നിഷിദ്ധഗന്ധി [കൊമ്പൻ]

Posted by

നിഷിദ്ധഗന്ധി

Nishidhagandhi | Author : Komban


നിഷിദ്ധം എന്ന വാക്കിനൊരു ചൂടുണ്ട്, തീർത്തും വായന സുഖത്തിനു വേണ്ടിയുള്ള ഈ ചൂടുള്ള ലഹരിയെ, വായിക്കുമ്പോ മാത്രമാസ്വദിച്ചു മുന്നോട്ട് പോകുക, തീവ്രമായ മനുഷ്യ ബന്ധങ്ങളുടെ ഇടയിൽ ഇങ്ങനെയൊരു സാധനം വന്നാൽ കഥയിലെ പോലെ ശുഭമായിരിക്കില്ല! എന്നുകൂടെ ഓർമിപ്പിക്കുന്നു, ഇതുവരെ ഞാനീ “അച്ഛൻ മകൾ” കഥകൾ അധികം എടുക്കാത്തത് മറ്റൊന്നുമല്ല. കൂട്ടത്തിലേറ്റവും വായിക്കാനും എഴുതാനും – പേടിയും തലക്ക് പിടിക്കുന്നതും ഇത് തന്നെയാണ്…എനിക്ക് തോനുന്നു ഇതിനു മുൻപ് ഇത്രയും ആഴത്തിൽ ഇതുപോലെ ഒരെണ്ണം എഴുതിയത് പറക്ക മുറ്റാത്ത കിളികൾ ആണ്, ശേഷം ദേ ഇതും, കുറെ നാളായിട്ട് എഴുതിവെച്ചതിനു ശേഷം, ഇപ്പോഴാണ് പോസ്റ്റ് ചെയ്യാമെന്ന് പോലും തോന്നിയത്. വായനക്കാരന് അമ്മക്കഥ ഒരു ഫേവറിറ്റ് ഐറ്റം ആണെന്ന് എനിക്ക് നല്ലപോലെ അറിയാം, പക്ഷെ വായിക്കുന്നപോലെ എളുപ്പമല്ല ഈ യോനാർ ശെരിയല്ലേ?,
അതെന്തെന്നാൽ ആൾറെഡി എസ്റ്റാബ്ലിഷ്ഡ് ആണ് അമ്മ/പെങ്ങൾ ബന്ധങ്ങൾ! മകളെന്ന് പറയുമ്പോ ചിലപ്പോ അത് ഉണ്ടായിട്ടുണ്ടാകാം, അല്ലെങ്കിൽ അവരുമായുള്ള ബന്ധം സ്ക്രാച്ചിൽ നിന്നും വായനക്കാരന് ഉണ്ടാകുന്നതുകൊണ്ട് വായിക്കാൻ പേടിയുണ്ടെങ്കിൽ വിട്ടേക്ക്! എങ്ങനെ ഈ കഥ നിങ്ങളെ സ്വാധീനിക്കുമെന്നു എനിക്കൊരുപിടിയുമില്ല! പക്ഷെ വെറും കഥയല്ലാതെ, എന്റെ കഥയിൽ ഒളിഞ്ഞിരിക്കുന്ന “എന്തോ” ഒന്നിന് വേണ്ടി തേടുന്നവർക്ക് ഞാനീ കഥ സമർപ്പിക്കുന്നു. ഇത്രയും പറയുമ്പോ ഇതിൽ വിഷമിക്കാൻ എന്തെങ്കിലുമുണ്ടോ എന്ന ചോദ്യമുയരാം! അങ്ങനെ ഒന്നും തന്നെ ഇതിലില്ല! പക്കാ ഹാപ്പി എൻഡിങ് തന്നെയാണ്, അതിലേറെ ഇതൊരു റിയൽ സ്റ്റോറിയുമാണ്, ഒരു വായനക്കാരിയുടെ അപേക്ഷ മൂലം എഴുതിയതുമാണ്.

So, Won’t recommend it to you!

എന്റെ പേര് നന്ദൻ, തിരുവനന്തപുരം സ്വദേശിയാണ്, വിവാഹിതനാണ്, ഭാര്യ അശ്വതി, ആണായിട്ടും പെണ്ണായിട്ടും ഒരേയൊരു മകൾ ആർദ്ര~ചിന്മയി. ഞങ്ങളുടെ കുസൃതി കുടുക്ക, അവളിപ്പോൾ ബി ഫാം ഫസ്റ് ഇയർ പഠിക്കുന്നു. അവളെ ഞാൻ ആർദ്ര എന്നും അശ്വതി ചിന്നു എന്നുമാണ് വിളിക്കാറ്. സന്തോഷം നിറഞ്ഞ ഒരു ആധുനിക കുടുംബം.

അശ്വതിയും ആർദ്രയും ഒന്നിച്ചൊരു ഫോട്ടോ എടുത്താൽ ചേച്ചിയും അനിയത്തിയുമാണെന്നേ പറയൂ,
രണ്ടാൾക്കും ചുവന്ന കളർ ഇളം ചുണ്ടുകൾ, അതുപോലെ ഇരുവരുടെയും കീഴ്ചുണ്ട് ഒരല്പം വിടർന്നിട്ടാണ്. മേൽചുണ്ട് മാത്രം നോക്കിയാൽ റോസാപ്പൂ ഇതളിന്റെ ഷേപ്പ് ആണ്. തീർന്നില്ല, ആണിനെ കൊതിപ്പിക്കുന്ന പോലെ ഉള്ള കരിമിഴി കണ്ണുകൾ, മുഖത്തിനു ചേർന്ന മുക്കും ചെവിയും ഇടതൂർന്ന മുടിയും, വെളുത്ത ശരീരം, ഒത്ത തടി, ഒട്ടിയിട്ടും അല്ല, എന്ന ചാടിയ വയറും അല്ല, ആർദ്രയുടെ ഒട്ടും ഉടയാത്ത മുലയാണ്, ഞാൻ പാല് കുടി നിർത്താത്ത വാവ ആയതുകൊണ്ട് അശ്വതിയുടെ മുലകൾ അതിപ്പോഴും മുഴുത്തു തുടിച്ചു നിൽപ്പാണ്.
എങ്കിലും രണ്ടാളെയും ഒരുപോലെ ആളുകൾ നോക്കാറുളളത് പതിവാണ്. ഇതേച്ചൊല്ലി ഞാനെങ്ങാനും പരാതി പറഞ്ഞാൽ എനിക്ക് അസൂയ ആണെന്ന് പറഞ്ഞെന്റെ വായടപ്പിക്കും!

ഞാൻ ടൗണിൽ തന്നെ ഒരു പ്രൈവറ്റ് ബാങ്കിൽ ജോലി ചെയ്യുന്നു; പ്രിയതമ അശ്വതിയ്ക്ക് നെയ്യാറ്റിൻകരയിലെ ഒരു ഹോസ്പിറ്റലിലുമാണിപ്പോ ജോലി. ഞങ്ങൾ പ്രീ ഡിഗ്രി പഠിക്കുമ്പോ ആണ് തമ്മിൽ ആദ്യമായി കാണുന്നത്, പിന്നെ അവിടെ നിന്നും നല്ല സുഹൃത്തുക്കളായതും ശേഷം വിവാഹം കഴിഞ്ഞതും.

എന്നെ കാണാൻ അത്യാവശ്യം നല്ല വെളുത്ത നിറവും ഫിറ്റ് ആയ ബോഡിയുമാണ്. പക്ഷെ ഞാൻ ജിമ്മിലൊന്നും പോകാറില്ല കേട്ടോ, അതായത് കിട്ടുന്ന ഫുഡ് ഞാൻ അങ്ങനെ വാരിവലിച്ചു കഴിക്കാതെ, ആവശ്യത്തിന് മാത്രം കഴിക്കുന്ന ടൈപ്പ് ആണേ അതുകൊണ്ടാവാം!.

അശ്വതിയ്ക്ക് കഴിഞ്ഞ കുറെ നാളുകളായി സെക്സിൽ ഒന്നും ഒട്ടും താല്പര്യമില്ലാത്ത പോലെയാണ്, എനിക്ക് അതിൽ നല്ല വിഷമം ഉണ്ടെങ്കിലും അവളോടെനിക്ക് സ്നേഹക്കുറവൊന്നുമില്ല. ബോറടിക്കുമ്പോ ഞാനിടക്ക് പോൺ കാണാറൊക്കെയുണ്ട് അതും ലെസ്ബിയൻ ആണെന്റെ ഫേവറിറ്റ്, ഭാര്യ ഉണ്ടായിട്ടും അവളുടെ കൂടെ തീവ്രമായ പ്രണയം ഉണ്ടായിട്ടും ലെസ്ബിയൻ എനിക്കെന്തിനാണ് ഇഷ്ടമെന്ന് എനിക്കൊരുപിടിയുമില്ല. പ്രത്യേകഹരമാണ് രണ്ടു സ്ത്രീകളുടെ നഗ്‌നതയും അവർ തമ്മിൽ ഇഴുകി ചേരുന്നതും വീണ്ടും വീണ്ടും കാണാൻ.

Leave a Reply

Your email address will not be published.