ചില ന്യൂജെന്‍ സിനിമാ സ്വപ്‌നങ്ങള്‍ [Kambi Chettan]

Posted by

ചില ന്യൂജെന്‍ സിനിമാ സ്വപ്‌നങ്ങള്‍

സണ്ണി ചേച്ചിയുടെ ഷൂട്ടിംഗ് 

Chila Newgen Cinema Swapnangal Sunny Chechiyude Shooting | Author : Kambi Chettan

 

“ഓക്കേ. വെരി ഗുഡ്. കട്ട്‌.” സംവിധായകന്‍റെ ശബ്ദം മുഴങ്ങി. കിടക്കയില്‍ തളര്‍ന്ന് കിടന്ന സണ്ണി ചേച്ചി എണീറ്റ് വന്നു. നൂല്‍ബന്ധമില്ലാത്ത ആ സുന്ദരിയെ ഒരുപാട് തവണ സ്ക്രീനില്‍ കണ്ട് വിരല്‍ ഇട്ടിട്ടുണ്ട്. മാത്രമല്ല തന്‍റെ ബോയ്ഫ്രണ്ട്സിന്‍റെ കൂടെ ചേച്ചിയുടെ പടങ്ങള്‍ ഇരുന്ന് കണ്ട് കൊണ്ട് കുറെ കളിച്ചിട്ടുമുണ്ട്. എന്നാല്‍ ഇന്നാണ് ആദ്യമായി ചേച്ചിയെ നേരിട്ട് കാണുന്നത്. അതും ഒരു കുത്തു പടത്തിന്‍റെ ഷൂട്ടിംഗ് ലൊക്കേഷനില്‍ വെച്ച്! ഒരു നാണവും കൂടാതെ റൂമില്‍ ഉള്ള പതിനാല് പേരുടെ മുന്നില്‍ വെച്ച് ഒരു മടിയും കൂടാതെ തുണി അഴിക്കുന്നതും സംവിധായകന്‍റെ നിര്‍ദ്ദേശങ്ങള്‍നുസരിച്ച് സാമാനങ്ങള്‍ എല്ലാം തുറന്ന് കാട്ടുന്നതും കൂടെയഭിനയിക്കുന്ന നടന്‍റെ കുണ്ണയെടുത്ത് വായിലിട്ട് ഊമ്പുന്നതും പൂറ്‌ പൊളിച്ച് നക്കാന്‍ കൊടുക്കുന്നതും എല്ലാം അത്ഭുതത്തോടെയാണ്‌ ഞാന്‍ നോക്കി നിന്നത്. ഒടുവില്‍ അവന്‍റെ സുന്ദരക്കുണ്ണ പൂറ്റിലേക്ക് കടത്തി വിവിധ പോസുകളില്‍ എത്ര ലാഘവത്തോടെയാണ് ചേച്ചി പണ്ണിതകര്‍ത്തത്!

 

സണ്ണി ചേച്ചി പൂറ്റില്‍ കുണ്ണ കയറ്റി അടിക്കുന്നത് കണ്ട് ഞാന്‍ ഒരു മൂലയില്‍ ഇരുന്ന് എന്‍റെ പൂറില്‍ വിരലിട്ട് തിരിക്കാന്‍ തുടങ്ങി. ഇറക്കം കുറഞ്ഞ മിഡി ഇട്ടത് സൗകര്യമായി. വീട്ടില്‍ നിന്നും പപ്പയുടെ കൂടെ ഷൂട്ടിംഗ് സൈറ്റിലേക്ക് ഇറങ്ങുമ്പോള്‍ ഞാന്‍ ഒരു ഷോര്‍ട്ട്സ് & ടി ഷര്‍ട്ട്‌ ആണ് ഇട്ടിരുന്നത്. അല്ലെങ്കിലും എന്നെ ഷൂട്ടിംഗ് സൈറ്റുകളിലേക്ക് എപ്പോഴും കൊണ്ട് പോകുന്നത് പപ്പയാണ്‌. മമ്മി ഇടയ്ക്കൊക്കെ മാത്രമേ കൂടെ വരാറുള്ളൂ. ഇറങ്ങാന്‍ നേരത്താണ് മമ്മി എവിടെയോ പോയി വീട്ടിലേക്ക് കയറി വന്നത്. സണ്ണി ചേച്ചിയുടെ ഷൂട്ടിംഗ് കാണാന്‍ പോകുകയാണ് എന്ന് പറഞ്ഞപ്പോള്‍ മമ്മിയാണ് മിഡി സജസ്റ്റ് ചെയ്തത്. മമ്മി എന്നെ അകത്തേക്ക് കൊണ്ട് പോയി. പപ്പ അക്ഷമനായി. “നേരം പോകുന്നു. ഈ ഡ്രസ്സ്‌ ഒക്കെ മതി. മോളുടെ തുടയൊക്കെ നന്നായി കാണുന്നുണ്ടല്ലോ. മാത്രമല്ല ടോപ്‌ നന്നായി അവളുടെ ഷേപ്പ് എടുത്ത് കാണിക്കുന്നും ഉണ്ട്. അതിന്‍റെ തുണി അത്യാവശ്യം നേരിയത് ആണ്. വേണമെങ്കില്‍ ടോപ്‌ സ്വല്പം പൊക്കി വെച്ചാല്‍ മോളുടെ വയറും പൊക്കിളും കാണിക്കാമല്ലോ. ഇതൊക്കെ പോരെ? വേഗം വാ. ലേറ്റ് ആകുന്നു.”

 

“ഒന്ന് പോയേ മനുഷ്യാ. നമ്മുടെ മോള്‍ കണ്ട ആപ്പ ഊപ്പ ഷൂട്ടിംഗ് സൈറ്റിലേക്കൊന്നുമല്ലല്ലോ പോകുന്നത്. സണ്ണി ലിയോണിയുടെ പോണ്‍ സൈറ്റിലേക്കല്ലേ. അപ്പോള്‍ അതിനനുസരിച്ചുള്ള കോസ്റ്റ്യൂം വേണം.” മമ്മിയുടെ നിര്‍ബന്ധം. മമ്മി എന്നെ അകത്തേക്ക് കൊണ്ട് പോയി. “ദാ, മോള്‍ ഇത് ഇട്ടാല്‍ മതി.” മമ്മി ഒരു കൊച്ചു മിഡി എനിക്ക് നേരെ നീട്ടി. കൊച്ച് എന്ന് പറഞ്ഞാല്‍ എന്‍റെ തുടയുടെ പകുതിയുടെ പകുതി മാത്രം ഇറക്കം. പിന്നെ സ്ട്രാപ്ലെസ്സ് ടോപ്‌ ഒരെണ്ണം. എന്ന് വെച്ചാല്‍ പെണ്ണുങ്ങള്‍ കുളിക്കുമ്പോള്‍ നെഞ്ചില്‍ തോര്‍ത്ത്

Leave a Reply

Your email address will not be published.