെ തള്ളി ക്കൊണ്ട് അയ്യോ വേണ്ടാ ആരെങ്കിലും കണ്ടു വന്നാൽ..

ആരും വരില്ലെടീ നീ ഇങ്ങോട്ട് വാ..

വേണ്ട പ്ലീസ്. അമ്മ കെഞ്ചി

ടീ പെണ്ണേ നീ വെറുതെ കളിക്കല്ലേ.. നിന്റെ കടി എനിക്ക് അറിയാം ഞാൻ ഇന്ന് അത് തീർക്കും

ശോ വേണ്ട ചേട്ടാ എനിക്ക് പേടിയാണ്

പേടിക്കണ്ട നിന്റെ ഡ്യൂട്ടി തുടങ്ങാൻ ഇനിയും സമയമുണ്ട്.. ആ സുജാത എന്തായാലും സമയമാകാതെ വരില്ല,വണ്ടികൾ കുറെ വരുന്നത് കൊണ്ട് ചന്ദ്രനും വരില്ല മറ്റാരും ഇങ്ങോട്ട് വരാനുമില്ല.

അയാൾ അമ്മയെ ചേർത്തു പിടിച്ചു കൊണ്ട് നേരത്തെ ഇരുന്നിരുന്ന കട്ടിലിൽ വന്നിരുന്നു, അമ്മ അയാളുടെ മാറിൽ മുഖം ചേർത്തിരിക്കാണ്, അയാൾ അമ്മയുടെ മുഖം കോരിയെടുത്തു അമ്മയുടെ നെറ്റിയിൽ ഗാഡമായി ചുംബിച്ചു.. പിന്നീടയാൾ അമ്മയുടെ ചുണ്ടുകളിൽ ചുംബിക്കുകയും ആ ചുണ്ടുകൾ വായിലാക്കിക്കൊണ്ട് അമ്മയെ ഇറുകെ പുണർന്നു.. അമ്മ യെ അയാൾ കട്ടിലിലേക്ക് കിടത്തി അയാൾ അമ്മയുടെ മേൽ ചാഞ്ഞു. കുറെ സമയം ഇരുവരും പരസ്പരം ചുംബനങ്ങൾ തുടർന്നു അയാൾ അമ്മയുടെ ബ്രാ ഊരി മാറ്റി അമ്മയുടെ മാർകുടങ്ങൾ കുലുങ്ങുന്നത് എനിക്ക് കാണുന്നുണ്ടായിരുന്നു, അത് വട്ടത്തിൽ കറങ്ങുന്നത് പോലെ ആയിരുന്നു, അമ്മയുടെ കറുത്ത മുലഞെട്ട് അയാൾ വായിലാക്കി ഉറിഞ്ചികുടിക്കാൻ തുടങ്ങി ഒരു കാലത്ത് എന്റെയും ചേച്ചിയുടെയും സ്വന്തമായിരുന്ന ഞങ്ങളിരുവരും കുടിച്ചിരുന്ന ആ മുല അന്യനായ ഒരാൾ സ്വന്തമാക്കികുടിക്കുന്നത് ഞാൻ നോക്കി നിന്നു..

 

അയാൾ അമ്മയുടെ വയറിലും മാറിലും  ഉമ്മകൾ കൊടുത്തുകൊണ്ടിരുന്നു, അയാൾ അമ്മയുടെ പൊക്കിളിൽ നാവിട്ട് നക്കി തുടയ്ക്കുമ്പോൾ അമ്മ ഇക്കിളി പൂണ്ടു വിറയ്ക്കുന്നുണ്ടായിരുന്നു, അടിപാവാട ഊരി മാറ്റപ്പെട്ടു, അമ്മ അടിയിൽ ഇട്ടിരുന്ന ക്രീം കളർ പാന്റി മാത്രമേ ഇപ്പോൾ വസ്ത്രമായി ദേഹത്തുള്ളൂ അയാൾ അയാളുടെ പാന്റും ഷഡിയും ഊരി, അയാളുടെ വെട്ടി വിറക്കുന്ന കുണ്ണ കണ്ടു അകത്തുള്ള അമ്മയും പുറത്തുള്ള ഞാനും ഒരുപോലെ ഞെട്ടിപ്പോയി..

 

അയാൾ അമ്മയുടെ മുഖത്തിന്‌ നേരെ ചെന്നു അമ്മയുടെ നെഞ്ചിനു മുകളിലായി ഇരിക്കുന്ന പോലെ നിന്നുകൊണ്ട് ആ കുണ്ണ അമ്മയുടെ മുഖത്ത് ഉറക്കുകയും അമ്മ ആ കരി വീരന്റെ തലയിൽ ഉമ്മവച്ചു ആ മകുടങ്ങൾ നക്കാൻ തുടങ്ങി.. അയാൾ അത് അമ്മയുടെ വായിലേക്ക് തള്ളി കയറ്റി അമ്മ അയാളുടെ കുണ്ണ നന്നായി ഊമ്പാൻ തുടങ്ങി.. ആ നീളൻ ദണ്ഡ് അമ്മയുടെ അണ്ണാക്കിൽ വരെ മുട്ടുന്നുണ്ടാവണം ഇടയ്ക്ക് ഓക്കാനം വരുന്നുണ്ട് അമ്മയ്ക്ക്.. അയാൾ എണീറ്റു വന്നു അമ്മയുടെ പന്റീസ്‌ താഴേക്കു ഊരിയെടുത്തു, ഊരിയ പാന്റി അയാൾ കയ്യിലെടുത്തു കുറെ സമയം മുഖത്ത് വച്ച് ഒരു റോസാപ്പൂ കയ്യിൽ കിട്ടിയപ്പോലെ അതിന്റെ ഗന്ധം ആസ്വദിക്കാൻ തുടങ്ങി…

 

അയാൾ കുനിഞ്ഞു അമ്മയുടെ തുടകളിൽ ഉമ്മ വച്ച് നല്ല കൊഴുത്തുരുണ്ട് ആ തുടകൾ കണ്ടാൽ തന്നെ ആരുടേയും വെള്ളം പോയിരിക്കും അത്രെയും മനോഹരമാണ് ആ വെൺ തുടകൾ.. അയാൾ പതുക്കെ അമ്മയുടെ പൂറിൽ ഉമ്മ വച്ചു കൊണ്ടു ഒരു മധുരമുള്ള കാട്ടുപഴം കഴിക്കുന്നപോലെ ആ പൂറു വായിൽ ചേർത്തു അതിന്റെ ഉള്ളിലേക്ക് നാക്കു കടത്തി നക്കാൻ തുടങ്ങി അമ്മ ശീൽക്കാരങ്ങൾ പുറപ്പെടുവിക്കുന്നുണ്ട്, ഞാൻ ഇടയ്ക്കിടെ ചുറ്റും നോക്കുന്നുണ്ട് ആരെങ്കിലും വരുന്നുണ്ടോന്നു.. ഞാൻ വന്ന വഴിയിലേക്ക് ഒന്നു നടന്നു നോക്കി ഇല്ലാ ആരും വരുന്നില്ല… തിരികെ വന്നു നോക്കിയപ്പോൾ കാണുന്നത് അയാൾ അമ്മയെ കുനിച്ചു നിർത്തി അമ്മയുടെ കൂതി തിന്നുകയാണ്, അവിടെ നക്കിയും കൂതിയിൽ നാവിട്ടും അയാൾ തകർക്കുകയാണ്.. കൂതിയുടെ രുചി അയാൾക്ക്‌ നന്നേ പിടിച്ചെന്ന് തോന്നുന്നു..

 

അമ്മയുടെ ആ ചന്തികൾ എന്തൊരു വലിപ്പമാണ്, നല്ല തടിച്ചുരുണ്ട ലക്ഷണമൊത്ത ചന്തികൾ.. ഹോ ഇത്രയും കാലം ഇതൊക്കെ ആരു കണ്ടു ഈ മനോഹരമായ നെയ്ക്കുണ്ടി എന്റെ വീട്ടിലുണ്ടായിട്ട് ഞാൻ അറിഞ്ഞില്ലല്ലോ ഇതിന്റെ മഹത്വം, അയാളോട് എനിക്ക് അസൂയ തോന്നി ഇത്രയും നല്ലൊരു കുണ്ടിയൊക്കെ ഒന്നു പിടിക്കാൻ കിട്ടുന്നത് തന്നെ ഭാഗ്യമെന്നാണെനിക്ക് തോന്നുന്നത്,ഞാൻ ആ മനോഹരമായ കാഴ്ച ആസ്വദിച്ചു എന്റെ കമ്പിയായ കുണ്ണ കുലുക്കാൻ തുടങ്ങി അയാൾ അമ്മയെ വീണ്ടും മലർത്തി കിടത്തി അയാളുടെ കരിമൂര്ഖനെ കൂട്ടിൽ കയറ്റാൻ ആയെന്നു തോന്നുന്നു, അമ്മയുടെ പൂറിൽ നിന്നും തേനോലിച്ചുകൊണ്ടേയിരുന്നു.. അയാളുടെ നക്കലും മറ്റും അമ്മയെ സുഖത്തിന്റെ പരമകോടിയിൽ എത്തിക്കുകയാണ്, അയാൾ ആ പെരുംകുണ്ണ അമ്മയുടെ മദന കവാടത്തിൽ വച്ചു തല്ലിക്കയറ്റാൻ തുടങ്ങി..

 

ഒരുപാട് കാലം ആരും എത്തിനോക്കാത്ത  ആ പൂറിലേക്കുള്ള പ്രവേശനം അത്രയെളുപ്പമായിരുന്നില്ല അയാളുടെ ആ മുഴുത്ത കുണ്ണക്കു കയറുവാൻ.. അയാൾ തന്റെ കുണ്ണ ആഞ്ഞു തള്ളി അമ്മ വേദനക്കൊണ്ട് പുളഞ്ഞു പോയി കുറച്ചു സമയം ആ വേദന യുണ്ടായിരുന്നെന്നു തോന്നുന്നു, അല്പം കഴിഞ്ഞപ്പോൾ വിങ്ങിയ പൂറിനുള്ളിലെ ആ കുണ്ണ മർദ്ദനം അമ്മയെ കാമ സുഖത്തിന്റെ കൊടുമുടിയിൽ എത്തിച്ചു. ഇതിനിടെ എന്റെ കുണ്ണ റൂമിന്റെ ചുമരിൽ പാലുകൊണ്ടുള്ള ചിത്രം വരച്ചിരുന്നു.പെട്ടെന്നു ഒരു ശബ്ദം കേട്ടു ഞാൻ തിരിഞ്ഞു നോക്കി അയ്യോ ആരോ വരുന്നുണ്ടല്ലോ, ദൈവമേ സുജാത ചേച്ചിയാണല്ലോ.. ഞാൻ വാച്ചിൽ നോക്കി ഒൻപതേ കാൽ ആയി വെറുതെയല്ല, ചേച്ചിയുടെ ഡ്യൂട്ടി കഴിഞ്ഞു അമ്മ ഇതുവരെ ചെല്ലാത്തതിൽ ദേഷ്യം വന്നു തിരഞ്ഞു വരാണ് അവർ, ഞാൻ മെല്ലെ ഇരുട്ടിൽ പതുങ്ങി ഇരുന്നു.. ചേച്ചി വന്നിട്ട് ശക്തിയായി വാതിലിൽ തട്ടി അമ്മയെ വിളിച്ചു സരോജിനി ചേച്ചീ..സരോജിനി ചേച്ചീ… അൽപ സമയം കഴിഞ്ഞപ്പോൾ അമ്മ വാതിൽ തുറന്ന് പുറത്തു വന്നു

സുജാത :എന്താ ചേച്ചീ വല്ലാത്ത ഉറക്കം ആണല്ലോ സമയം കുറെയായി വേഗം വന്നേ എനിക്ക് വീട്ടിൽ പോകണം

അമ്മ :ങ് ഹാ ഉറങ്ങിപ്പോയി നീ നടന്നോ ഞാൻ മുഖം കഴുകി വരാം

സുജാത :ചേച്ചി കൊറച്ചീസം ലീവായതോണ്ടാവും നല്ലോണം തടിച്ചിട്ടുണ്ട് ഈ യൂണിഫോം ഇനി ഒഴിവാക്കിക്കോ അമ്മ :ഹാ ഇത് നല്ല ടൈറ്റ് ആണ്, ഇന്നിനി ഇതുമതി രാത്രിയല്ലേ

സുജാത :(ചിരിച്ചുകൊണ്ട് )ഹാ പകലാണെങ്കിൽ ഇവിടെ വരുന്നോർക്കൊക്കെ നല്ല കാഴ്ചയാ.. അവിടെയും ഇവിടെയുമൊക്കെ വല്ലാണ്ടെ പൊങ്ങി നിൽക്കുന്നുണ്ട്

 

അമ്മ :ആണോടീ

സുജാത :പിന്നല്ലാതെ ചേച്ചിടെ ചന്തിയൊക്കെ വല്ലാണ്ടെ എടുത്തു നിൽക്കാണ്, ഇങ്ങനെ കണ്ടാൽ ആരെങ്കിലും കേറി ബലാൽസംഗം ചെയ്യും

അമ്മ :(നാണത്തോടെ )ഒന്നുപോടീ പെണ്ണേ

സുജാത :ആ ചേച്ചീ കണ്ടിട്ട് എനിക്ക് തന്നെ സഹിക്കുന്നില്ല,

സുജാത:ഞാൻ അങ്ങോട്ട്‌ പോവാണ് ചേച്ചി വേഗം വരൂ അതും പറഞ്ഞു അവർ തിരിച്ചു പോയി

അവർ പോയപ്പോൾ അമ്മ ദിവാകരേട്ടനെ വിളിച്ചു അയാൾ പുറത്തു വന്നു വന്നയുടൻ അയാൾ അമ്മയുടെ യൂണിഫോമിൽ തുറിച്ചു നിൽക്കുന്ന ചന്തിയിൽ ഒരടി വച്ചു കൊണ്ട്.. എന്റെ പൊന്നേ ഇത് കണ്ടിട്ട് സഹിക്കുന്നില്ല.. നമുക്ക് ഒന്നുകൂടി നോക്കിയാലോ

 

അമ്മ :ഒന്നു പോയെ ആ പെണ്ണ് അകത്തു കയറാഞ്ഞത് ഭാഗ്യം

അയാൾ അമ്മയെ ഒന്നുകൂടി കെട്ടിപ്പിടിച്ചു ആ ചുണ്ടിൽ ഉമ്മ വച്ചു കൊണ്ട് എന്നാ ശരിയെന്റെ പൊന്നേ നമുക്ക് നാളെ കാണാം

അയാൾ പോയ ഉടൻ അമ്മ റൂം പൂട്ടി സുജാത ചേച്ചിയുടെ അടുത്തേക്ക് പോയി

 

ഞാൻ അവിടുന്ന് നടന്നു ചെന്നു ആൾക്കാരുടെ മറവിലൂടെ പുറത്തേക്കു പോയി, ബൈക്കെടുത്തു വീട്ടിലേക്കു പോയി

വീട്ടിലെത്തി ചേച്ചി ഫുടൊക്കെ എടുത്തു തന്നത് കഴിച്ചു നേരെ റൂമിൽ പോയി നേരത്തെ കൊണ്ടു വന്ന അമ്മയുടെ യൂണിഫോം എടുത്ത് ബെഡിൽ വിരിച്ചു അതിൽ കിടന്നു കൊണ്ട്, അത് അമ്മയാണെന്ന് സങ്കൽപ്പിച്ചു അതിലെ പാന്റിന്റെ മുൻഭാഗത്തു ഉള്ളിലായി മുഖം ചേർത്തു കിടന്നു അത് തിരിച്ചും മറിച്ചും എടുത്തു ഉമ്മ വച്ചും കുണ്ണ അതിലമർത്തിയും ചെയ്യുകയും, ആ ഡ്രസ്സ്‌ എടുത്തിട്ട് അതിൽ തന്നെ വാണമടിച്ചു ഒഴിക്കുകയും ചെയ്തു.. അന്ന് രാത്രി വീണ്ടും ഉണർന്നു ഒരു തവണകൂടി അതിൽ ഞാൻ വാണമടിച്ചു.

 

പിന്നീട് ഇങ്ങോട്ട് മിക്ക ദിവസവും അമ്മയെ ഓർത്തു വാണമടിയായിരുന്നു, ചേച്ചി തിരിച്ചു പോയ ശേഷം അമ്മ ഡ്യൂട്ടിക്ക് പോയാൽ അലക്കാനിടുന്ന അമ്മയുടെ യൂണിഫോം, ഷഡ്ഢി എന്നിവ എടുത്തായി പിന്നീടുള്ള വാണമടി, ഒരു ദിവസം അങ്ങനെ അമ്മയുടെ യൂണിഫോം ഇട്ടു വാണമടിച്ചു കൊണ്ടിരിക്കുന്ന സമയം പെട്ടെന്ന് അമ്മ റൂമിലേക്ക്‌ കയറി വന്നു, യൂണിഫോം ഇട്ടു കുലച്ചു നിൽക്കുന്ന കുണ്ണയും കയ്യിൽ പിടിച്ചിരിക്കുന്ന എന്നെ കണ്ടു അമ്മ ഞെട്ടിപ്പോയി.. ഓടി വന്നു എന്റെ കവിളത്തു രണ്ടടി തന്നു കുറെ ചീത്തയും വിളിച്ചു അമ്മ മുറിയുടെ പുറത്തേക്കിറങ്ങി..

 

ഞാൻ ആകെ വല്ലാതായി.. ശേ നാണക്കേട് ഇനിയെങ്ങനെ അമ്മയുടെ മുഖത്ത് നോക്കും ഞാൻ ആകെ വിഷമത്തിലായി.. അമ്മ ഹാളിൽ നിന്നു ദേഷ്യത്തിൽ എന്തൊക്കെയോ പറയുന്നുണ്ട്..അമ്മ കലി തീരാതെ വീണ്ടും വന്നു എന്നെ തല്ലി ടാ വൃത്തിക്കെട്ടവനെ എങ്ങോട്ടെങ്കിലും ഇറങ്ങിപ്പോടാ എന്നൊക്കെ പറഞ്ഞു..ഞാൻ വേഗം യൂണിഫോം അഴിക്കാൻ തുടങ്ങി പാന്റ് ഊരി ഒന്നു കുടഞ്ഞപ്പോൾ എന്തോ താഴെ വീണു ഞാനും അമ്മയും ഒരേ സമയം താഴേക്കു നോക്കി.. അത് ഒരു പാക്കറ്റ് കോണ്ടം Φആയിരുന്നു.. ഇതെങ്ങിനെ പോക്കറ്റിൽ വന്നു ഞാൻ ഞെട്ടി അമ്മയെ നോക്കി അമ്മയുടെ മുഖം വലിഞ്ഞു മുറുകുന്നത് ഞാൻ കണ്ടു. എനിക്ക് കാര്യം പിടികിട്ടി ഇതു തന്നെ അവസരം എന്റെ ഉള്ളിൽ ചിരി വന്നു…പന്ത് ഇനി എന്റെ കോർട്ടിൽ ആണ് കളി ഇനി ഞാൻ തുടങ്ങുകയാണ്….

 

ഹലോ സുഹൃത്തുക്കളെ കഥ കൊള്ളാമോ ഇനി തുടരണോ നിങ്ങളുടെ അഭിപ്രായങ്ങൾ അറിയിക്കുക

 

Leave a Reply

Your email address will not be published.