ഉത്സവകാലം ഭാഗം 2 [ജർമനിക്കാരൻ]

Posted by

ഉത്സവകാലം ഭാഗം 2

Ulsavakalam Part 2 | Germinikkaran | Previous Part


തയ്യാറെടുപ്പ്

ആദ്യമേ നിങ്ങളുടെ ഇഷ്ടങ്ങൾക്കും കമന്റുകൾക്കും ഒരു പാട് നന്ദി..

ആദ്യ ഭാഗത്തിൽ ഒരു പാട് നാളുകൾക്കു ശേഷം മലയാളം ടൈപ് ചെയ്യുന്നതിലെ പാക പിഴകൾ മൂലം അക്ഷര തെറ്റുകൾ ഉണ്ടായി. എല്ലാ വായനക്കാരും ക്ഷമിക്കുക. തെറ്റുകൾ തിരുത്തി മുന്നേറാൻ ശ്രമിക്കാം.

ടൈറ്റിൽ സൂചിപ്പിക്കുന്ന പോലെ തന്നെ ഈ ഭാഗം തയ്യാറെടുപ്പുകളുടേതാണ് കളി കാണില്ല. കഥാഗതിക്ക് ചേരുന്ന തരത്തിലല്ല എന്ന് തോന്നിയത് കൊണ്ടാണ് അങ്ങിനെ, ക്ഷമിക്കുക. എങ്കിലും ചൂടിനുള്ളത് കാണും എന്ന് പ്രതീക്ഷിക്കുന്നു.

എന്ന്

സ്നേഹത്തോടെ ജർമനികാരൻ

കഥയിലേക്ക്…

ബൈക്കിൽ കൊച്ചച്ചൻ ഇരുന്ന് ഉത്സവത്തിന്റെ കാര്യങ്ങൾ പറയാൻ തുടങ്ങി “ഇത്തവത്തെ ദേശപറ നാളെയാണ് ശങ്കരൻകുട്ടിയാണ് ആന നീ അടുത്തോട്ടു പോകരുത് ഇത്തിരി പിശകാ”. പുള്ളി ഒരു ആനക്കമ്പകാരൻ ആയതുകൊണ്ട് ഉത്സവത്തിന്റെ ആനകളുടെ ചുമതല പുള്ളിക്കാണ്. ഓരോ ആനയുടെയും സകലമാന ശാസ്ത്രവും പുള്ളിക്കറിയാം സംഗതി നല്ല രസകരമായ കാര്യം ആയതുകൊണ്ട് പുള്ളി രണ്ടെണ്ണം അടിച്ചിരിക്കുമ്പോൾ ഞാൻ നല്ല കേൾവിക്കാരൻ ആയി കിടക്കും ബാക്കി ആരും ഇരുന്നു കൊടുക്കാറില്ല. മുങ്ങും ആ വകയിൽ കിട്ടിയതാണ് എന്റെ കഴുത്തിൽ കിടക്കുന്ന ആനക്കൊമ്പ്. അങ്ങനെ ഉത്സവത്തിന്റെ ആനകണക്കും മേളക്കാരുടെ കണക്കും കേട്ട് ഞാൻ മൂളി കൊണ്ടിരുന്നു.

പക്ഷെ എന്റെ ചിന്ത മുഴുവൻ ഇന്ന് നടന്ന കാര്യങ്ങളിലായിരുന്നു. ഒരു കൂട്ടുകാരി ആയി മാത്രം കണ്ടിരുന്ന ഫർസാന ഇന്ന് മുതൽ എന്റെ കാമ ചിന്തകളിലേക്കും കടന്നു വന്നിരിക്കുന്നു. എന്നെ അതിശയിപ്പിച്ചത് അവളുടെ പെട്ടെന്നുള്ള മാറ്റം ആണ്. ഒരു പക്ഷെ നിയന്ത്രണമുള്ള ചുറ്റുപാടിൽ വളർന്ന പെൺകുട്ടിക്ക് അൽപം സ്വാതന്ത്ര്യത്തോടെ ഇടപെഴകാൻ അവസരം കിട്ടിയപ്പോൾ ഉണ്ടായതാകാം. അതും കൂടെ റൂമിൽ ഉള്ളതാണെങ്കിൽ ആസ്ഥാന കഴപ്പികളും. അങ്ങിനെ കിട്ടിയ അറിവുകൾ അവളെ ആവേശം കൊള്ളിച്ചിരിക്കാം. അത് പ്രകടമാക്കാൻ, ഒന്ന് പരീക്ഷിക്കാൻ സേഫ് എന്ന് തോന്നിയത് എന്നിൽ ആയെന്ന് മാത്രം (അതെനിക്ക് പുതിയൊരു വാതിൽ തുറന്ന് തന്നത് വേറൊരു സത്യം). എന്റെ അവളോടുള്ള തുറന്ന പെരുമാറ്റം അവൾക്ക് ഏറ്റവും സുരക്ഷിതമായ ഒരു ഓപ്ഷൻ നൽകി. ഇനി തുറന്ന് വിട്ട പോലെ പോകാൻ സാധിക്കുന്ന രണ്ട് വർഷവും അവൾക്കാസ്വദിക്കണം അതിനാണ് അവൾ എന്നോട് ഒരു താത്കാലിക പ്രേമം കളിക്കാൻ പറയുന്നത്. അല്ലാതെ ഉമ്മയുടെ അഭിപ്രായമോ മറ്റു ശല്യങ്ങളോ അല്ല എന്നെനിക്ക് തോന്നി. കാരണം ഒരു ചരക്ക് കോളേജ് പെൺകുട്ടിക്ക് വേണ്ട എല്ലാ മെയ്യളവുകളും അവൾക്കുണ്ട് അവളുടെ നിയന്ത്രിത ചട്ടകൂടിൽ നിന്ന് തന്നെ അത് പ്രകടമാക്കി കൊണ്ടാണ് നടക്കുന്നതും. അണ്ടിക്കുറപ്പുള്ള ഒരുത്തൻ നല്ല പോലെ കഷ്ടപെട്ടിരുന്നെങ്കിൽ ഇന്നവൾ അവന്റെ കൂടെ ആയിരുന്നേനെ. പക്ഷെ ആസ്വദിക്കാനുള്ളത് ആസ്വദിക്കാനും അതിന് സദാചാര ഭയം ഇല്ലാതിരിക്കുവാനും അവൾ കണ്ടെത്തിയ മാർഗമാണ് ഞാൻ. കോളേജിൽ ഞങ്ങൾ രണ്ട് കമിതാക്കൾ ആണെങ്കിൽ അവളുടെ വീട്ടുകാർക്കും ബന്ധുക്കൾക്കും അവളുടെ ഏറ്റവും അടുത്ത സുഹൃത്ത്.

Leave a Reply

Your email address will not be published.