തേൻകുടം [ട്രിനിറ്റി0702]

Posted by

തേൻകുടം

ThenKudam | Author : Trinity0702

 

ഇത് എന്റെ ആദ്യത്തെ കഥയാണ്. ഇത് ഒരു നിഷിധ സംഗമത്തിൽ പെടുന്ന കഥയാണ്. താല്പര്യം ഇല്ലാത്തവർ വായിക്കരുത്. ഇതിന്റെ ബാക്കി ഉടനെ വരുന്നതാണ്.

കഥയിലേക്ക്,

ഇടുക്കി ജില്ലയിൽ ഒരു മലയോര ഗ്രാമം. അധികം വീടുകൾ ഒന്നും തന്നെ ഇല്ലാത്ത ഒരു ഗ്രാമം. കൂടുതൽ സ്ഥലങ്ങളും കാട് പിടിച്ചു നിലയിൽ ആണ്. മനുഷ്യവംശം തീരെ കുറവാണ്. അവിടുത്തെ ഒരു സർക്കാർ ഓഫീസ്. ചെറിയ ഒരു സർക്കാർ വക മൃഗാശുപത്രി.

സമയം ഏകദേശം 3 മണി ആകുന്നു. ഉച്ചയ്ക്ക് ഭക്ഷണം കഴിച്ചു കഴിഞ്ഞതേ ഉള്ളു. എന്റെ പേര് ജെസ്സി എന്നാണ്. ഞാൻ ഇവിടുത്തെ ഒരു സ്റ്റാഫ് ആണ്. അധികം തിരക്ക് ഇല്ലാത്ത ഓഫീസ് ആയതുകൊണ്ട് കൂടുതൽ സമയം വെറുതെ ഇരിപാണ്. സർക്കാർ ജോലി ആയതുകൊണ്ട് അത്യാവശ്യം നല്ല ശമ്പളം തന്നെ കിട്ടുന്നുണ്ട്. എനിക് ഇപ്പൊ 37 വയസ്‌ ആയി. എന്നാലും ഒരു ആന്റി എന്ന നിലയിൽ ഞാൻ ആയിട്ടില്ല. സിനിമ നടി ഗായത്രി അരുൺ ന്റെ ഒരു face cut ഉണ്ട് എനിക്. നല്ല വെളുത്ത നിറവും നല്ല ഉയരവും. ഒട്ടും തൂങ്ങാത്ത നല്ല ഉറപ്പുള്ള അധികം വലുതല്ലെങ്കിലും ആവറേജ് size മുലകളും പിന്നെ നല്ല bubbly കുണ്ടികളും എനിക് ഉണ്ടായിരുന്നു.

ഓഫീസിൽ തന്നെ ആകെ 6 സ്റ്റാഫ് മാത്രമേ ഉണ്ടായിരുന്നുള്ളു. ഞാൻ എന്റെ ആ റൂമിൽ ഇരിക്കുകയാണ്. 1- 2 ആഴ്‌ചകൾ ആയി. മനസിനും ശരീരത്തിനും എന്തോ മരവിപ് പോലെ തോന്നിതുടങ്ങിയിട്ടു. കുറച്ചു ദിവസം ആയി എന്താ കാര്യം എന്നു എനിക് തന്നെ മനസിലാകുന്നില്ല. ആകെ ഒരു ഉന്മേഷം ഇല്ലായ്മ. അത് എന്നിൽ ഉറങ്ങികിടന്നിരുന്ന കാമം ആണെന്ന് എനിക് മനസിലായത് 3 ദിവസങ്ങൾക്കു മുൻപ് ആണ്. 14 വർഷങ്ങൾ ആയി ഉറങ്ങി കിടന്നിരുന്ന കാമം ചങ്ങല പൊട്ടിച്ചു വീണ്ടും ഉയർത്തെഴുനീട്ടിരിക്കുന്നു. 14 വർഷം ആയി വിഷ്ണു മരിച്ചിട്ട്. ഇത് വരെ മറ്റൊരു പുരുഷന്റെ സ്പർശനം അറിഞ്ഞിട്ടില്ല. ഇപ്പോഴും ഞാൻ അത് ആഗ്രഹിക്കുന്നില്ല. എന്നാലും എനിക് ഇത് എന്താ പറ്റിയത്. മനസിന്‌ ആഗ്രഹം ഇല്ലെങ്കിലും ശരീരം ആഗ്രഹിക്കുന്ന പോലെ.

ജീവിതത്തിലെ ആ വലിയ ദുരന്തം സംഭവിച്ചിട് 14 വർഷങ്ങൾ ആയിരിക്കുന്നു. ജീവിതത്തിനും മരണത്തിനും ഇടയിൽ പോരാടി ജയിച്ചവൾ ആണ് ഞാൻ. ദുരന്തം നടന്നത് 14 വർഷങ്ങൾക്കു മുൻപാണ് ………

Leave a Reply

Your email address will not be published.