മനുഷ്യമൃഗം [MMS]

Posted by

മനുഷ്യമൃഗം

Manushya Mrigam | Author : MMS

 

എന്റെ പേര് രമ്യ.എന്റെ ഭർത്താവ് പഞ്ചാബിൽ ഗവൺമെൻറ് ഉദ്യോഗസ്ഥനായി ജോലി ചെയ്യുന്നു.വീട്ടിൽ ഞാനും ഭർത്താവിൻറെ അമ്മയും എന്റെ രണ്ട് കുഞ്ഞുങ്ങളും മാത്രമാണുള്ളത്.ഭർത്താവ് വർഷത്തിൽ ഒരുമാസത്തിന് ലീവിന് വരും.വന്നാൽ പിന്നെ ഒരുമാസത്തേക്ക് കുശലാ….

 

കളിയുടെ പൂരം.എന്റെ ഭർത്താവിനെ കുറിച്ച് പറയുകയാണെങ്കിൽ കാണാൻ വളരെ സുന്ദരനാണ്.ഏതൊരു പെണ്ണും കൊതിക്കുന്ന ശരീരം.വീതിയുള്ള വിരിമാറിൽ നിറയെ കറുത്ത രോമം വെളുത്ത ശരീരത്തിന് ഭംഗി നൽകുന്നു.കളികഴിഞ്ഞ് ഞാൻ ചേട്ടന്റ നെഞ്ചിൽ തലവെച്ച് രോമങ്ങൾ തഴുകി കിടക്കൽ പതിവായിരുന്നു.

 

ഏതൊരു പെണ്ണും ആഗ്രഹിക്കുന്ന കട്ടിമീശകാരൻ ഭർത്താവിനെ കിട്ടിയത് എന്റെ ഭാഗ്യമാണെന്ന് കൂട്ടുകാരെല്ലാവരും പറയുമ്പോഴും എനിക്ക് അതിൻറെ ഗുട്ടൻസ് മനസ്സിലായിരുന്നില്ല.പിന്നീട് അനുഭവത്തിലൂടെയാണ് ഞാനത് തിരിച്ചറിഞ്ഞത്.കൂർത്തു നിൽക്കുന്ന മീശരോമം എൻ്റെ ചെപ്പിൽ ഉരസുമ്പോൾ ഒരു വല്ലാത്ത സുഖാനുഭൂതി ആയിരുന്നു.അതൊന്നും പറഞ്ഞറിയേണ്ടതല്ല “അതൊക്കെ അനുഭവിച്ച അറിയുമ്പോയേ അതിൻറെ രസം അറിയുള്ളൂ മോളെ…

 

ചേട്ടൻ വന്നിട്ട് ഏകദേശം രണ്ടു വർഷത്തോളമായി.ഒടുക്കത്തെകൊറോണ കാരണം കഴിഞ്ഞവർഷത്തെ ലീവ് ക്യാൻസൽ ആയി.അല്ലെങ്കിലേ ഒരു വർഷം പിടിച്ചുനിൽക്കുന്ന എൻ്റെ ബുദ്ധിമുട്ട് നിനക്ക് മനസ്സിലാകണമെന്നില്ല.അതിനൊക്കെ ഭർത്താവ് ഗൾഫിലോ മറ്റുമാവണം അപ്പൊ നിനക്കൊക്കെ മനസ്സിലാവും വികാരം കടിച്ചമർത്തി ജീവിക്കാൻ എത്രത്തോളം ബുദ്ധിമുട്ടാണെന്ന്.

 

വീട്ടിലാണെങ്കിൽ ഭക്ഷണം പാകംചെയ്യലും അലക്കലുമെല്ലാം ഉച്ചയാവുമ്പോഴേക്കും തീരും.വീട് അടിച്ചുവാരാനും തുടച്ചു വിർത്തിയാക്കാനുമായി എന്നും ഉച്ചക്ക് മുൻപായി സുമയ്യവരും അപ്പോഴേക്കും എൻ്റെ ജോലികളെല്ലാം ഏകദേശം തീർന്നിട്ടുണ്ടാവും.അവളുടെ വീട് ദൂരെയെവിടെയോ ആണ്.അവൾ ഇവിടെ അടുത്ത് ഒരു കോട്ടേഴ്സിൽ താമസിച്ചു വരുന്നു.അവളും അവളുടെ ഉമ്മയും മാത്രമാണ് താമസം.ഒരുപാട് മുമ്പേ ഭർത്താവ് ഒഴിവാക്കി പോയതാ..

Leave a Reply

Your email address will not be published.