എന്ത് ഹെയറിയാ… ഒരു രക്ഷേമില്ല….! [മെഹർ]

Posted by

എന്ത് ഹെയറിയാ… ഒരു രക്ഷേമില്ല….!

Henth Heriya Oru Rakshem Ella | Author : Mehar

 

മാഗ്ഗിയുടെ         കെട്ടിയോൻ    നാളെയാ       ഗൾഫിൽ    നിന്നും      ലീവിൽ        വരുന്നത്…

‘ മിന്ന്       കെട്ടിയതിന്      ശേഷം     പത്താം       നാൾ     പോയതാ…, കള്ളൻ..!’

മാഗ്ഗി        വരവിന്റെ        സന്തോഷം    അടക്കിപ്പിടിച്ച്       കുറുമ്പ്     കാട്ടാൻ        വെറുതെ   ശ്രമിച്ചു…

ജസ്റ്റിൻ       എന്നാണ്       മാഗ്ഗിയുടെ        ഹസ്സിന്റെ     പേര്. ജസ്റ്റിനെ        കുറ്റം     പറയാനേ     കഴിയില്ല       മാഗ്ഗിക്ക്..  മാത്രമല്ല     ഓർക്കുമ്പോൾ        കുളിര്     കോരും   മാഗ്ഗിക്ക്….. അമ്മാതിരി    ‘ ചെയ്ത്താ ‘രാവെന്നോ     പകലെന്നോ   ഇല്ലാതെ  കിട്ടിയ         ചാൻസ്    മുതലാക്കി     ചെയ്തത്

‘ പണിയുടെ        കാര്യത്തിൽ      ഒരു    മന്നനാ,  കൊച്ചു      തെമ്മാടി..!   ഒന്ന്      ശ്വാസം     വിടാൻ        സമ്മതിച്ച്     വേണ്ടേ..?  ‘

ഓർമ്മ        പുതുക്കാൻ   എന്ന   പോലെ        ഒരു    കൗതുകത്തിന്        ആരും    കാണാതെ        പൂർതടത്തിൽ        കയ്യുരച്ച്       മാഗ്ഗി      ഓർത്തു

ജസ്റ്റിനെക്കാളും         കേമൻ      ചെറുക്കനെ         മാഗ്ഗിക്ക്       എന്ത് കൊണ്ടും         കിട്ടുമായിരുന്നു… കാരണം        നാടൻ      ഭാഷയിൽ     പറഞ്ഞാൽ       ഒരു   ‘ ചരക്ക് ‘ തന്നെയാണ്       മാഗ്ഗി…. ഒരു      പെണ്ണിനെ        പെണ്ണാക്കുന്ന        പ്രധാന   ഘടകം     മുലയാണ്… ക്ലാസ്സിക്       മുല   തന്നെയുണ്ട്     , അവൾക്ക്… തമന്നയുടെ      കൂട്ട്      പരന്ന      വയറും    തടിച്ച     ചന്തിയും   കൂടി      മതി      ഏതൊരു    ആണിന്റെ       കുണ്ണയും       കമ്പിയാവാൻ…. മാഗിയെ      കാണുന്ന       മാത്രയിൽ        ഒരു     ഫോർ പ്ലേയും          ഇല്ലാതെ തന്നെ      കമ്പിയായ        കുണ്ണ     മാഗ്ഗിയുടെ    പൂറ്റിൽ       വെണ്ണയിൽ       കത്തിയെന്ന       പോലെ       അനായാസം        പ്രവേശിച്ചിരിക്കും…!

ജസ്റ്റിൻ          മാഗ്ഗിക്ക്       ഒരു      ജോഡിയേ       അല്ല…. സാമാന്യം      കറുത്തിട്ടാണ്… പറയത്തക്ക        സൗന്ദര്യവും         ഇല്ല… എന്നിട്ടും      സുന്ദരിയായ        മാഗ്ഗി        വല്ലാതെ    ജസ്റ്റിനെ       ഇഷ്ടപ്പെട്ടു….  കാരണം  ജസ്റ്റിന്റെ           പൗരുഷം     തന്നെ… കൂടാതെ       നല്ല      ഉയരവും     ആരോഗ്യവും..! ( എല്ലാറ്റിനും     ഉപരി   മാഗ്ഗി          സ്വകാര്യമായി       താലോലിച്ച്        നടന്ന      സ്വപ്നം..   ചെക്കൻ      ഹെയറി      ആവണമെന്നത്….!   കൈത്തണ്ടയിൽ     നിബിഡമായി      കിടന്ന     സ്പ്രിംഗ്       കണക്കുള്ള     മുടി        കണ്ടപ്പോൾ     തന്നെ    മാഗ്ഗിയുടെ         വായിൽ     കപ്പലോടി…. ഇക്കണക്കിന്      ആ     മാറിൽ…!?..)

മാഗ്ഗിയുടെ         ആഴങ്ങളിൽ      കടി     മൂത്ത്    നിന്നു

പെണ്ണ്        കാണലും      മനസ്സമ്മതവും     മിന്ന്      കെട്ടും      എടുപിടി      എന്ന      വണ്ണം      നടന്നു…

ജസ്റ്റിന്      ധൃതിയിൽ      കല്യാണം     കഴിക്കാൻ         വേണ്ട      പ്രായമൊന്നും       ആയിട്ടില്ല…. എന്നാൽ         കെട്ടാനും      മതി….25    വയസ്സ്       തികഞ്ഞു      എന്നു       മാത്രം.. !

അപ്പൻ        തങ്കച്ചനും      അമ്മച്ചി     മേരി ക്കും       ആകെ     കൂടി         ഉള്ള         സന്താനമാണ്       ജസ്റ്റിൻ…   കുറയേറെ      ഭൂമിയുണ്ട്    തങ്കച്ചന്… രാപ്പകൽ        ഭേദമില്ലാതെ    അധ്വാനിച്ച്          പൊന്ന്       വിളയിക്കാൻ       മേരിയും       കൂട്ടിന്    കാണും…. ഉരുക്ക്        പോലെള്ള       ശരീരമാ      53  പിന്നിട്ട       തങ്കച്ചന്…  മേരിക്ക്        പലപ്പോഴായി       45     വയസ്സ്       ആയി     എങ്കിലും      കോളേജ്     

Leave a Reply

Your email address will not be published.