അമ്മച്ചീ……എന്റെ പൊന്നമ്മച്ചീ 3 [K Bro]

Posted by

അമ്മച്ചീ……എന്റെ പൊന്നമ്മച്ചീ 3

Ammachi Ente Ponnammachi Part 3 | Author : K Bro |  Previous Part 

*****എന്റെ കഥകൾ ഏറ്റെടുക്കുന്ന എല്ലാവര്ക്കും നന്ദി….. ഈ കഥയുടെ മൂന്നാം ഭാഗം എത്ര നന്നാക്കാൻ പറ്റും എന്നെനിക്കറിയില്ല… പതിവുപോലെ തെറ്റുകൾ ചൂണ്ടിക്കാണിക്കുക. അഭിപ്രായങ്ങൾ രേഖപ്പെടുത്തുക….. ഇൻസെസ്റ് കഥകൾ ഇഷ്ടപ്പെടുന്നവർ മാത്രം വായിക്കുക…. എന്നുവെച്ചു സ്വന്തം അമ്മയെയും പെങ്ങളെയും തിരിച്ചറിയുക… ഫാന്റസി ആയി നടക്കാൻ ആണ് എനിക്കും ഇഷ്ടം….. ഈ കഥകൾ കാരണം ആരും ചീത്ത ആകരുത് എന്ന ആഗ്രഹത്തോടെ …. വീണ്ടും എഴുതാൻ കഴിയും എന്ന വിശ്വാസത്തോടെ…..നിങ്ങളുടെ KBro….


അമ്മച്ചിയുമായുള്ള കന്നി അങ്കം കഴിഞ്ഞതും അവർ തമ്മിൽ വല്ലാത്ത അടുപ്പം ആയി… ബീനയോടു താൻ തുറന്നു പറയുന്നതു പോലെ ആലീസിനോടും സണ്ണി എല്ലാം പറഞ്ഞു തുടങ്ങി… അവന്റെ വീര സാഹസിക പീഡനങ്ങൾ കേട്ട് ആലീസും സന്തോഷിച്ചു.. പക്ഷെ ഒരേ ഒരു കാര്യം ആവശ്യപ്പെട്ടു… അമ്മച്ചിയെ കളിക്കുമ്പോൾ വേറെ ഒന്നിനും പോകരുതെന്ന്…

ˇ

സണ്ണിക്കതു സമ്മതിക്കുന്നതിൽ യാതൊരു വിഷമവും ഇല്ലായിരുന്നു…അറിയാതെ ഏതെങ്കിലും പെണ്ണിനെ കിടക്കയിൽ ഇട്ടു മെതിക്കുന്നതിനേക്കാൾ ഏറെ ഇരട്ടി സുഖം ആണ് തനിക്കു അമ്മച്ചിയെ കളിക്കുമ്പോൾ.. പിന്നെ എന്തിനു..

അകെ  ഉള്ള വിഷമം ബീനയുടെ കാര്യം… പിന്നെ ഗർഭിണിയുടെ സ്ഥിതികൾ എപ്പോളും തനിക്കു അനുകൂലം ആവില്ലലോ…. എന്തായാലും സമയം ഉണ്ട് അവർ പ്രസവിച്ചു കുഞ്ഞിന് ഒരു 3 മാസം ഒക്കെ ആകട്ടെ…

അമ്മച്ചിയുമായുള്ള കളികൾ പിന്നീട് വളരെ എളുപ്പം ആയിരുന്നു….ഇടക്കിടെ ഓഫീസിൽ നിന്നും എന്തെങ്കിലും പറഞ്ഞു അവൻ ഇറങ്ങും.. വീട്ടിലേക്കയതുകൊണ്ടു ജെയിംസ് ഒന്നും പറയുകയും ഇല്ല… ശാന്തി വരുന്നതിനു മുന്നെയോ… അല്ലെങ്കിൽ അവൾ പോയി കഴിഞ്ഞോ ആയി അമ്മച്ചിയും മകനും തങ്ങളുടെ കളികൾ തീർക്കും….

പതിയെ ആലീസും മനസ്സ് തുറന്നു… ജയിംസിന്റെ സെക്സിനോടുള്ള മടുപ്പും തന്റെ അതിയായ ആഗ്രഹങ്ങളും അവൾ സണ്ണിയുമായി പങ്കു വച്ചു…

നിന്നെ പോലെ ഒരു മകനെ കിട്ടിയത് എന്റെ ഭാഗ്യം ആടാ … ആലിസ് ഇടയ്ക്കു പറയും..

സണ്ണി അത് കേട്ട് എയറിൽ കയറും….

അമ്മച്ചിക്ക് അവരുടെ ശരീരത്തിനെ വല്ലാത്ത മടിയോടെ സമീപിക്കുന്നതായി സണ്ണി മനസിലാക്കി..

Leave a Reply

Your email address will not be published.