സരസ്വതിയമ്മ [Harikuttan]

Posted by

സരസ്വതിയമ്മ

Saraswathiyamma | Author : Harikuttan


ഇത് ഒരു അമ്മ മകൻ കഥയാണ് . കൂടാതെ ഇതിലെ അമ്മ കഥാപാത്രത്തിന് കുറച്ചു പ്രായം കൂടുതലാണ്  . ദയവായി ഇഷ്ടമില്ലാത്തവർ വായിക്കരുത് .ഇത് വായിച്ചു രസിക്കാൻ വേണ്ടി മാത്രമാണ്. താൽപര്യം ഇല്ലാത്തവർ ഈ ഏരിയയിലേക്ക് വരണ്ട.
തെക്കൻ കേരളത്തിലെ ഒരു പഴയ നായർ തറവാട്. ഇപ്പൊൾ അവിടെ ഞാനും എന്റെ അമ്മയും ഭാര്യയും മാത്രം .അച്ഛൻ ഒൻപതു വര്ഷം മുൻപ് മരിച്ചു. മൂത്ത ചേച്ചി സുമ കോഴിക്കോട് താമസവും ജോലിയും .ടീച്ചറാണ് .മുപ്പത്തിയെട്ടു വയസു. ഭർത്താവിനും അവിടെ ബാങ്കിൽ ജോലിയാണ് .രണ്ടു കുട്ടികൾ. മകൾ പ്ലസ്‌വണ്ണിലും മകൻ ഒമ്പതിലും .ചേച്ചി ഒരു കിടിലൻ ചരക്കാണ്.കാണാൻ നമ്മുടെ സിനിമാതാരം ആശ അരവിന്ദിനെ പോലെ.  എന്റെ പാല് കുറെ കളയിച്ച സാധനമാണ്. ഇപ്പോഴും വീട്ടിൽ വരുമ്പോൾ ചേച്ചി കാണാതെ പാന്റി മണത്തു അടിക്കാറുണ്ട് .
ഇനി കാര്യത്തിലേക്കു വരാം. അമ്മയും ടീച്ചറായിരുന്നു . പേര് സരസ്വതി .പെൻഷനായിട്ടു 9 വര്ഷം കഴിഞ്ഞു. നാട്ടിൽ വളരെ ബഹുമാനിക്കപ്പെടുന്ന ഒരാളാണ് അമ്മ .കുട്ടികൾക്ക് എഴുത്തിനിരുത്തനൊക്കെ അമ്മയെ വിളിക്കാറുണ്ട് .ഒരു പ്രൗഢയായ നായർ സ്ത്രീ. ഇപ്പോൾ 65 വയസ്.അമ്പലവും  പൂജയുമായി ഭക്തിമാർഗത്തിലാണ്  . പുറത്തുപോകുമ്പോൾ സെറ്റുസാരിയാണ് ഇപോൾ ഉടുക്കാറ് .നെറ്റിയിൽ വലിയ പൊട്ടും ചന്നനകുറിയും. മുടിയൊക്കെ മിക്കവാറും നരച്ചു.നല്ല മുടുള്ള മുടിയാണ് നല്ല നീളവുമുണ്ട് മുടിക്ക് . കുറച്ചു നാളായി വീട്ടിൽ മാക്സിയാണ് ഇടുന്നത്. നേരത്തെ സാരിയായിരുന്നു.
ഞാൻ ഒരു കമ്പ്യൂട്ടർ സെൻറെർ നടത്തുന്നു  . പേര് സുധീഷ് 32വയസു .ഭാര്യ രമ്യ 23 വയസ് .അമ്മയുടെ ഏറ്റവും അടുത്ത കൂട്ടുകാരിയുടെ  മകളാണ് . അമ്മയുടെ നിർബന്ധത്തിനു വഴങ്ങിയാണ് ഞാൻ ഈ കല്യാണം കഴിച്ചതു. നല്ല കാശുള്ള വീട്ടിലെയാണ്.പക്ഷെ മാനസിക വളർച്ച കുറവാണു. പുറമേ കണ്ടാൽ തോന്നില്ല .ഒരു പാവം. ഇത്രയും പ്രശ്നമുണ്ടെന്നു അമ്മയ്ക്കും അറിയില്ലായിരുന്നു .ഈപ്പോൾ അതിന്റെ വിഷമം അമ്മക്കുണ്ട് . കൂടാതെ എൻറെ നാളിനും ചെറിയ പ്രശ്നമുണ്ട് . അതുകൊണ്ടാണ് കല്യാണം ഇത്രയും താമസിച്ചത് . വിവാഹം കഴിഞ്ഞിട്ട് ഒരു വര്ഷം കഴിഞ്ഞു . ഭാര്യ കാണാൻ സൂപ്പർ ചരക്കാണ്.പക്ഷെ സെക്സിൽ തീരെ താല്പര്യം ഇല്ല . വെറുതെ കിടന്നു തരും.
പൂത്ത കാശ് ഉള്ളതിനാൽ ഞാൻ അതെല്ലാം ക്ഷമിച്ചു. എനിക്ക് മറ്റുചില ചുറ്റികളികളൊക്കെയുണ്ട്.. അതുകൊണ്ട് അഡ്ജസ്റ്റ് ചെയിതു പോകുന്നു. അമ്മക്കും ഈ കാര്യം അറിയാം. എന്നാൽ ഒന്നും പറയാറില്ല . എനിക്ക് സെക്സ് വലിയ താൽപര്യമാണ് . ഇത് നടക്കുന്നത് 2015 ലാണ്  . പവർക്കട്ട് ഒക്കെയുള്ളസമയം. രാത്രിയിൽ കരണ്ടു പോകുമ്പോൾ ഞങ്ങൾ മൂന്നുപേരും നീളൻ വരാന്തയിൽ ഇറങ്ങിയിരിക്കും .ഭാര്യ മൊബൈലിൽ അവളുടെ അമ്മയുമായി സംസാരിക്കും . അപ്പോൾ അവൾക്കു പരിസരവുമായി ഒരു

Leave a Reply

Your email address will not be published.