കുടുംബവിളക്ക് 4 [Akhilu Kuttan]

Posted by

കുടുംബവിളക്ക് 4

Kudumba vilakku Part 4 | Author : Akhilu Kuttan | Previous Part

 

സുമിത്ര കസേരയിൽ നിന്നും എഴുന്നേറ്റ് പുറത്തേക്ക് ഓടി. അനിരുദ്ധിന്റെ റൂമിൽ നിന്നും കരയുന്ന ശബ്ദം കേൾക്കാം, സുമിത്ര പടികൾ ഇറങ്ങി ഡൈനിങ്ങ് ഹാളിൽ ചെന്ന് കസേരയിൽ ഇരുന്നു കരഞ്ഞു. അടുക്കളയിൽ കിടന്നുറങ്ങുകയായിരുന്ന മല്ലിക ഇത് കേട്ടു, ഇറങ്ങിവന്നു.

മല്ലിക: ‘എന്തുപറ്റി ചേച്ചി? എന്തിനാ ഇങ്ങനെ കരയുന്നെ?’

സുമിത്ര: ‘ഒന്നുമില്ല മല്ലികേ’

മല്ലിക: ‘എന്നോടെന്തിനാ ചേച്ചി മറക്കുന്നേ കുറെയൊക്കെ ഞാനും കണ്ടു വാതിൽ തുറന്നുകിടക്കുക അല്ലായിരുന്നോ, ചേച്ചിയുടെ കരച്ചിൽ കണ്ടുനിൽക്കാൻ കഴിയാത്തതുകൊണ്ട ഞാൻ അവിടെ നില്കാഞ്ഞത്. ദുഷ്ടൻ എങ്ങനെ ചെയ്യാൻ തോന്നി.’

സുമിത്ര:’അരുത് മല്ലികേ സിധുവേട്ടനെ ഒന്നും പറയരുത്, അദ്ധേഹത്തിന്റെ സന്തോഷം ആണെന്റെ സന്തോഷം, എനിക്ക് വിഷമം ആയതു അവളുടെ ആ നോട്ടമാണ്, എന്റെ സിധുവേട്ടനെ എന്റെ കയ്യിൽ നിന്നും തട്ടിയെടുത്തെന്ന് പറയുന്ന നോട്ടം.’

മല്ലിക: ‘അറവാണിച്ചി അവളുടെ പൂറു പഴുത്തു പോകതെ ഒള്ളു, ചേച്ചി ഇന്നിവിടെ ഇരുന്നു കറയാനാണോ പരുപാടി ബ തറയിൽ പായിൽ കിടക്കുമെങ്കിൽ എന്റെ കൂടെ അടുക്കളയിൽ കിടക്കാം.’

സുമിത്ര:’അതിനെന്താ മല്ലികേ വാ കിടക്കാം’

സുമിത്ര: ‘ലൈറ്റ് അണക്കാൻ മറന്നല്ലോ, ഞാൻ എണീക്കണോ മല്ലികേ?’

മല്ലിക ചരിഞ്ഞു കിടന്നു അവളുടെ വലതുകൈ സുമിത്രയുടെ വയറിൽ കെട്ടിപിടിച്ചു സുമിത്രയുടെ കണ്ണിൽ നോക്കി പറഞ്ഞു:’ വേണ്ട ചേച്ചി, ഞാനെന്റെ ചേച്ചിയെ കുറച്ചുനേരം ഇങ്ങനെ ഒന്ന് നോക്കിയിരിക്കട്ടെ’.
മല്ലികയുടെ കൈ സുമിത്രയുടെ വയർ തലോടിക്കൊണ്ടിരുന്നു.

മല്ലിക തന്റെ അധരങ്ങൾ കൊണ്ട് സുമിത്രയുടെ കവിളിൽ ചുംബിച്ചു. സുമിത്രയുടെ പടർന്ന കണ്മഷിയിലൂടെ ഒഴുകിയ കണ്ണുനീർ മല്ലിക തുടച്ചുമാറ്റി, സുമിത്രയുടെ ചുണ്ടിൽ ചുംബിച്ചു. സുമിത്ര കണ്ണടച്ച് തന്റെ വേലക്കാരിയുടെ ചുംബനം ആസ്വദിച്ചു,ഒരിറ്റു കണ്ണുനീർ ആ കണ്ണിൽ നിന്നും ഒലിച്ചിറങ്ങി,പക്ഷെ ഇത്തവണ അത് സന്തോഷത്തിന്റെ ആയിരുന്നു. മല്ലിക സുമിത്രയുടെ കണ്ണുകളിലേക്കു നോക്കി അവളുടെ കൈ സുമിത്രയുടെ കവിളിൽ തലോടി പറഞ്ഞു:’ചേച്ചി എനിക്ക് വേണം എന്റെ ചേച്ചിയെ’, സുമിത്രയുടെ ചുണ്ടുകൾ ചപ്പിയെടുത്തു മല്ലിക.

സുമിത്രയും തിരിച്ചു മല്ലികയുടെ ചുണ്ടുകൾ ചപ്പാൻ തുടങ്ങി. മല്ലിക അവളുടെ കൈകൾ കൊണ്ട്  സുമിത്രയുടെ ബ്ലൗസിനുമുകളിലൂടെ മുലകൾ ഞെക്കാൻ തുടങ്ങി.

മല്ലിക: ‘ചേച്ചി ഈ സ്വര്ണമെല്ലാം അഴിച്ചുവെയ് എത്ര നേരമായി ഇതുമിട്ട് നടക്കുന്നു.’

അടുക്കളയിൽ കയറി സുമിത്ര അവളുടെ ആഭരണങ്ങൾ അഴിച്ചൊരു പാത്രത്തിൽ വെച്ച്.

Leave a Reply

Your email address will not be published.