പേരമ്മയും ചേച്ചിയും പിന്നെ ഞാനും [Thunderbull]

Posted by

പേരമ്മയും ചേച്ചിയും പിന്നെ ഞാനും

Perammayum Chechiyum Pinne Njaanum | Author : Thunderbill

 

എൻ്റെ ആദ്യത്തെശ്രമം ആണ് ഈഒരു കഥ എൻ്റെ പേര് ഉണ്ണീ കൊല്ലം ജില്ലയിൽ കൊട്ടാരക്കര എന്ന് വീട് ഇത് എന്നിക് ഉണ്ടായ ഒരു റിയൽ അനുഭവം ആണ് ഞാൻ ഡിഗ്രീ ഫൈനൽ ഇയർ കഴിഞ്ഞ് ജോബ് നോക്കി നികുന്ന സമയം അവിചാരിതമായി ഒരു ദിവസം എൻ്റെ അച്ഛൻ്റെ വകയിൽ ഒരു പേരമ്മയുടെ വീട്ടിൽ പോകുവൻ പറഞ്ഞ് അമ്മ വരുന്നത്.

 

പേരമയും പേരപ്പനും ടീച്ചേഴ്സ് ആയിരുന്നു പെൻഷൻ അയിറ്റ് വീട്ടിൽ തന്നെ 2 പേരും അവർക് ഒരു മോളും മോനും അവരു ജോലിയൊക്കെ അയി വിദേശത്ത് സെട്ടിൽഡ് ആണ്.  പേരമ്മയെയും മോളെയും കളിക്കാൻ കിട്ടിയ സംഭവം എന്ന് ഞാൻ പറയാൻ പോകുന്നത് മോളുടെ പേരു ദിവ്യ കുക്കു എന്ന് വീട്ടിൽ വിളിക്കും അങ്ങനെ ഞാനും അമ്മയും കൂടെ അവരുടെ വീട്ടിൽ ചെന്ന് എൻ്റെ വീടിൻ്റെ അടുത്ത് തന്നെ അവരു താമസിക്കുന്നത് പേരമ്മ ഒരു ചരക്ക് ഒന്നും അല്ലെല്ലും ഒരു കളിക് ഉള്ളത് ഓക്കേ ഉണ്ട് പെരപ്പനും പേരമ്മയും താമസിച്ച് ആണ് വിവാഹം കഴിച്ചത്

 

അതിൻ്റെ അവരുടെ ലൈഫിൽ കാണാനും ഉണ്ട് പേരപ്പന് പ്രായത്തിൻ്റെ അവശതകൾ അവിശ്യത്തിൽ അധികം ഉണ്ട് പൊരത്തെന്ന് കിഡ്നി 90% ഫെയിൽ പെരമ്മക് അത്രക് പ്രശ്നം ഒന്നും ഇല്ലാ പേരമ്മയെ പറ്റി ഒന്ന് വിവരിക്കാം തള്ളി നീക്കുന്ന മുല കുറച്ച് തള്ളിയ വയറു അവൈശ്യതിൽ അതികം തള്ളിയ കുണ്ടി പറകുണ്ടി എന്നാണ് ഞാൻ വിളിക്കുന്നത് എത്രക് ഉണ്ട് അമ്മയുടെ തനി പകർപ്പ് അന് മോൾ വയറു കുറവ് എന്ന് എന്നെ ഉള്ളു അവരുടെ വീട്ടിൽ എത്തി സംസാരിച്ച് ഓക്കേ ഇരുന്നപോ ആണ്

 

എന്നോട് അടുത്ത ആഴ്ച എയർപോർട്ട് വരെ പോകാമോ മോള് വരുന്നുണ്ട് കൊണ്ട് വരാൻ പോകാമോ എന്നു ചോദിക്കുന്നത് ഞാനിവിടെ ഇടയ്ക്കൊക്കെ വണ്ടി ഓടിക്കുവാൻ പോകാറുണ്ട് അങ്ങനെ എയർപോർട്ടിൽ പോകേണ്ട ദിവസമായി രാവിലെതന്നെ കാറുമെടുത്ത് നേരേ എയർപോർട്ടിലേക്ക് വച്ചുപിടിച്ചു ഒമ്പതരയ്ക്ക് ആണ് ആണ് ഫ്ലൈറ്റ് എത്തുന്നത് കാർ പാർക്ക് ചെയ്ത് കുക്കു വരുന്നത് നോക്കി ഞാനിവിടെ വെയിറ്റ് ചെയ്തു കൃത്യം പത്തുമണി ആയപ്പോൾ അവൾ എത്തി മലയാളിയുടെ പതിവുചോദ്യങ്ങൾ അതുപോലെ എന്തൊക്കെയുണ്ട് വിശേഷങ്ങൾ യാത്ര സുഖമായി എന്നു ചോദിച്ചു

Leave a Reply

Your email address will not be published.