യോനി പുരത്തെ ചന്തുവിന്റെ ലിംഗ യോഗം 2 [Sahebji]

Posted by

യോനി പുരത്തെ ചന്തുവിന്റെ ലിംഗ യോഗം 2

Yoni purathe Chanthuvinte Linga Yogam 2 | Author : Sahebji

[ Previous Part ]


 

ഞാൻ കണ്ടെടാ, എന്ത് കണ്ടെന്ന ? ഭാനുവിന്റെ കുളി , എന്ത് ? മമ്മദ് വാ പൊളിച്ചു നിന്ന് കൊണ്ട് ചോദിച്ചു,അതെ, ഭാനുമതി കൊച്ചമ്മയുടെ കുളി ഞാൻ കണ്ടെന്നു , പോടാ , കള്ളം പറയാതെ, മമ്മദിനു അത് വിശ്വസിക്കാൻ കഴിഞ്ഞില്ലാ , ഇന്നലെ വൈകിട്ട് ഞാൻ ചന്തയിൽ പോയി വൈകി അല്ലെ വന്നത് , ഞാൻ കുളിക്കാൻ ചെല്ലുമ്പോൾ കുളത്തിൽ ഭാനുവും , രാധയും, എന്നിട്ടു എന്നിട്ടു , മമ്മദിന്റെ ക്ഷെമ നശിച്ചു , കൊച്ചമ്മ കുളിക്കുന്നത് കണ്ടു അത്ര തന്നെ, ഹോ , മമ്മദ്: ഡാ, എന്നിട്ടു,എന്നിട്ടു ഒന്നും ഇല്ല,ഞാൻ എന്റെ മുറിയിലേക്ക് പോയി,,അത്ര തന്നെ, എടാ എന്നിട്ടു നീ ഒന്നും ചെയ്തില്ലേ ? എന്ത് ചെയ്യാൻ, ചന്ദു വിഷമിച്ചു നിന്ന്, ഞാൻ ചെയ്തത് തെറ്റ് അല്ലെ മമ്മദേ , ഡാ , മണ്ട, ഭാനുമതി പോലെ സുന്ദരി ആയ ഒരു സ്ത്രീയുടെ കുളി കണ്ട നീ തെറ്റുകാരൻ അല്ല, ഭാഗ്യവാനാണ് .
ഇന്ന് അവർ കുളിക്കുമ്പോൾ എനിക്കും കാണണം , ഹോ , എത്ര നാളായി കൊതിക്കുന്നത് ആണ് ഭാനു കൊച്ചമ്മയെ ഒന്ന് പിറന്ന പടി കാണാൻ ,, ഹോ ഒര്കുമ്പോഴേ കൊതി ആവുന്നു,, വേണ്ടെടാ, ഞാൻ ഇല്ല, നീ ഇല്ലെങ്കിൽ വേണ്ട, ഞാൻ കണ്ടോളാം , ഞാൻ എന്തായാലും ഇന്ന് അവളുടെ കുളി കാണും, മമ്മദ് നടന്നു, ചന്തു ആകെ ആശയ കുഴപ്പത്തിൽ ആയി, ഇന്നലെ മുതൽ കണ്ണ് അടക്കുമ്പോൾ ആ തടിച്ചു കൊഴുത്ത വല്യ മുലകൾ ആണ് മനസ്സ് നിറച്ചു, അത് ഒരിക്കൽ കൂടി കാണാൻ അവനും കൊതി ഉണ്ട്, ഹോ , ആ വലിയ സ്തനങ്ങളെ കുറിച്ച് കമ്പിസ്റ്റോറീസ്.കോം ആലോചിക്കുമ്പോൾ അവന്റെ അരക്കെട്ടിൽ എന്തോ തരിപ്പ് പോലെ, സുഖമുള്ള തരിപ്പ്,ആഹ് , അവൻ നെടുവീർപ്പിട്ടു,
വൈകുനേരം ആയപ്പോൾ ചന്തുവിന്റെ മനസ്സ് ആകെ കലുഷിതം ആയി, ഒന്ന് പോയി നോക്കിയാലോ , ഇന്നലെ മുതൽ എവിടേക്കു തിരിഞ്ഞാലും ആ തുടുത്ത മുഴുത്ത വല്യ മുലകൾ , ഹോ , വേണം, തനിക്കും കാണണം , ആ മുലകൾ വീണ്ടും കണ്ടു ആസ്വദിക്കണം,അവനിലെ പുരുഷൻ തീരുമാനിച്ചു .മമ്മദ് അവിടെ കാണുമോ,എന്തായാലും പോവാം,അവൻ വേഗം കുളത്തിന്റെ അടുത്തുള്ള പൊന്ത കാട്ടിലേക്ക് ചെന്ന് ,അവിടെ പതുങ്ങി ഇരുന്നു,
മമ്മദിനെ കാണാൻ ഇല്ലല്ലോ,അവൻ വന്നില്ലേ,പെട്ടന്ന് പാദസ്വരത്തിന്റെ കിലുക്കം,ഹോ ഭാനു കൊച്ചമ്മ വരുണ്ട്,അവന്റെ ഹൃദയം പട പട ഇടിക്കാൻ തുടങ്ങി , ഇന്ന് രാധ ഇല്ല, ഭാനു മാത്രം , ചന്തു കണ്ണിമാകാതെ നോക്കി ഇരുന്നു , പൊന്നു മോനെ, നിന്റെ ഭാനു കൊച്ചമ്മയുടെ കുളി കാണാൻ നീ വന്നു അല്ലേടാ കള്ളാ, മമ്മദ് പെട്ടന്ന് അവനെ പിന്നിൽ നിന്ന് കെട്ടിപിടിച്ചു, വിടെടാ , ചന്തു കുതറി , നിന്റെ കൊച്ചമ്മ നീരാട്ടിനു വന്നല്ലോ,ഹോ , അവർ രണ്ടു പേരും അതിശയത്തോടെ അങ്ങോട്ട് നോക്കി, വന്ന വഴി തന്നെ ഭാനു തന്റെ മേൽമുണ്ട് ഊരി മാറ്റി,ഹോ മമ്മദിന്റെ തൊണ്ട വറ്റി പോയി, അവൻ രണ്ടു മൂന്ന് പെണ്ണുങ്ങളുടെ കുളി കണ്ടിട്ടുണ്ട്,പക്ഷെ അവൾ എല്ലാവരും തന്നെ മെലിഞ്ഞ

Leave a Reply

Your email address will not be published.