മകന്റെ കൂട്ടുകാര് 5 [Love]

Posted by

മകന്റെ കൂട്ടുകാര് 5

Makante Koottukaaru Part 5 | Author : Love | Previous Part


കഥകൾ  നിങ്ങൾക്കു ഇഷ്ടം ആയെന്നു വിചാരിക്കുന്നു എല്ലാരുടെയും പ്രോത്സാഹം ഉണ്ടാവണം ഇനിയും നല്ല നല്ല എഴുത്തുകാർ പുനർജനിക്കട്ടെ

കഥ കഥയായി മാത്രം കരുതുക എന്റെ ചില കഥകൾ റിയൽ ആണെങ്കിലും കുറച്ചൂടെ കൂട്ടി ചേരുകലുകൾ ഉണ്ടായിട്ടുണ്ട് നമുക്കു ചുറ്റും പലതും നടക്കുന്നുണ്ട് അതൊന്നും നാം അറിയുന്നുപോലുമില്ല sex ഒരു ആർട്ട്‌ ആണ്  തെറ്റുകൾ ആയി കാണാതെ ജീവിതം എത്രമാത്രം ആസ്വദിക്കാൻ പറ്റുമെന്നു ചിന്തിക്കുക നമ്മൾ ആസ്വദിക്കാതെ നമ്മുടെ ശരീരം എന്തിനാണ് ഇങ്ങനെ സൂക്ഷിച്ചു കൊണ്ടു നടക്കുന്നത് അത് ആസ്വദിക്കുക അനുഭവിക്കാൻ ഉള്ളതാണ് നാളെ നമ്മുടെ ശരീരം പുഴുകൾക്കു ഭക്ഷിക്കാൻ അല്ലേൽ തീയിൽ കത്തി അമരുവാൻ ഉള്ളതാണ് വെറും ആത്മാവ് ആയി ഈ ഭൂമിയിൽ നിന്നു എങ്ങോ പോയി മായേണ്ടവർ ഇനിയൊരു പുനർജ്ജന്മം ഉണ്ടാവുമോ ഇല്ലയോ അറിയില്ല ജീവിക്കുക സന്തോഷമായി ആസ്വദിക്കുക മറ്റുള്ളവർ എന്ത് ചിന്തിക്കും എന്നോർത്ത് ജീവിച്ചാൽ നാം അവരെ ഭയപ്പെട്ടു ജീവിക്കുക ആണെന്നുള്ള തോന്നൽ ആണ് ഉണ്ടാവുക

മറ്റുള്ളവർ അറിഞ്ഞാൽ മോശമല്ലേ അവരെന്തു വിചാരിക്കും എന്നൊന്നും ഓർത്തല്ല ജീവിക്കേണ്ടത് ചിലപ്പോ അവർ  തെറ്റുകൾ ചെയ്യുന്നുണ്ടാവില്ലേ രഹസ്യമായി എന്നൊന്ന് ചിന്തിച്ചാൽ തീരുന്ന പ്രിശ്നമേ ഉള്ളു

കഥ തുടരുന്നു

കുട്ടികൾ സ്കൂളിൽ പോയി

ജെസ്സി അടുക്കളയിലെ പണികൾ ഓരോന്നോരോന്നായി തീർത്തു അലക്കാൻ ഉണ്ടായിരുന്നു അതൊക്കെ തീർത്തു വന്നപ്പോഴേക്കും സമയം 12മണി അടുത്തായി ഇനി അല്പം ഒന്ന് കിടക്കാം എന്നിട്ടാവാം ജോലി എന്ന് ഓർത്തു കയ്യും കാലും ഒന്ന് കഴുകി റൂമിൽ വന്നു ഇരിന്നു

ഫോൺ എടുത്തു നോക്കി ഹസ്ബന്റ് മെസേജ് അയച്ചിട്ടുണ്ട് ഹലോ സുഖമാണോ നാട്ടിൽ എന്തൊക്കെ ഉണ്ട്‌ വിശേഷം കുട്ടികളൊക്കെ പടിക്കുന്നുണ്ടോ എന്നൊക്കെ ഉള്ള കുറെ മെസേജ്

അവൾ ഓരോ മെസേജിനും റിപ്ലേ നൽകി നെറ്റ് ഓഫാക്കി

Leave a Reply

Your email address will not be published.