സുധാ മനോഹർ [Thunderbull]

Posted by

സുധാ മനോഹർ

Sudha Manohar | Author : Thunderbull

 

എൻ്റെ പേര് ജിത്തിൻ ഞാൻ പാലക്കാട് അന്ന് താമസിക്കുന്നത് ഇത് എനിക്ക് ഉണ്ടായ ഒരു സെക്സ് അനുഭവം എന്ന് ഞാൻ ബാംഗ്ലൂർ അണ് ജോലി ചെയ്യുന്നത് ഒരു mnc കമ്പനിയിൽ സോഫ്ട്‌വെയർ എൻജിനീയറായി ജോലി നോക്കുന്നു കൊറോണ ഓക്കേ അയൊണ്ട് ബാംഗ്ലൂർ വിട്ടു വീട്ടിൽ വന്നു വർക് അറ്റ് ഹോം എൻറെ വീടിനെ പറ്റി പറഞ്ഞാ അപ്പൻ അമ്മ പിന്നെ ഒരു ചേട്ടൻ അപ്പൻ പഴയ ഒരു പ്രവാസി അമ്മ ഹൗസ് വൈഫ് ചേട്ടൻ എംബിഎ കഴിഞ്ഞ് ഓസ്ട്രേലിയല് ഫാമിലി ആയിട്ട് സെട്ടിൽഡ് ചേട്ടൻ ഒരു മോൻ ഉണ്ടായി അപ്പനും അമ്മയും ചേട്ടൻ്റെ അടുത്തേക്ക് പോയി അത് കഴിഞ്ഞ് കൊറോണ വന്നു അവരു ചേട്ടൻ്റെ അടുത്ത് സേഫ് ഞാൻ എന്നെ വീട്ടിലും സേഫ് അങ്ങനെ ഫുൾ സേഫ് അപ്പൻ അയ കാലത്ത് പണിതീർത്ത ഒരു വലിയ വീട് 4 / 5 ഹെക്ടർ സ്ഥലത്ത് ഒരു വീട് ചുറ്റും അങ്ങനെ പറയത്തക്ക വീടുകൾ ഇല്ലാ

 

റോഡിൽ നിന്നും വീട്ടിലേക്ക് തന്നെ ഉണ്ട് കുറെ ദൂരം നടക്കാൻ ചുറ്റും മാവും റബ്ബറും കുളവും ഓക്കേ ആയിട്ട് ഒരു set-up വീട് ഇപ്പൊ അവിടെ ഞാൻ മാത്രം അണ് ആരേലും എന്തേലും പറ്റിയ ഒന്ന് ഓടി വരാൻ പോലും അരും ഇല്ലാ എന്നെ സംബന്ധിച്ചിടത്തോളം ഇതൊരു സ്വർഗ്ഗമാണ് ഒറ്റക് ഇരിക്കുന്നത് അണ് എനിക് ഇഷ്ട്ടം Monday തൊട്ട് ഫ്രൈഡേ വരെ അണ് ജോലി 8am തൊട്ട് 4pm വരെ വർക് ഉള്ളൂ അത് കഴിഞ്ഞ് ഫുഡ് ഉണ്ടാക്കും എന്നിട്ട് ഒരു കുളി ഓക്കേ പാസ്സ് അക്കി നേരെ മാവിൻ്റെ ചുവട്ടിൽ പോയി ഇരിക്കും ഇത് തന്നെ അന്ന് എൻറെ ഡെയിലി പരുപാടി ശനിയാഴ്ച പുറത്ത് പോകും അത്യവിശം വേണ്ട സാധനങ്ങൾ ഓക്കേ മെടിക്കും എന്നിട്ട് വീട്ടിലേക്ക് പൊരും ഒരു ഏകാന്ത ജീവിതം അങ്ങനെ ഇരിക്കുമ്പോ അണ് അമ്മ വിളികുന്നെ

ˇ

 

അമ്മയുടെ ചേച്ചിടെ മോള് വീട്ടിലേക്ക് വരുന്നുണ്ട് എന്നു എന്നെക്കാളും ഒരു 10 വയസു മുത്തത് അണ് എൻ്റെ അതെ ജോലി അവരും പാലക്കാട് അണ് വീട്ടില് നിന്ന് ഒരു 10 മിനിറ്റ് ഡ്രൈവ് അത്രേ ഉള്ളൂ പേര് സുധ മനോഹർ പേര് പോലെ തന്നെ മനോഹരി അണ് മനോഹാരിത വഴിയെ അറിയിക്കാം ചേച്ചിടെ വീട്ടില് നെറ്റ് കിട്ടില്ല ഉള്ള നെറ്റ് ആണെങ്കിൽ എല്ലാവരും ഉപയോഗിക്കുന്നത് കൊണ്ട് സ്പീഡും കുറവ് പിന്നെ നോക്കിയപ്പോ എൻറെ വീട്ടില് നെറ്റ് ഉണ്ട് പ്രൈവസി കിട്ടും എന്ന നേരെ അമ്മയെ വിളിച്ചു കാര്യം പറഞ്ഞു അമ്മ പറഞ്ഞു പൊന്നോളാൻ ചേച്ചി കേട്ടും ഭാണ്ടവും എടുത്ത് നേരെ വീട്ടിലേക്ക് പോരാൻ റെഡി ആയി എനിക് എൻ്റെ പ്രൈവസി പോണത് ഓർത്ത് വല്ല്യ താൽപര്യം തോന്നിയി്ല്ല ഞാൻ എന്നെ വീട്ടില് അരും ഇല്ലതൊണ്ട് ഫുൾ സ്വതന്ത്രന് അണ് ഒന്നും ഇല്ലാതെ അണ്ടിയും കുലുക്കി നടക്കുന്നത് ഒരു സുഖം തന്നെ അന്ന് പാലക്കാടൻ ചൂടിൽ AC ഓൺ അക്കി അങ്ങനെ തന്നെ നടകുന്നെ ഒരു സുഖം

Leave a Reply

Your email address will not be published.