ഭാര്യയുടെ അടുപ്പം 4 [ഗീതരാജീവ്]

Posted by

ഭാര്യയുടെ അടുപ്പം 4

Bharyayude Aduppam Part 4 | Author : Geetha Raajev | Previous Part


അയാൾ ആ കെട്ടഴിച്ച് ഗീതയെ താങ്ങി എഴുനേൽപിച്ച് ചുണ്ടിൽ ഉമ്മവെച്ചു അയാൾ ഇപ്പോ അവളുടെ ചുണ്ടുകൾ ഊമ്പി വലിക്കുകയാണ് ഗീതയാണേൽ അയാളെ മുറുക്കെ കെട്ടിപിടിച്ചു.അയാളുടെ കുണ്ണ അവളുടെ അടിവയറ്റിൽ അമർന്നു. അവളുടെ വെളു വെളുത്ത ശരീരം അയാളുടെ കറുത്ത ശരീരത്തോട് ഇഴുകി ചേർന്നു അവൾ നാക്കിട്ട് അയാളുടെ വായിൽ എത്തിനിന്ന് ചപ്പുന്നു. ആ ലിപ് ലോക്ക് എന്നെ മത്തു പിടിപ്പിച്ച.
അവളെ അയാൾ ആ കയറിൽ പിടിച്ച് ഒരു പശുവിനെ പോലെ നാലുകാലിൽ നടത്തിച്ചു തൊഴുത്തിന് ഇട്ടിരുന്ന ബെഞ്ചിൽ ഇരുത്തി. എന്നിട്ട് എൻ്റെ ഭാര്യയുടെ മടിയിൽ ഒരു കുഞ്ഞിനെ പോലെ കിടന്നു അവളാണേൽ സുഖം കൊണ്ട് അയാളുടെ തലയടക്കം കെട്ടിപിടിച്ചു എന്നിട്ട് അവളുടെ ഒരു മുല അയാളുടെ വായിൽ തള്ളികേറ്റികൊണ്ട് പറഞ്ഞു വലിച്ചു കുടിക്കട കുട്ടാ….അയാളുടെ വായിൽ തിരുകിയ അവളുടെ എണ്ണയിൽ കുതിർന്ന വെളുത്തമുല അയാൾ ചപ്പിവലിച്ചു.
അയാളുടെ ഒരു കൈകൊണ്ട് അയാൾ ഗീതയുടെ പുറത്തുകൂടെ കെട്ടിപിടിച്ചു മറ്റേകൈ കൊണ്ട് അയാൾ അവളുടെ മറ്റേ മുല ഞെക്കി പിഴിഞ്ഞ് ഉടച്ചുകൊണ്ടിരുന്നു. അയാൾ അവളുടെ മടിയിൽ കിടന്നു അവളുടെ ഇളനീർ കുടങ്ങൾ കുടിക്കുകയാണ് ആ കാഴ്ച്ച എൻ്റെ കുണ്ണയെ വീണ്ടും കമ്പിയാക്കി.ആ മുലകളുടെ മാർദവം എനിക്ക് മനസിലാകുമാറാണ്, പഞ്ഞിക്കെട്ടുപോലുള്ള മുലകൾ അയാൾ പിഴിഞ്ഞ് ഉടച്ചു. അയാളുടെ കുണ്ണ വീണ്ടും ഒരു മൂർഖൻ പാമ്പിനെ പോലെ പത്തി വിടർത്തി ഉയരാൻ തുടങ്ങി ഇയാൾക്ക് ഒടുകത്ത സ്റ്റാമിനയാണ് എന്ന് ഞാൻ മനസ്സിൽ പറഞ്ഞു. അയാൾ മെലെ ഗീതയുടെ മടിയിൽ നിന്ന് എഴുന്നേറ്റ്. അയാൾ ആ മാദക ശരീരം കണ്ടാസ്വാവാദിച്ചു. അയാൾ അവളുടെ പൂറിൽ ഉമ്മവച്ചു പൂർ നിറച്ചു രോമമാണ്. വലിയ കൊടുംകാട്, നീളൻ മുടികൾ അവളുടെ പൂറിൽ.

നിനക്കീ പൂട വടിച്ചൂടെഡിടി അയാൾ ചോദിച്ചു. ഒരു വെടിയെപോലെ അവൾ മറുപടി നൽകി കെട്ടിയോൻ എടക്ക് വഴിപാട് ഒരുക്കുന്ന പോലെ ഒരു 1 മിനുട്ട് ആ കൊച്ചു കുണ്ണ കേറ്റി അടിച്ച് അയാളുടെ പാലോഴുകി കളയും പിന്നെ ആരെ കാണിക്കാന വടിക്കുന്നെ, ഞാൻ വടിച്ചിട്ടു ഇപ്പൊ കൂറെ മാസങ്ങളായി. അയാൾ പറഞ്ഞു ഇപ്പോ കൈയിൽ ഷേവിങ് സെറ്റ് ഇല്ല, നിന്റെ പൂർ ഞാൻ വടിച്ചോളാം. ഗീതയുടെ രോമ നിബിഡമായ പൂറിന്റെ ഇതളുകൾ വകഞ്ഞുമാറ്റി അയാൾ അയാളുടെ നടുവിരൽ അവളുടെ യോനിയിലേയ്ക്ക് കടത്തി.

ˇ

“ഹാവു..അമ്മേ..”ഗീത ചുണ്ട് കടിച്ചു പിടിച്ചുകൊണ്ട് തേങ്ങി

Leave a Reply

Your email address will not be published.