സുന്ദരിയും അവളുടെ അടിമയും [Frozen Hero]

Posted by

സുന്ദരിയും അവളുടെ അടിമയും

Sundariyum Avalude Adimayum | Author : Frozen Hero


 

“ഹലോ എന്റെ പേര് ഫ്രോസൺഹീറോ . ഇംഗ്ലീഷ് കമ്പി സ്റ്റോറികളുടെ വെബ്‌സൈറ്റായ literotica -യിൽ ഞാൻ എഴുതിയ “ബ്യൂട്ടി ആൻഡ് ദി ഗീക്ക്” എന്ന കഥയ്ക്ക് ലഭിച്ച നല്ല പ്രതികരണം കാരണം ചില മാറ്റങ്ങൾ വരുത്തി ഞാൻ അത് മലയാളത്തിലേക്ക് എഴുതുകയാണ് .മലയാളത്തിൽ വായിക്കുന്നതിൽനേക്കാൾ നല്ലതു ഇംഗ്ലീഷ് വായികുന്നതായിരിക്കും , കാരണം ഞാൻ ജനിച്ചത് കേരളത്തിലല്ല അത് കൊണ്ട് മലയാളം അത്ര കാവ്യാത്മകവും അല്ല . ”

“ഗീതാഞ്ജലി രാജീവ് ” അറ്റെൻഡൻസ് എടുത്തു കൊണ്ടിരുന്ന വേണി മിസ്സ് വിളിച്ചു .
തന്റെ മുഴുവൻ പേരും വിളിച്ചത് കേട്ടു ഒന്ന് മുഖം ചുളിച്ചെങ്കിലും ഗീത “പ്രേസേന്റ്റ് മിസ്സ് ” എന്ന യാന്ത്രികമായി ഒന്ന് പറഞ്ഞ ശേഷം ഇരുന്നു .
അവൾക്കു തന്റെ മുഴുവൻ പേരായ “ഗീതാഞ്ജലി രാജീവ് ” എന്ന് വിളിക്കുന്നത് ഇഷ്ടം അല്ലായിരുന്നു . ആകെ അവളുടെ ‘അമ്മ മാത്രമാണ് അങ്ങനെ അവളെ വിളിച്ചിരുന്നത് .അതും ദേഷ്യം വരുമ്പോ മാത്രം . പിന്നെ മറ്റൊരാൾ ഈ വീണ ടീച്ചർ ആണ് . അടുത്ത വര്ഷം പെന്ഷനും ആവും , ആഹ് അതോണ്ട് ആണ് ഗീത ഇത്രേം നാളായിട്ടു പറയാത്തത് .
ഗീത ആ കോളേജിലെ മൂന്നാം വർഷ കമ്പ്യൂട്ടർ എഞ്ചിനീയറിംഗ് വിദ്യാർത്ഥി ആണ് .34 24 36 സൈസിൽ തള്ളി നിക്കുന്ന മീഡിയം മുലകളും പർവത കുണ്ടികളും ആലില ഷേപ്പിൽ നല്ല ഫ്ലാറ്റ് വയറും ഒക്കെയായി കോളേജിലെ ആൺകുട്ടികളുടെ വാണ ദേവത . നല്ല മോഡേൺ ഡ്രസ്സ് ഒക്കെ ഇട്ടു സുന്ദരിയായി വരുന്ന ഗീതയെ കാണാൻ നമ്മുടെ രശ്‌മികയെപ്പോലെ ഉണ്ട് .

“അതേയ്”
തൊട്ടടുത്തിരുന്ന മീനാക്ഷി അവളെ തോണ്ടി .
ഗീതേടെ അത്രേം വരില്ല എങ്കിലും ഈ മീനാക്ഷിയും ഒരു അമറൻ പീസ് ആണ് . നല്ല മുഴുപ്പ് ഒള്ള മുലകളുടെയും കുണ്ടികളുടെയും ഉടമ ആർന്നു ഈ മീനു അഥവാ മീനാക്ഷി .
കോളേജിലെ ഏറ്റവും സുന്ദരിമാരായ ഇവർ തന്നെ ആണ് ആ കോളേജിലെ ഏറ്റവും അഹങ്കാരികളും .

Leave a Reply

Your email address will not be published.