ശ്രുതി ലയം 17 [വിനയൻ]

Posted by

ശ്രുതി ലയം 17

Sruthi Layam Part 17 | Author : Vinayan 

Previous Part ]

 

 

കുഞ്ഞിനെ ഉറക്കി മച്ചിലേക്ക് തിരികെ വന്ന ശാന്ത കാണുന്നത് കാലുകൾ നീട്ടി ചുവരിൽ ചാരി ഇരിക്കുന്ന രാജേന്ദ്രൻ്റെ മടിയിൽ അഛൻ്റെ മാറിലേക്ക് ചാഞ്ഞ് പൂർണ്ണ നഗ്നയായി അച്ഛനെ കെട്ടി പിടിച്ചു ഇരിക്കുന്ന എൻ്റെ പോന്നു മോൾ ശ്രുതിയെ ആയിരുന്നു ……… അവരുടെ അടുത്ത് ഇരുന്ന ശാന്ത അവനെ ചുമ്പിച്ച് ഇടതു കൈ കൊണ്ട് അവൻ്റെ മടിയിൽ ഇരിക്കുകയായിരുന്ന ശ്രു തിയെ അവൾ തഴുകി എന്നിട്ട് അവനോട് പറഞ്ഞു ………

ചേട്ടൻ ഞങ്ങളെ വിട്ടു പോയ ശേഷം ഇപ്പൊ നോക്കിയാലും ഇവൾ ശേഖരെട്ടൻ്റെ മടിയിൽ തന്നെ ആയിരുന്നു പ്രായ പൂർത്തി യായിട്ടും അവൾക്കൊരു നാണവും തോന്നിയിട്ടില്ല …….. എന്തിന ധികം പറയുന്നു കല്യാണം കഴിഞ്ഞിട്ടുപോലും എൻ്റെ മോള് അതിനൊരു മാറ്റം വരുത്തിയിട്ടില്ല ! അവളുടെ താടിയിൽ പിടിച്ചു ഉയർത്തി കൊണ്ട് അവൻ ചൊതിച്ചു ……….. ആണോ മോളെ ?…… അവൻ്റെ കവിളിൽ തൻ്റെ അധരങ്ങൾ ചേർ ത്ത് ചുംബിച്ചു കൊണ്ട് അവൾ പറഞ്ഞു ……. അച്ഛൻ പോയ ശേഷം ഒരച്ഛൻ്റെ സ്നേഹവും വാത്സല്യവും ഒക്കെ തന്നു എന്നെ വളർത്തി യത് എൻ്റെ ശേഖരൻമാമ ആയി രുന്നച്ചാ ………

നാളെ വൈകിട്ട് ശേഖരെട്ടൻ എത്തും എന്നാ പറഞ്ഞത് എങ്കിൽ എൻ്റെ മോള് ഇനി ആരുടെയൊ ക്കെ മടിയിൽ ഇരിക്കും ? ………. അമ്മേ എനിക്ക് അച്ഛനും വേണം ശേഖരൻ മാമയും വേണം രണ്ടു പേരും എനിക്ക് ഒരു പോലെയാണ് അമ്മെ ……… അച്ഛാ അച്ഛന് നാളെ ലോലി ഉണ്ടോ ? ഉണ്ട് മോളെ പോകാ തിരിക്കാൻ കഴിയില്ല ! ……… എങ്കിൽ വൈ കിട്ട് അച്ഛൻ കുറച്ചു നേരത്തെ വരണം നുക്ക് നമ്മു ടെ വീട്ടിലേക്ക് പോകാം ശേഖരൻ മാമ അവിടെയാ ണ് വരുന്നത് ……….

ഞാൻ വരാം മോളെ , എനിക്ക് രാവിലെ ഏഴു മണിക്ക് പാറമടയിൽ പണി തുടങ്ങേണ്ടതാ നേരം ഒത്തിരി ആയി നമുക്ക് കിടക്കണ്ടെ ?……… എന്ന് പറഞ്ഞു അവൻ്റെ വലതു വശത്ത് ശ്രുതി യെയും ഇടതു വശത്ത് ശാന്ത യെയും ചേർത്ത് പിടിച്ചു കൊണ്ട് അവൻ കിടന്നു ………. പുലർച്ചെ എഴുന്നേറ്റ് ശാന്ത അടുക്കളയിലേക്ക് പോയി കുളിക്കാനായി നീര് ചാലിലേക്ക് പോയ രാജേന്ദ്രനോട് അവൾ പറഞ്ഞു ഞാനും വരുന്നചാ അച്ചൻ്റൊന്നിച്ച് നീർ ചാലിലേക്ക് എന്ന് പറഞ്ഞ് മുലക്കച്ചയുടുത്ത് ഒരു തോർത്തും തലയിൽ കെട്ടി ശ്രുതിയും അവനു പുറകെ നടന്നു ………

നീര് ചാലിൽ എത്തിയ ശ്രുതി ചുറ്റും നോക്കി നേരം പര പരാ വെളുത്തു വരുന്നതേ ഉള്ളൂ കുളി ക്കാനായി മുണ്ട് അഴിച്ചു തോർത്ത് ഉടുത്ത അവ നോടു ശ്രുതി പറഞ്ഞു ……….. എന്തിനാ അച്ഛാ ഇപ്പൊ തോർത്ത് ഉടുക്കുന്നത് അച്ഛനെ കാണാൻ ഞാൻ അല്ലാതെ വേറെ ആരാ ഇപ്പൊ ഇവിടെ ഉള്ളത് തോർത്ത് അഴിച്ചു വച്ച് തൂമ്പിനടിയിൽ നിന്ന അവൻ പറഞ്ഞു ………

എന്തൊരു തണുപ്പാണ് മോളെ ഈ തൂമ്പിലെ വെള്ളത്തിന് ! ഇത്രേം തണുപ്പ് അതിരാവിലെ ആയതു കൊണ്ടാണചാ ഉച്ചക്ക് ആണെങ്കിൽ ചെറിയ തണുപ്പെ ഉണ്ടാകൂ ഇപ്പോഴുള്ള അച്ഛൻ്റെ ഈ തണുപ്പ് ഞാൻ മാറ്റി തരാം …….. എന്ന് പറഞ്ഞു

Leave a Reply

Your email address will not be published.