ഇളംതേന്‍ [Master]

Posted by

ഇളംതേന്‍

Elamthen | Author : Master


പെങ്ങള്‍ അടിയന്തിരമായി വീട്ടിലേക്ക് വിളിപ്പിച്ചപ്പോള്‍ സംഗതി മറ്റു വല്ലതുമാകും എന്നാണ് ഞാന്‍ ധരിച്ചത്. പക്ഷെ അവളില്‍ നിന്നും വിവരം അറിഞ്ഞപ്പോള്‍ എന്റെ ഏഴിഞ്ച് നീളവും ഒന്നരയിഞ്ച് ഘനവുമുള്ള കുണ്ണ പുട്ടുകുറ്റി പോലെ നിവര്‍ന്നു മൂത്തുപോയി.

“ജോച്ചായന്‍ എന്നെ വിളിച്ച് ഇനീം പറയാന്‍ ഒന്നുമില്ല. പഴി അല്ലേലും തള്ളമാര്‍ക്ക് മാത്രമാണല്ലോ. ഇത് വേറെ ആരോടേലും പറയാന്‍ ഒക്കുന്ന കാര്യമാണോ? ഞാനതാ സണ്ണീ നിന്നെ വിളിച്ചത്. നീയാ രണ്ടുംകെട്ട പെണ്ണിനെ നല്ലപോലെ ഒന്ന് ഉപദേശിക്കണം. മേലാല്‍ ഇത്തരം വൃത്തികേടുകള്‍ കാണിക്കരുത് എന്ന് അവള്‍ക്ക് പറഞ്ഞാല്‍ മനസ്സിലാകുന്ന ഭാഷേല്‍ നീ പറഞ്ഞു കൊടുക്കണം. ഈ ഭൂമുഖത്ത് അവള്‍ വെല വക്കുന്നത് നിന്നെ മാത്രവാ” പെങ്ങള്‍ സിനി രഹസ്യമായി എന്നോട് പറഞ്ഞു.

ˇ

ഞാനും അവളും അവരുടെ വലിയ വീടിന്റെ പിന്നില്‍, പറമ്പിന്റെ ഒരു മൂലയ്ക്ക് നിന്നായിരുന്നു സംസാരം. വിഷയം അവരുടെ ഏകമകള്‍ അമേയയുടെ പ്രേമബന്ധം തന്നെ. താഴ്ന്ന ജാതിക്കാരനും, അവളെക്കാള്‍ ഉയരക്കുറവും ഉള്ള ഏതോ ചെക്കനും ഒത്ത് അവള്‍ ഏതോ ബീച്ചിലോ സിനിമയ്ക്കോ പോയെന്ന വിവരം അളിയന്‍ അങ്ങ് ഗള്‍ഫില്‍ ഇരുന്നറിഞ്ഞതാണ് പ്രശ്നങ്ങളുടെ തുടക്കം. അമേയ പ്ലസ് ടു രണ്ടാം വര്‍ഷ പരീക്ഷ കഴിഞ്ഞു നില്‍ക്കുന്ന സമയത്താണ് സംഭവം നടന്നിരിക്കുന്നത്. അവളെ നേരില്‍ അറിയാവുന്ന ആരോ അളിയനെ ഫോണില്‍ വിവരം അറിയിച്ചതാണ്. പെങ്ങളെ രണ്ടു കാശിനു വിലവയ്ക്കാത്ത അമേയയെ ഉപദേശിച്ച് നന്നാക്കാനാണ് അവളെന്നെ വിളിപ്പിച്ചിരിക്കുന്നത്. കാരണം എന്നോട് അവള്‍ക്ക് ചെറുപ്പം മുതലേ നല്ല അടുപ്പമാണ്.

പെങ്ങളുടെ മകളാണ് എന്ന ഒറ്റ കാരണം കൊണ്ടാണ് അവളെ പലതും പലതവണ ചെയ്യാന്‍ അവസരം കിട്ടിയിട്ടും ഞാന്‍ ചെയ്യാതിരുന്നത്. എന്റെ കണ്മുന്നില്‍ വളര്‍ന്നു മുറ്റിയ പെണ്ണാണ് അവള്‍. നിരന്തര പോഷകാഹാരം കഴിച്ച് പ്രായത്തില്‍ കവിഞ്ഞ വളര്‍ച്ചയും, അതീവ സുന്ദരിയും തെറിച്ച സ്വഭാവവും ഉള്ള അവളെ ഓര്‍ത്ത് ഞാന്‍ വിട്ടിട്ടുള്ള വാണങ്ങള്‍ക്ക് കണക്കില്ല. ഒരിക്കല്‍ അവരുടെ വീട്ടില്‍ എത്തിയപ്പോള്‍ അവള്‍ മുകളിലെ മുറിയിലായിരുന്നു. ഞാന്‍ അങ്ങോട്ട്‌ ചെന്നപ്പോള്‍ അവള്‍ കുളിക്കുകയാണ്. കട്ടിലില്‍ ഊരിയിട്ടിരിക്കുന്ന തുണികളുടെ കൂട്ടത്തില്‍ അവളുടെ പാന്റീസും ഉണ്ടായിരുന്നു. ഞാന്‍ അതെടുത്ത് നോക്കി. അതിന്റെ അടിവശം മൊത്തം നനഞ്ഞു കുതിര്‍ന്ന നിലയിലായിരുന്നു. അവിടെ തളംകെട്ടി നില്‍ക്കുന്ന മദജലം. ഒപ്പം നാലഞ്ചു പൂര്‍ രോമങ്ങളും എനിക്കതില്‍ നിന്നും കിട്ടി. അന്നാണ് അവള്‍ ഒരു കഴപ്പിയാണ് എന്നെനിക്ക് ഉറപ്പായത്. അത്രയേറെ നനവുള്ള ഒരു പാന്റീസ് ഞാന്‍ എന്റെ ജീവിതത്തില്‍ മുമ്പ് കണ്ടിട്ടില്ല. ഏതാണ്ട് കഴിഞ്ഞ രണ്ടു വര്‍ഷങ്ങള്‍ കൊണ്ടായിരുന്നു പെണ്ണ് പെട്ടെന്ന് വളര്‍ന്നു വികസിച്ചത്. ഏതാണ്ട് അഞ്ചേമുക്കാല്‍ അടി ഉയരവും അതിനുതക്ക വണ്ണവും തുടുത്ത് കൊതിപ്പിക്കുന്ന മുഖവുമുള്ള അവളെ പണ്ണണം പണ്ണണം എന്നെന്റെ മനസ്സ് ഏറെ നാളായി ആക്രാന്തപ്പെടുന്നതാണ്‌. പക്ഷെ പറഞ്ഞല്ലോ, പെങ്ങളുടെ മകളെന്ന ചിന്ത എന്നെ അക്കാര്യത്തില്‍ എന്തെങ്കിലും ചെയ്യുന്നതില്‍ നിന്നും വിലക്കിക്കൊണ്ടിരുന്നു. എന്നാലിപ്പോള്‍ അവളെ പറഞ്ഞു നന്നാക്കാനായി എന്നെത്തന്നെ അവള്‍ വിളിപ്പിച്ചത് നിയോഗം തന്നെ എന്നെനിക്ക് തോന്നാതിരുന്നില്ല.

“നീ അവളോട്‌ അതെപ്പറ്റി ചോദിച്ചില്ലേ” അസ്വസ്ഥതയോടെ എന്നെ നോക്കിയ സിനിയോടു ഞാന്‍ ചോദിച്ചു.

“ചോദിച്ചു. അവള്‍ക്ക് അവനെ ഇഷ്ടമാണത്രെ. അവളുടെ ഇഷ്ടത്തില്‍ ഞാന്‍ എന്തിനാ ഇടപെടുന്നതെന്നും അവള്‍ ചോദിച്ചെടാ. ആ ചെറുക്കനെ ഞാന്‍ കണ്ടതാ. കറത്ത് അവള്‍ടെ തോളറ്റം പൊക്കം ഇല്ലാത്ത ഒരു വൃത്തികെട്ടവന്‍. അവനെയെങ്ങാനും അവള്‍ കെട്ടിയാല്‍ പിന്നെ ഞാന്‍ തൂങ്ങും. ഒരു മാറ്റോമില്ല” സിനി മൂക്ക് ചീറ്റി.

അമേയ ഞാന്‍ കരുതിയതിലും തല തെറിച്ച പെണ്ണാണ് എന്ന് മനസ്സിലായതോടെ എന്റെ സിരകള്‍ക്ക് തീപിടിക്കാന്‍ തുടങ്ങി. സ്വന്തം അമ്മയെ മുഖത്ത് നോക്കി അവള്‍ ധിക്കരിച്ചു എങ്കില്‍ അതിനര്‍ത്ഥം അവള്‍ക്ക് എന്തിനും പോന്ന ധൈര്യം ഉണ്ടെന്നു തന്നെയാണ്.

“നീ പേടിക്കാതെ. ചെറിയ പ്രായത്തില്‍ പിള്ളേര്‍ക്ക് വകതിരിവ് കാണില്ലല്ലോ? ഒക്കെ നമുക്ക് ശരിയാക്കാം. അവളെവിടെ എന്നിട്ട്?”

“മോളില്‍ ഉണ്ട്. എപ്പോഴും അവിടെ ആ മുറീലാ. തിന്നാന്‍ മാത്രം എഴുന്നെള്ളി താപ്പോട്ടു വരും. ഞാനുമായി മിണ്ടുന്നത് തന്നെ അവള്‍ക്ക് ഇഷ്ടമല്ലടാ. ഒന്നുമല്ലേലും ഞാനല്ലേ അവളെ പെറ്റു വളര്‍ത്തിയത്. എന്റെ ഒരു സൊഭാവ ഗുണോം അവള്‍ക്ക് കിട്ടീട്ടില്ല. ഇവള്‍ടെ പ്രായത്തില്‍ അമ്മേടെ മൊഖത്ത്‌ നോക്കി സംസാരിക്കാന്‍ പോലും എനിക്ക് പേടിയാരുന്നു. എന്നിട്ടും ഈ പെണ്ണിങ്ങനെ..” സിനി വീണ്ടും മൂക്ക് ചീറ്റി.

Leave a Reply

Your email address will not be published.