ആയിഷയുടെ ജീവിതം 7 [Love]

Posted by

ആയിഷയുടെ ജീവിതം 7

Aayishayude Jeevitham part 7 | Author : Love | Previous Part


ഹായ്‌

അങ്ങനെ ആയിഷയുടെ ജീവിതം സ്നേഹത്തിന്റെ സുഖങ്ങളുടെയും ദിവസങ്ങൾ തുടങ്ങി കഴിഞ്ഞിരുന്നു

ഷീണം കൊണ്ട് കിടന്ന ഞാൻ എണീറ്റു കണ്ണ് തുറന്നു നോക്കിയപ്പോ എന്റെ നെഞ്ചോടു പറ്റിച്ചേർന്നു കിടക്കുകയാണ് വിനോദ് എന്തെന്നില്ലാത്ത സ്നേഹം തോന്നി അവനോടു എന്റെ ഇക്കാൻപോലും ഒരു നിമിഷം തന്നോട് പറ്റി ചേർന്ന് ഉറങ്ങിയിട്ടില്ല ഒരുമിച്ചു ചേരുമ്പോഴൊക്കെ സുഖം മാത്രമായിരുന്നു ഇക്കയുടെ മനസ്സിൽ എന്റെ ശരീരത്തെയും മനസിനെയും ഉണർത്തിയത് പോലും വിനോദ് ആണ് ഒരു പെണ്ണിനെ എങ്ങനെ സുഗിപ്പിക്കണം എന്ന് കാണിച്ചു തന്നു കുണ്ണ പാലിൽ എന്റെ പൂറ് നിറച്ചു എന്റെ ഏറെ നാളത്തെ കാത്തിരിപ്പിനു ശേഷം ആണ് എനിക്ക് സന്തോഷവും സുഖവും ഉണ്ടായതു  അവനെ കെട്ടിപിടിച്ചു ഒന്നുടെ കിടക്കാൻ തോന്നി എനിക്ക് പക്ഷെ വിശക്കുന്നുണ്ട് എന്താ കഴിക്കുക എന്നാലോചിച്ചു മെല്ലെ എണീക്കാൻ നോക്കി അവന്റെ കൈ എന്റെ വയറിനെ ചുറ്റി പിടിച്ചേക്കുവായിരുന്നു വിടാതെ അവന്റെ കവിളത്തു ഒരുമ്മ നൽകി കൈ പയ്യെ മാറ്റി വച്ചു എണീറ്റു  ഡ്രസ്സ്‌ ഒന്നുമില്ലാതെ പകൽ വെളിച്ചത്തിൽ നന്നായി തന്റെ ശരീരത്തിലേക്കു നോക്കി

എന്തൊക്കെയാണ് കുറച്ചു മുന്നേ നടന്നത്  ഇക്ക മാത്രം ആസ്വദിച്ചു കളിച്ച പൂറ് ഇപ്പോ കൂട്ടുകാരനും സ്വന്തമാക്കി  തന്റെ മുലയിൽ നല്ലോണം ഒന്ന് തഴുകി മെല്ലെ പൂറിലേക്കു നോക്കി തന്റെ തേനും വിനോദിന്റെ കുണ്ണപ്പാലും ചേർന്ന് നനഞു കുതിർന്നിരിക്കുന്നു

കുറച്ചു മുൻപ് തന്റെ മേല് മുഴുവൻ നക്കിയും കടിച്ചും ആസ്വദിച്ചു തിന്നിട്ട് കിടക്കുന്ന വിനോദിനെ നോക്കിക്കൊണ്ടവൾ മനസ്സിൽ പറഞ്ഞു

കള്ളൻ 😊

വേഗം തന്നെ അവിടെ കിടന്ന ഒരു തോർത്തും എടുത്തു ബാത്റൂമിൽ കയറി ഒന്ന് ഫ്രഷായി അവൾ നേരെ അവനെ നോക്കിയിട്ട് കിച്ചണിലേക്ക് പോയി അവിടെ കഴിക്കാനുള്ളതെന്തോ മേടിച്ചതു ഇരിപ്പുണ്ടായിരുന്നു ഒരു കവറിൽ ബിരിയാണിയും കുടിക്കാൻ വെള്ളവും പിന്നെ കുറെ ഫ്രൂട്ട്സ്, എല്ലാം കുറേശെ കഴിച്ചിട്ട്അവൾ അവനരുകിലേക്ക് ചെന്നു   അപ്പോഴേക്കും വിനോദ് ഉണർന്നു മെല്ലെ ബാത്രൂമിൽ പോയി വന്നു ഫോണിൽ എന്തോ മെസേജ്അ യക്കുന്നുണ്ടായിരുന്നു അവൾ ചെന്നപാടെ അവൻ ഫോൺ താഴെ വച്ചു അവളെ മടിയിൽ ഇരുത്തി അവളുടെ മുഖത്തോടെ വിരൽ ഓടിച്ചു

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *