ഒന്നാം അങ്കം [Reloaded] [Master]

Posted by

ഒന്നാം അങ്കം [Reloaded]

Onnam Ankam | Author : Master


പത്ത് നാല്‍പ്പത് വര്‍ഷങ്ങള്‍ക്ക് മുമ്പ് നടന്ന സംഭവമാണ്; കരണ്ട് തന്നെ വിരളമായിരുന്ന, ഫോണോ ടെലിവിഷനോ ഒക്കെ ഭൂരിഭാഗം ജനത്തിനും അപ്രാപ്യമായിരുന്ന കാലത്ത് ഞങ്ങളുടെ നാട്ടിന്‍പുറത്ത് വച്ച് നടന്ന എന്റെ ഒന്നാമത്തെ ലൈംഗികവേഴ്ച!

ഞാന്‍ ടോണി. എന്റെ വീട്ടില്‍ ഞാനും അപ്പനും അമ്മയും അനുജനുമാണ് ഉള്ളത്. ഈ സംഭവം നടക്കുമ്പോള്‍ എനിക്ക് പത്തൊമ്പത് വയസാണ് പ്രായം. ലൈംഗിക വികാരം ശക്തമായി ആരംഭിച്ച് ദൈനംദിനം സ്വയംഭോഗമൊക്കെ ചെയ്ത് സുഖം ആസ്വദിച്ചു തുടങ്ങിയ സമയം. സ്ത്രീസുഖം കിട്ടാന്‍ ആക്രാന്തപ്പെട്ടിരുന്ന ആ പ്രായത്തില്‍ എനിക്കത് ആദ്യമായി, തീര്‍ത്തും അപ്രതീക്ഷിതമായി ലഭിച്ചത് എങ്ങനെ എന്ന് നിങ്ങളുമായി പങ്കു വയ്ക്കുന്നു.

അപ്പനും അമ്മയും അനുജനും കൂടി കുറെ ദൂരെയുള്ള ഒരു ബന്ധുവീട്ടിലെ കല്യാണ നിശ്ചയത്തിനു പങ്കെടുക്കാന്‍ രണ്ട് ദിവസങ്ങള്‍ക്ക് മുന്‍പേ പോകാന്‍ തീരുമാനിച്ചു. അന്നൊക്കെ അതാണ് രീതി. കല്യാണത്തിനും നിശ്ചയത്തിനും ഒക്കെ മൂന്നും നാലും ദിവസങ്ങള്‍ക്ക് മുമ്പ് തന്നെ അടുത്ത ബന്ധുക്കള്‍ എല്ലാവരും ഒത്തുകൂടും. വിവാഹ സല്‍ക്കാരത്തിന് വേണ്ട ആഹാരമൊക്ക വീട്ടുകാര് തന്നെ പാചകം ചെയ്യുന്ന രീതിയാണ് അക്കാലത്ത്. ഇന്നത്തെപ്പോലെ കാറ്ററിംഗ് ഒന്നും അന്നില്ല.

ഞങ്ങളുടെ വീട്ടില്‍ മനുഷ്യരെക്കൂടാതെ വളര്‍ത്തു മൃഗങ്ങള്‍ കൂടി ഉള്ളതുകൊണ്ട് അവയുടെ കാര്യങ്ങള്‍ നോക്കാനായി എന്നോട് വീട്ടില്‍ത്തന്നെ നില്‍ക്കാന്‍ അപ്പനും അപ്പയും പറഞ്ഞു. ഞാന്‍ തനിച്ചായത് കൊണ്ട്, രണ്ടു ദിവസം വീട്ടില്‍ വന്നു നില്ക്കാന്‍ അമ്മ കുഞ്ഞമ്മയോടു ചെന്ന് പറഞ്ഞിരുന്നു എങ്കിലും അവര് വരുമോ എന്ന കാര്യത്തില്‍ വലിയ ഉറപ്പൊന്നും ഉണ്ടായിരുന്നില്ല. എന്തായാലും അപ്പനും അമ്മയും അനുജനും പോയിക്കഴിഞ്ഞു സന്ധ്യയോടെ കുഞ്ഞമ്മയും ഇളയ മകള്‍ സൂസിയും കൂടി എനിക്ക് കൂട്ടായി വീട്ടിലെത്തി. സൂസിക്ക് എന്റെ അതേ പ്രായമാണ്. എന്നേക്കാള്‍ ഏതാനും മാസങ്ങള്‍ക്ക് മാത്രം മൂത്തതാണ് അവള്‍. കസിന്‍സ് എന്നതിലുപരി ഞങ്ങള്‍ നല്ല സൌഹൃദത്തില്‍ ആയിരുന്നു.

Leave a Reply

Your email address will not be published.