വെക്കേഷന്‍ വിത്ത് സാമിറ ഇത്താ 15 [Sajeesh HD]

Posted by

വെക്കേഷന്‍ വിത്ത് സാമിറ ഇത്താ 15

Vacation With Samira Ittha Part 15 | Author : Sajeesh HD 

[Previous Parts]


രണ്ടു മാസത്തെ ലിവിനു വന്നു കെട്ടിയോക് നല്ലപോലെ വത്സന്‍ അടിച്ച് കൊടുത്ത് അയാള് തിരിച്ചു പോയി ഇതിനിടയില്‍  മുന്ന് നാല്  പ്രാവശ്യം അയാളുടെ ഉണ്ട പൊട്ടിച്ചുകൊടുക്കാന്‍ പറ്റി എന്നല്ലാതെ കാര്യമായി ഇത്താക്ക് അയാളെ കൊണ്ട് ഒരു ഗുണവും കിട്ടിയില്ല. പുലിയെ പോലെ വന്നാ ഇക്കാനെ വെറും പൂച്ചയെ പോലെ ആക്കിയല്ലേ  ഇത്താ തിരിച്ച് അയച്ചത്.അത് വലിയ ഒരു കാര്യം അല്ലേ .മരുമോള് ഗര്‍ഭിണി ആകാത്തതിന്‍റെ ദേഷ്യം മൊത്തം അമ്മായിയമ്മ സാമിറ ഇത്താടെ അടുത്ത് കാണിച്ചു എന്തിന് അവള് ലോഡാകാത്തതിന് ഇത്താടെ ഉമ്മാനെയും പുര്‍വികരെയും വരെ കുറ്റം പറഞ്ഞു മോന്‍റെ കഴിവ് കേട് മരുമോക്ക് അല്ലേ അറിയും അതൊന്നും സമിറ ഇത്താ വിളംബാന്‍ നിന്നില്ല ആ കുലസ്ത്രി അതിനുള്ള മാന്യത കാണിച്ചു

അയാള് തിരിച്ച് പോയി എന്നാലും സ്വന്തം ശരിരം പ്രദര്‍ശിപ്പിച്ചു നടക്കുമ്പോ കിട്ടുന്ന സുഖം അറിഞ്ഞ അവള് തയ്പ്പിച്ച ആ ചെറിയ ബ്ലാവ്സ് ഒന്നും വേസ്റ്റ് ആക്കിയില്ല അത് നാട്ടിലെ ഇത്താടെ ഫാന്‍സിന്‍റെ എണ്ണം ശെരിക്കും കുട്ടി പക്ഷേ ഇപ്പോഴത്തെ വലിയ പ്രശ്നം.എന്താ എന്ന് വച്ചാ വയ്യാതെ കിടന്ന റുക്കിയാ ഇത്താടെ അനിയത്തി മരിച്ചു ആ തള്ള വയ്യാതെ കിടന്നത് കൊണ്ട് അമ്മായിയമ്മ ഇടക്ക് ഇടക്ക് അവരുടെ അടുത്ത് പോകുമ്പോ ആയിരുന്നല്ലോ മരുമോളുടെ കാര്യങ്ങള് വെടിപ്പിന് നടന്നിരുനത് കെട്ടിയോന്‍ പോയി കാര്യങ്ങള് ഉഷാര്‍ ആയി  വരുമ്പോ ആണ് ഇടിത്തി പോലെ ഇ മരണ വാര്‍ത്ത‍ വന്നത്

ˇ

നാശം ആ തള്ളക്ക് ചാകാന്‍ കണ്ട സമയം……. സമിറക്ക് ദേഷ്യം അടക്കി വക്കാന്‍ പറ്റിയില്ല

എന്നാ ഉമ്മ എങ്ങോട്ട് എങ്കിലും ഒന്ന്‍ പോവുന്നെ

ഹോ അതിപ്പോ എങ്ങും പോകും എന്ന് തോനുന്നില്ല തള്ളക്ക് നല്ല വിഷമം ഉണ്ട്

പിന്നെ ഒരു വഴിയുണ്ട്

അതെന്താ

പേടിക്കാന്‍ ഒന്നും ഇല്ലാ ഇത്താ റെഡി ആണേ പുറത്ത് സ്ഥലം ഉണ്ട് ആരും അറിയില്ല

അയ്യോ അതൊന്നും വേണ്ടാ

Leave a Reply

Your email address will not be published.