മീര ചേച്ചി 3 [ആർക്കിമിടീസ്]

Posted by

മീര ചേച്ചി 3

Meera Chechi Part 3 | Author : Archimedes

Previous part ]

 

ചേച്ചിയും ഞാനും മാത്രം ഉള്ള ഒരു അനുഭവം കുറച്ചു വിസ്തരിച്ചു എഴുതാൻ ശ്രമിക്കാം.. എല്ലാവരും തന്ന സപ്പോർട്ടിനു നന്ദി… കമെന്റ് ഇടുന്നതിന് റിപ്ലൈ ഇടാൻ നോക്കിയിട്ട് എനിക്ക് പറ്റുന്നില്ല.. കമന്റ്‌ ഇടാൻ തന്നെ പറ്റുന്നില്ല.. ആരെങ്കിലും എങ്ങനെ കമെന്റ് ഇടാം എന്ന് കൂടെ പറഞ്ഞാൽ സഹായം ആയിരുന്നു… അപ്പൊ കഥയിലേക്ക് വരാം…

 

ഒരു ശനിയാഴ്ച രാവിലെ ആയിരുന്നു ട്യൂഷൻ വെച്ചത്.. അന്ന് ഞങ്ങളുടെ നാട്ടിലെ ഒരു കല്യാണം ഉണ്ട്.. എല്ലാവർക്കും പോണം കല്യാണത്തിന്.. അതുകൊണ്ട് അന്ന് ട്യൂഷൻ രാവിലെ തന്നെ എടുക്കാം എന്ന് ചേച്ചി പറഞ്ഞു.. രാവിലെ ഞാൻ ചെല്ലുമ്പോൾ ചേച്ചി അമ്പലത്തിൽ പോയ്‌ വന്നത് ആയിരുന്നു.. സെറ്റ് സാരി ഉടുത്തു നല്ല സുന്ദരി ആയിരുന്നു ചേച്ചി.. ട്യൂഷൻ എടുക്കാൻ നേരത്തും ചേച്ചി സെറ്റ് സാരിയിൽ ആയിരുന്നു.. ചേച്ചിയുടെ വെളുത്ത വയറും പൊക്കിളും എല്ലാം കാണാൻ പറ്റുമായിരുന്നു.. ഞാൻ അത് നോക്കുന്നത് ചേച്ചി കണ്ടു.. എന്തൊക്കെ കളി കളിച്ചു എങ്കിലും പഠിപ്പിന്റ കാര്യത്തിൽ ചേച്ചി സ്ട്രിക്ട് ആണ്.. പഠിക്കാൻ ഇരിക്കുമ്പോൾ പഠിച്ചോളണം.. അല്ലാതെ ആ സമയം കമ്പി നോട്ടമോ വല്ലതും കണ്ടാൽ ചൂരൽ എടുത്തു പൊട്ടിക്കും ചേച്ചി.. അതുകൊണ്ട് തന്നെ ഞാൻ ചേച്ചി സമ്മതിച്ചാൽ അല്ലാതെ ആ രീതിയിൽ ഒന്ന് തൊടാൻ പോലും പേടിച്ചിരുന്നു.. ചേച്ചി ചെയ്യും എന്ന് പറഞ്ഞാൽ ചെയ്തിരിക്കും. ആ കാര്യത്തിന് യാതൊരു മടിയും ഇല്ല പുള്ളിക്കാരിക്ക്… അതുപോലെ അന്നേ ദിവസം ഞാൻ വയറും നോക്കി നിൽക്കുന്നത് ചേച്ചി ശ്രദിച്ചു.. ചേച്ചി വാതിൽ ചാരി ഇട്ടിട്ട് ചൂരൽ എടുത്തു ഒരു അടി തന്നു.. കറക്റ്റ് എന്റെ തുടയിൽ തന്നെ തല്ലി ചേച്ചി..

ഇരുന്ന് പഠിക്കട… നിന്നോട് പല വട്ടം പറഞ്ഞതല്ലേ പഠിക്കാൻ നേരം പഠിച്ചോളണം എന്ന്… ഇന്ന് നിന്നെ ശെരി ആക്കി തരം…

 

വാതിൽ അടച്ചിട്ടു എന്നോട് ട്രൗസർ താഴ്ത്തെടാ എന്ന് പറഞ്ഞു…ഞാൻ പേടിച്ചു താഴ്ത്തി… കുണ്ണ വീർത്തു നിൽക്കുന്നുണ്ട്..

ചേച്ചി അവടെ പിടിച്ചു ഒന്ന് അമർത്തി… അവന്റെ മുഴുപ്പ് കൂടി കൂടി വരുന്നുണ്ടല്ലോടാ….

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *