മാന്ത്രികം [മാന്ത്രികൻ]

Posted by

🔥മാന്ത്രികം🔥

Maanthrikam | Author : Manthrikan


 

ഒരു സകൽപിക സൃഷിടി ആണ് ജീവിച്ചിരിക്കുന്നവരോ മരിച്ചവരോ ആയി യാതൊരു ബന്ധവും ഇല്ല നിഷിദ്ധസംഗമം ഇഷ്ടപെടുന്നവർ മാത്രം വായിക്കുക തികച്ചും ഒരു fantasy കഥ ആദ്യം ആയിട്ട് ആണ് എഴുതുന്നത് തെറ്റ് ഉണ്ട് എങ്കിൽ ക്ഷമിക്കുക ഇതോടെ നിറുത്താം

 

വളരെ സന്തോഷം ഉള്ള ഒരു ദിവസം ആണ് ഇന്ന് കാരണം എന്റെ തറവാടിലേക്ക് പോകുന്ന ദിവസം ആണ് ഇന്ന്. തറവാട് എന്ന് പറയുബോൾ തന്നെ മനസ്സിൽ വല്ലാത്ത ഒരു feel വരും. നാഗരികതയുടെ തരംഗം ഏൽക്കാതെ പച്ചവിരിച്ച നെൽപ്പാടങ്ങളും, കുന്നും, കാവും, കുളവും, ആൽത്തറയും, അമ്പലവും ഒക്കേ ഉള്ള ഗ്രാമീണ ഭംഗിയിൽ കുളിച്ചു നിൽക്കുന്ന എന്റെ ഗ്രാമം. ഇനി ഞാൻ ആരാണ് എന്ന് പറയാം 22 വയസ്സ് ഉള്ള ഒരു ചെറുപ്പക്കാരൻ പേര് രൂപേഷ് വീട്ടിൽ ഒറ്റ മോൻ അച്ഛൻ അനിൽ കുമാർ നായർ,

 

കഥ നായിക അമ്മ അമ്പിളി നായർ. അച്ഛൻ ഗൾഫിൽ ആണ് തിരക്കുള്ള ഒരു business man, അമ്മ house wife അമ്മയെ കുറിച്ച് പറയുകയാണ് എങ്കിൽ സിനിമ നടി ശ്വേത മേനോന്റെ ഒരു ലുക്ക്‌ ഉണ്ട് 5അടി 6ഇഞ്ച് പൊക്കം, 43 വയസ്സ്, വെളുത്ത നിറം, മുട്ടോളം മുടി, വടിവൊത്ത ശരീരം, അമ്മയുടെ ശരീരത്തിൽ തൊട്ടാൽ അവിടെ ചുവന്ന് ഇരിക്കും, പണ്ട് ഞാൻ അമ്മയെ ഇങ്ങനെ കണ്ടിരുന്നില്ല 12 വയസിൽ എന്നിലേക്ക് കാമാഗ്നി പകർന്ന് തന്ന ഗുരു കൂട്ടുകാരൻ അന്നുമുതൽ ആ കാമാഗ്നി ആളിപടർന്നു കൊണ്ട് ഇരിക്കുന്നു അടങ്ങാത്ത.

 

അന്നുമുതൽ അമ്മയും എനിക്ക് ഒരു സ്ത്രീ ആയി പക്ഷേ അമ്മ ഒരുപാട് അടക്കവും ഒതുക്കവും ഉള്ള ഒരു സ്ത്രീ ആരുന്നു ഭർത്താവ് ആരുന്നു അമ്മയുടെ ദൈവം. അമ്മയെ ഒരുപാട് പേര് നോക്കി വെള്ളം ഇറക്കും പക്ഷേ അമ്മയുടെ വയറു പോലും ഇതുവരെ അച്ഛൻ അല്ലതെ ആരും കണ്ടിട്ടില്ല അത്രയ്ക്കും സൂക്ഷിച്ചു മാത്രമേ അമ്മ സാരീ ഉടുക്കാറുള്ളു. ഇനി നമ്മുക്ക് കഥായിലേക്ക് വരാം അമ്മയുടെ തറവാട് ആ ഗ്രാമത്തിലെ തന്നെ ഏറ്റവും പ്രാവ്ടം ആയ തറവാട്.

 

ആ ഗ്രാമത്തിലെ ജന്മി തന്നെ ആരുന്നു എന്റെ അപ്പുപ്പൻ (അമ്മയുടെ അച്ഛൻ )സോമശേഖര കുറുപ്പ് എല്ലാവരോടും കരുണയും കാരുണ്യവും ഉള്ള മനുഷ്യൻ ആ നാട്ടിൽ ഉള്ളവർക്ക് ദൈവ തുല്യൻ മന്ത്രവാദവും, വൈദ്യവും ഒക്കേ അപ്പുപ്പൻ അറിയാമായിരുന്നു. എന്നേ ഒരുപാട് ഇഷ്ടം ആരുന്നു എനിക്ക് അതുകൊണ്ട് തന്നെ ഇതൊക്കെ കുറച്ച് പഠിപ്പിച്ചിച്ചു തന്നിട്ട് ഉണ്ട്. പക്ഷേ എന്റെ 19 വയസിൽ അപ്പുപ്പൻ ഞങ്ങളെ വിട്ട് പോയി.

 

ഓർത്തിരുന്നു സമയം പോയത് അറിഞ്ഞില്ല ഇനി വെറും 5km കൂടെ തറവാട്ടിലേക്ക് എന്റെ വീട്ടിൽ നിന്ന് 25km ഉണ്ട് തറവാട്ടിലേക്ക് ഞാൻ ആണ് വണ്ടി ഓടിക്കുന്നത് അമ്മ പുറകിൽ ഇരുപ്പുണ്ട് main റോഡിൽ നിന്ന് ഒരു 4km വലത്തോട്ട് അവിടെ നിന്നും ഒരു km ഇടത്തോട്ട് രണ്ട് ചുറ്റും നെൽപ്പാടങ്ങൾ ഉള്ള വഴി ആ വഴിയുടെ അവസാനം പഴമയുടെ ഭംഗി ചോരാതെ ഇന്നും തലയുയർത്തി നിൽക്കുന്ന എന്റെ തറവാട് വണ്ടി നിറുത്തി ഞാൻ ഇറങ്ങി പുറകേ അമ്മയും സൂര്യൻ അസ്തമിച്ചു തുടങ്ങുന്നേ ഉള്ളു അസ്തമയ സൂര്യ കിരണം നെല്കതിരുകളിലും,

 

അമ്മയുടെ മുഖത്തും ഒകെ തഴുകി നിൽകുമ്പോൾ ഒരു വല്ലാതെ ഭംഗി ആരുന്നു അതിന്റെ കൂടെ ഒരു ഇളം കാറ്റും,അത് കുറച്ച് നേരം ആസ്വദിച്ചു അമ്മയുടെ പുറക്കെ ബാഗ് പൊക്കി ഞാൻ പടിപ്പുര കേറി. ഞങ്ങൾ വരുന്നതും നോക്കി അമ്മയുടെ അനുജത്തി എന്റെ കുഞ്ഞമ്മ അവിടെ നില്പുണ്ടാരുന്നു അമ്മേയെ കാൾ 12 വയസ്സ് ഇളയത് രണ്ട് പേരും കണ്ടാൽ ഏകദെശം ഒരു പോലെ. കല്യാണം കഴിഞ്ഞു രണ്ട് വയസ്സ് ഉള്ള ഒരു കുഞ്ഞ് ഉണ്ട ഭർത്താവ് മരിച്ചു ഒരു വർഷം ആക്കുന്നു ഒരു ആണ്ടു അതിന്റെ ചില ചടങ്ങിന് വേണ്ടി യാണ് ഞങ്ങൾ വന്നത് ഭർത്താവ് മരിച്ചെങ്കിലും കുഞ്ഞമ്മയും ഇന്നും പാതിവൃത്ത യാണ് അമ്മയുടെ രൂപവും, സ്വഭാവം ഏകദെശം ഒരുപോലെ എന്റെ ഭാഗ്യദോഷം

Leave a Reply

Your email address will not be published.