അമ്മക്കൊതിയന്മാർ 13 [Toms]

Posted by

അമ്മക്കൊതിയന്മാർ 13

Ammakothiyanmaar Part 13 | Author : Toms

Previous Part ]


എന്റെ എല്ലാ കൂട്ടുകാരോടും ആദ്യം തന്നെ കഥ ഇത്രയും വൈകിയതിൽ മാപ്പ് ചോദിക്കുന്നു. വീട് പുതിക്കിപണിയും ചേട്ടന്റെ കല്യാണവും കാരണമാണ് എഴുതാൻ സാധിക്കാതിരുന്നത്. ഞാൻ നീട്ടുന്നില്ല എല്ലാരോടും ഒരിക്കൽകൂടി മാപ്പ് ചോദിച്ചുകൊണ്ട് തുടങ്ങട്ടെ. മുന്നത്തെ പാർട്ടുകൾ വായിക്കാത്തവർ അത് വായിച്ചയത്തിനുശേഷം ഇത് വായിക്കുന്നതാവും ഉചിതം.

അന്ന് രാത്രി ഉമ്മച്ചിക്ക് ഉറക്കം വന്നില്ല കുറെ നാളുകൾക്കുശേഷം കുണ്ണ കേറിയതിന്റെ സുഗവും അതും സ്വന്തം മകന്റെ പിന്നെ മമ്മി എന്നെയും അനീഷിനെയും ഒന്നിച്ചു കളിച്ചതു ഓർത്തു. പാത്തുവിന്റെ പൂറ് തുടിച്ചു തുടങ്ങി. അവൾ നൈറ്റി മുകളിലേക്കു കേറ്റി പൂറ് തലോടാൻ തുടങ്ങി. അനിഷും വളരെ സന്തോഷതിലാരുന്നു. അവൻ ഉമ്മച്ചിക്ക് ഫോണിലൂടെ പൂറ് ചപ്പുന്ന ഒരു ഫോട്ടോ അയച്ചു കൊടുത്തു. അതോടെ കണ്ട പാത്തുവിന് പിടിച്ചു നിൽക്കാനായില്ല. അവൾ ഡോർ തുറന്നിടാൻ അവനു മെസ്സേജ് ഇട്ടു. അലീഷ ഉറങ്ങിയതിനുശേഷം ഉമ്മച്ചി അനീഷിന്റെ മുറിയിൽ ചെന്ന് ഡോർ ലോക്ക് ചെയ്തു. അനീഷ്‌ ഉമ്മച്ചിയെ കാത്തിരുന്നു കുണ്ണ കുലുക്കി സുഗിചിരിക്കുവാരുന്നു. ഉമ്മച്ചി കട്ടിലിന്റെ അടുത്തു വന്നിരുന്നതും അവൻ പുതപ്പു മാറ്റി കുണ്ണ കാണിച്ചു. കുലച്ചു നിൽക്കുന്ന അവന്റെ പാൽ ഒലിച്ച കുണ്ണ വായിലാക്കി ഉമ്മച്ചി ഊമ്പാൻ തുടങ്ങി. കുണ്ണയുടെ തല ഒരു ലോലിപ്പോപ് ചപ്പും പോലെ ഉമ്മച്ചി ചപ്പി. അനീഷിനു നന്നായി സുഗിച്ചു അവന്റെ കുണ്ണ ഒന്നുടെ ബലം വച്ചു. അവൻ എണീറ്റ് ഉമ്മച്ചിയെ മുട്ടേൽ നിർത്തി കുണ്ണ വായിലേക്ക് കേറ്റി പതിയെ പുറത്തു എടുക്കും വീണ്ടും കേറ്റും പുറത്തെടുക്കും മെല്ലെ മെല്ലെ സ്പീഡ് കൂടിയും കുറച്ചു വായിൽ കേറ്റി സുഗിച്ചു അടിക്കാൻ തുടങ്ങി.

ഗഗ്‌ ഗഗ്‌ ഗഗ്‌ ഗഗ്‌ ഗഗ്‌ ഗഗ്‌ ഗഗ്‌ ഗഗ്‌ ഹഹാ മ്മ് ഗഗ്‌ ഗഗ്‌ ഗഗ്‌ ഗഗ്‌ ഗഗ്‌ ഗഗ്‌ ഹഹാ മ്മ് ഗഗ്‌ ഗഗ്‌ ഗഗ്‌ ഗഗ്‌ ഗഗ്‌ ഗഗ്‌ ഗഗ്‌ ഗഗ്‌ ഗഗ്‌ ഗഗ്

അവൻ പാൽ ചീറ്റുമെന്ന് തോന്നിയപ്പോൾ കുണ്ണ ഊരി. ഉമ്മച്ചിടെ നൈറ്റി ഊരി കുനിച്ചു നിർത്തി. പന്റീസ്‌ ഇടാതിരുന്നത് കൊണ്ട് അവളുടെ തേൻ ഒലിച്ച പൂറും കൂതിയും കണ്ടു കുണ്ണ ഒന്ന് കുലുക്കി മുട്ടേൽ നിന്നു അവൻ അവടെ കുണ്ടി വലിച്ചു അടുപ്പിച്ചു ചപ്പി കൂതി കുഴിയിൽ നാവിട്ടു ഇളക്കി വിരലുകൾ കൊണ്ട് നനവുള്ള ഉമ്മച്ചിടെ പൂറ്റിലും ഇട്ടു സുഗിപ്പിച്ചു അവൾ പുളഞ്ഞു നിവർന്നു. അനീഷ്‌ ഉമ്മച്ചിടെ പൂറ്റിലും നിന്നും വിരലിൽ പറ്റിയ കൊഴുത്ത സ്രവം വായിലാക്കി നുണഞ്ഞു വിരലുകൾ ഊമ്പി എന്നിട്ട് അത് ഉമ്മച്ചിടെ വായിൽ വെച്ചുകൊടുത്തു. അവളും അവന്റെ വിരലുകൾ ഊമ്പി കുടിച്ചു. രണ്ടുപേരും എല്ലാം മറന്നു കാമത്താൽ കടി പൊട്ടി നിൽക്കുവാണ്.

ഉമ്മച്ചി അവനെ കട്ടിലിൽ വലിച്ചിട്ടു മുഖത്തേക്കു പൂർവച്ചിരുന്നു. അവൻ അതു ചപ്പി അവളുടെ സ്രവം കുടിച്ചിറക്കി. ഉമ്മച്ചി സുഗത്താൽ അവന്റെ മുഖത്തിരുന്നു മെല്ലെ ഇളകി തള്ളി ആടി. അനീഷ്‌ പൂറിനുള്ളികേക്കു നാവിട്ടു ഇളക്കി ആർത്തിയോടെ ചപ്പി. അവൻ കന്തിൽ നന്നായി നാവിട്ടു കളിച്ചു കൊടുത്തു. ഉമ്മച്ചി വാ പൊത്തി പിടിച്ചു സുഗത്താൽ ഞരങ്ങി. അവൾക്കു

Leave a Reply

Your email address will not be published.