കോഴിക്കോടൻ ഹലുവകൾ 1 [സൂഫി]

Posted by

കോഴിക്കോടൻ ഹലുവകൾ 1

Kozhikodan Haluvakal Part 1 | Author : Soofi


 

ഹായ് ഫ്രണ്ട്‌സ് കുറെ കാലങ്ങൾക് ശേഷമാണ് നിങ്ങൾക് മുന്നിൽ ഒരു കഥയുമായി ഞാൻ എത്തുന്നത് തെറ്റുകൾ ഉണ്ടെങ്കിൽ ക്ഷമിക്കുക ഇത് തീർത്തും ഒരു ഫാന്റസി നിഷിദ്ധ സംഗമം ലെസ്ബിയൻ എല്ലാം അടങ്ങിയ ഒരു കഥയാണ് നിങ്ങളുടെ വിലയേറിയ അഭിപ്രായങ്ങൾ അറിയിക്കുക എന്ന് നിങ്ങളുടെ സ്വന്തം സൂഫി

കോഴിക്കോട് കല്ലായിൽ മാളിയേക്കൽ തറവാട്ടിലാണ് ബാവ ഹാജി എന്ന ബാവുക്കയും കുടുംബവും താമസിക്കുന്നത് നാട്ടിലും വിദേശത്തുമായി പല ബിസിനസ്സ് സ്ഥാപനങ്ങളും നടത്തി വരുന്ന ബാവുക്ക നാട്ടുകാർക് ഏറെ പ്രിയപെട്ടവനുമാണ് പ്രായം 60തിനോട് അടുക്കുന്നു ഭാര്യ റംല 48വയസ്സ് പ്രായത്തെ വെല്ലുന്ന സൗന്ദര്യവുമായി ആരുടെയും അരക്കെട്ടിൽ ഫണം വിടർത്താൻ ശേഷിയുള്ള ഒരു ആറ്റൻ ചരക്ക് ആ വീട്ടിലെ അവസാന വാക്കിന് ഉടമയും അവർ തന്നെ അവർക്കു രണ്ട് പേർക്കും 4മക്കളാണ് രണ്ട് പെണ്ണും രണ്ട് ആണും മൂത്തവൾ ഹസീന 35വയസ്സ് ഉമ്മയുടെ അതെ പകർപ്പ് അവളെ കെട്ടിച്ചത് വയനാട്‌ ബത്തേരിയിലേക് അവളെ കെട്ടിയോൻ നാസറാണ് നാട്ടിലുള്ള ബാവുക്കാന്റെ ബിസിനസ്സ് നോക്കി നടത്തുന്നതും അവർക്കു മൂന്ന് മക്കളാണ് രണ്ട് ആണും ഒരു പെണ്ണും. രണ്ടാമത്തവൻ ഹനീഫ 32 വയസ്സ് അവന്റെ ഭാര്യ ഷംന 27 വയസ്സ് നല്ല കോഴിക്കോടൻ ഹലുവ പോലിരിക്കുന്ന ഒരു മൊഞ്ചത്തി അവർക്കു 2ഉം 5ഉം വയസ്സുള്ള രണ്ട് മക്കളാണ്. പിന്നെ മൂന്നാമത്തവൻ ഫാസിൽ 26വയസ്സ് അവന്റെ ഭാര്യ നസീറ 22വയസ്സ് അവർക്കു മക്കൾ ആയിട്ടില്ല രണ്ടാളും സ്നേഹിച്ചു കെട്ടിയതാണ് അത് കൊണ്ട് തന്നെ അമ്മായിയുമ്മ റംലയുമായി അത്ര സുഖത്തിൽ അല്ല അവൾ അത് കാരണം ഫാസിൽ അവളെയും കൊണ്ട് ദുബായിലേക്കു പോയി കല്യാണം കഴിഞ്ഞ ഉടനെ തന്നെ ഇപ്പോ ഏതാണ്ട് 2 വർഷം ആവുന്നു പിന്നെ ആ വീട്ടിൽ ഉള്ളത്‌ അവരുടെ ഇളയ മകൾ ഷഹാന 19 വയസ്സ് ഡിഗ്രീ അവസാന വർഷ വിദ്യാർത്ഥിയാണ് മുന്നും പിന്നും കണ്ടാൽ ഒന്ന് പെറ്റതാണെന്നു തോന്നും അത്രക്കുണ്ട് ഇപ്പോ കൊറോണ കാരണം ക്ലാസ്സ് ഇല്ലാത്തത് കാരണം എപ്പോഴും വീട്ടിൽ തന്നെ കാണും ഇപ്പോ അവളുടെ കല്യാണ ആലോചന നോക്കുന്നുണ്ട്. പിന്നെ ആ വീട്ടിൽ ഉള്ളത്‌ വീട് പണിക്ക് വരുന്ന ശാന്തേച്ചി ഒരു 42വയസ്സ് കാണും നന്നായി കറുത്തിട്ടാണ് വര്ഷങ്ങളായി ആ വീട്ടിൽ പണിക്ക് വരുന്നത് കാരണം അവിടുത്തെ ഒരു അംഗത്തെ പോലെയായി അവളുടെ കെട്ടിയോൻ വേലായുധൻ കൂലി പണിക്കാരനാണ് ആ വീട്ടിലെ പുറത്തെ പണികൾ എല്ലാം ചെയ്യുന്നത് വേലായുധേട്ടനാണ് പ്രായം 50ആയെങ്കിലും മണ്ണിൽ കഷ്ടപ്പെടുന്നത് കാരണം നല്ല ഉറച്ച ശരീരമാണ് അയാൾക്ക് .ബാവുക്കയുടെ തന്നെ ഒരു പുറമ്പോക്കിലാണ് അവരെ താമസം രണ്ട് പെൺമക്കൾ ഉള്ളതിനെ കെട്ടിച്ചും വിട്ടു പിന്നെ ആ വീട്ടിൽ ഉള്ളത്‌ അവിടുത്തെ കാര്യസ്ഥൻ കരീംക്ക 55വയസ്സ് ബാവുക്കയുടെ ബാല്യ കാല സുഹൃത്തും കൂടിയാണ് കരീംക്ക അവിടുത്തെ ഡ്രൈവറും കാര്യസ്ഥനും എല്ലാം കരീമിക്ക തന്നെ അത് കൊണ്ട് തന്നെ ആ വീട്ടിൽ എല്ലാ സ്വതന്ത്രവും അയാൾക്കവിടെ ഉണ്ട് അത് കൊണ്ടാണ് അദ്ദേത്തിന്റെ 3പെൺമക്കളിൽ രണ്ടാളെ കെട്ടിച്ചയക്കാൻ

Leave a Reply

Your email address will not be published.