പാവം മമ്മി 1 [കാസി]

Posted by

പാവം മമ്മി 1

Paavam Mammi Part 1 | Author : Kaasi

 

എന്റെ പേര് സൈമൺ (20) ബി. Com കഴിഞ്ഞു ഇപ്പോ വീട്ടിൽ ചുമ്മാ ഇരിക്കുന്നു…എറണാകുള്ളത്ത വീട്… പപ്പാ ഫെർണാണ്ടസ് (50) കോൺട്രാക്ടർ ആണ്.മമ്മി മിൽഡ (47) ഇതുവരെ ജോലിക്കൊന്നും പോകുന്നില്ല…. പേര് കേട്ട് ഞെട്ടണ്ട ഞങ്ങൾ ആംഗ്ലോ ഇന്ത്യൻസ് ആയതുകൊണ്ട…. പപ്പാ കോൺട്രാക്ടർ എന്നാ പേര് മാത്രേ ഉള്ളു

ചെറിയ maintainance വർക്ക്‌ ആണ് ചെയ്യുന്നത് വലിയ മെച്ചമൊന്നും ഇല്ല… വലിയ വർക്ക്‌ പിടിക്കാൻ പേടിയാ..

ˇ

 

ഞങ്ങൾ തറവാട് വീട്ടിൽ ആണ് താമസം…ഗ്രാൻഡ്മാ നേരത്തെ മരിച്ചു. 1monthinu മുൻപ്പ ഗ്രാൻഡ്പയും മരിച്ചു….അങ്ങനെ വീടും സ്ഥലവും ഭാഗം വെച്ചു.. ഇളയ അങ്കിൾ വീടും സ്ഥലവും എടുത്തിട്ട് ക്യാഷ് 2പേർക്കും കൊടുത്തു… ആ പൈസക്ക് എറണാകുളത്തു വീട് നോക്കിയാൽ ലോൺ എടുക്കേണ്ടി വരും… എനിക്കും മമ്മിക്കും കുഴപ്പമില്ലാരുന്ന്…. ബട്ട്‌ പപ്പക്ക് പേടിയാ…

 

അങ്ങനെ ആ പൈസയും കൊണ്ട് ത്രിശൂർ ൽ ചെറിയ ഒരു വീടും സ്ഥലവും കൂടി വാങ്ങി…. ഞങ്ങൾ അവിടെ താമസം തുടങ്ങി …. പട്ടിക്കാടു ഒന്നുമല്ല… കൊള്ളാം…. റോഡിൽ നിന്നു 1 km ഉള്ളിലാണ്… നല്ല തണുപ്പു… അടുത്ത് വീട് ഒക്കെ ഉണ്ട്‌… അയൽ ക്കാരുമായി മമ്മി കമ്പനി ആയി….

 

പപ്പ ഡെയിലി പോയി വരും…..എനിക്കാണേൽ ഫ്രണ്ട്‌സ് ഒന്നുമായില്ല…. Pubg ആയിരുന്നു favorite ഗെയിം… ഇപ്പോ അതും മതിയായി…. റൂം അടച്ചു പോൺ വീഡിയോസ് കാണുന്നതാ ഇപ്പോ പരുപാടി….അടുത്ത വീട്ടിൽ ഷൈനി ചേച്ചി സേവിയർ ചേട്ടൻ മകൻ ലിജോ 10th കഴിഞ്ഞ് നില്കുന്നു…. എല്ലാവരും നല്ല കമ്പനി ആ…. ഒരു ദിവസം

ഞങ്ങൾ ബ്രേക്ഫാസ്റ് കഴിച്ചോണ്ടിരിക്കുമ്പോൾ

 

മമ്മി : ചേട്ടാ ഞാൻ ഷൈനി ടെ കൂ

ടെ ജോലിക്കു പോട്ടെ… ( മാർജിൻഫ്രീ

ആണ് ) ഇപ്പോ ഒരു വാക്കൻസി ഉണ്ട്‌..

Leave a Reply

Your email address will not be published.