💦ഷീജാമ്മയുടെ കളികൾ 5 [Gilly]

Posted by

ഷീജാമ്മയുടെ കളികൾ 5 💦

Sheejammayude Kalikal Part 5 | Author : Gilly

[ Previous Part ]

 

അങ്ങനെ എന്റെ ഷീജ അമ്മ പൂർണ നഗ്നയായി സ്വാമിയുടെ മുന്നിൽ നിന്നു… അയാൾ അമ്മയുടെ മുലയിലും വയറിലും പൂറിലൊക്കെ മാറി മാറി നോക്കി… അമ്മ സാരി ഊരിയ മുതൽ അയാളുടെ മുണ്ടിന് മുകളിൽ മുഴുപ് വന്നു തുടങ്ങിയതാണ്…. അമ്മ സാരിയിൽ കണ്ടാൽ തന്നെ എല്ലാർക്കും പൊങ്ങും അപ്പോഴാണ് തുണി ഒന്നും ഇല്ലാത്തെ പറയേണ്ട കാര്യം ഇല്ലല്ലോ… ലക്ഷ്മി ഗോപാലസ്വാമി തുണി ഇല്ലാതെ നിൽക്കുന്ന പോലെ എനിക്ക് പോലും തോന്നി…

 

സ്വാമി : ഷീജ അവർ രണ്ടും എന്റെ ശരീരത്തിൽ കേറുക ആണ്… നീ റെഡി ആണോ…

അമ്മ : റെഡി ആണ്.. എനിക്ക് നേരെ ഉറക്കം കിട്ടണം ശല്യം അവസാനിക്കണം… അതിനു എന്ത് ചെയ്യാനും തയ്യാർ ആണ്…

സ്വാമി : അവർ എന്റെ ശരീരത്തിൽ കേറി കഴിഞ്ഞാൽ അവർ പറയുന്ന എന്തും നീ കേൾക്കണം… ഞാൻ എന്ത് പറഞ്ഞാലും അത് അവർ പറയുന്ന ആണ്… എല്ലാം നീ അനുസരിക്കണം…

അമ്മ : അനുസരിക്കാം…

 

അവർ കേറുന്ന പോലെ ഒകെ സ്വാമി അഭിനയിച്ചു അവിടെ നിന്ന് അമ്മ അത് കണ്ട് അത്ഭുതമായി നോക്കി നിന്നു… സ്വാമി അപ്പോൾ ഉടുത്തിരുന്ന എല്ലാം അഴിച്ചു കളഞ്ഞു അമ്മയുടെ അടുത്ത വന്നു… എന്നിട്ട് എടുത്ത് അടുത്ത ഉള്ള കട്ടിലിൽ കിടത്തി… ആദ്യം ലിപ് ലോക്ക് ചെയ്ത്… കുറെ നേരം അതായിരുന്നു… അത് കഴിഞ്ഞ് കൈ കൊണ്ട് മുല തഴുകാൻ തുടങ്ങി… പിന്നെ അത് നല്ല പോലെ കശകാൻ തുടങ്ങി… നല്ല പോലെ അമ്മയുടെ മുലകൾ സ്വാമി പിടിച്ചു ഞെരിക്കുന്ന കണ്ടു… നല്ല പോലെ എന്നെ അത് കമ്പി അടിപ്പിച്ചു….

 

കുറെ നേരം എന്നിട്ട് വയറിൽ ആയി കളി പൊക്കിളിൽ നാക്കിട്ട് കളിച്ചു എന്നിട്ട് വയർ മൊത്തം നക്കി കളിച്ചു… അങ്ങനെ പതുകെ കൈ പൂറിൽ ഇട്ട്… അവിടെ

Leave a Reply

Your email address will not be published.