മമ്മിയും നീഗ്രോ ഡ്രൈവറും [റിശ്യശ്രിംഗൻ റിഷി]

Posted by

മമ്മിയും നീഗ്രോ ഡ്രൈവറും

Mammiyum Negro Driverum | Author : Rishyasringan Rishi

 

ഞാൻ എഡ്വിൻ. ഫ്ളോറിഡയിൽ താമസിക്കുന്ന അമേരിക്കൻ മലയാളി. ഇതെന്റെ മമ്മിയും ഞങ്ങളുടെ ഡ്രൈവർ നീഗ്രോ മാർട്ടിനും തമ്മിലുള്ള നടന്ന അമറൻ കളിയുടെ കഥയാണ്.

 

എന്റെ ഡാഡി ജെയിംസ്. ബിസിനസ്കാരനാണ്. മിക്കവാറും പല പല ടൂറിലായിരിക്കും. ഞാൻ ഒറ്റ മകനാണ്. ഇനി കഥാനായിക മമ്മിയെ കുറിച്ച് പറയാം. പേര് ജെസ്സി. ഒരു അടാർ പീസ് വയസ്സ് നാൽപ്പത്. മുഴുത്ത രണ്ടു മുലകൾ. അതേ പോലെ കുണ്ടികൾ. ചില സമയം ഇറുകിയ വസ്ത്രങ്ങൾ ആണ് ധരിക്കുക. എല്ലാം തള്ളി നിൽക്കുന്നതു കണ്ട് എനിക്കു തന്നെ കമ്പിയായിട്ടുണ്ട്.

 

ഒരു ദിവസം മമ്മിയും ഡാഡിയും തമ്മിലുള്ള കളി ഞാൻ നേരിട്ട് കണ്ടു. അന്നൊരു ദിവസം ഒരു ഫ്രണ്ടിന്റെ ബെർത്ത് ഡേ പാർട്ടി കഴിഞ്ഞു അൽപം വൈകിയാണ് വീട്ടിൽ എത്തിയത്. രണ്ടാം നിലയിലുള്ള എന്റെ റൂമിലേക്ക് പോകുമ്പോൾ മമ്മിയും ഡാഡിയും കിടക്കുന്ന ബെഡ്റൂമിൽ നിന്നും ഒരു ശബ്ദം കേട്ടു. മമ്മിയുടെ ശബ്ദം “ഓ..ഹ്.. ജയിംസ്‌ ഫാസ്റ്റർ..ഇനിയും വേഗത്തിൽ..” എനിക്കു കാര്യം മനസ്സിലായി. ഡാഡി മമ്മിയെ പണ്ണുകയാണ്. ഞാൻ ജനാലയുടെ കർട്ടൻ മാറ്റി പതുക്കെ നോക്കി.

 

മമ്മിയുടെ രണ്ടു തുടകളെ അകത്തി പിടിച്ച് ഡാഡി ആഞ്ഞടിച്ച് കൊടുക്കുന്നു.  മമ്മി അരക്കെട്ട് മുകളിലേക്ക് തള്ളി കൊടുക്കുന്നു. പ്ളക് …പ്ളക്..കുണ്ണ പൂറിൽ കയറിയിറങ്ങുന്ന ശബ്ദം. അല്പസമയം കഴിഞ്ഞു ഡാഡി തളർന്നു വീണു. മമ്മി ഒരു നീരസത്തോടെ ഡാഡിയെ തള്ളി മാറ്റി. മമ്മിക്ക് കടി മാറിയില്ലെന്ന് വ്യക്തം. മമ്മിയെ പണ്ണുന്നതോർത്ത് ഞാൻ ഉഗ്രനൊരു വാണം വിക്ഷേപിച്ചു.

 

ഇനി നമ്മുടെ സബ്ജക്ടിലേക്കു വരാം. ഞങ്ങളുടെ ഡ്രൈവർ ആണ് നീഗ്രോ മാർട്ടിൻ. ശരിക്കും ഒരു കാളക്കൂറ്റൻ. അന്ന് ഡാഡിയും മമ്മിയും തമ്മിലുള്ള പണ്ണൽ കണ്ടതിനു ശേഷം എനിക്കൊരു സംശയമുണ്ടായി. കഴപ്പ് മുറ്റിയ എന്റെ മമ്മിപൂറി ഈ നീഗ്രോയെക്കൊണ്ടു പണ്ണിക്കുന്നുണ്ടോ” സാധ്യത ഉണ്ട്. ഡാഡി ടൂറിലായിരിക്കുന്ന സമയം അവനു പണിയില്ല.

 

അവന്റെ ക്വാർട്ടർ ഞങ്ങളുടെ വീട്ടിൽ നിന്നും അഞ്ഞൂറ് മീറ്റർ അകലെ ഞങ്ങളുടെ കോമ്പൗണ്ടിൽ തന്നെയാണ്. പകൽ സമയങ്ങളിൽ മമ്മിയും വേലക്കാരി മാർത്തയും മാത്രമേ വീട്ടിൽ കാണൂ. അപ്പോൾ അവർക്ക് സൗകര്യമായി പണ്ണി സുഖിക്കാം. അവന്റെ ക്വാർട്ടേഴ്സിൽ ചെന്നാൽ മതി.

 

അത് സത്യമാണെന്നു മനസിലാക്കാൻ ഒരവസരം കിട്ടി. അതൊരു വേനൽക്കാലമായിരുന്നു. ഡാഡി തലേന്ന് രാത്രി ടൂർ പോയി. രണ്ടു മാസം ഡാഡി സ്ഥലത്തുണ്ടായിരുന്നു. അപ്പോൾ മമ്മിയും മാർട്ടിനും തമ്മിൽ

Leave a Reply

Your email address will not be published.