കാമത്തിളപ്പ് [കൊമ്പൻ]

Posted by

കാമത്തിളപ്പ്

Kaamathilappu | Author : Komban

 

അർജുന്റെ കഥയാണ്, അവന്റെ കാമതിളപ്പിന്റെ കഥ.
കുറെയധികം സ്ത്രീ കഥാപാത്രങ്ങൾ അവന്റെ ജീവിതത്തിൽ അങ്ങിങ്ങായിട്ടുണ്ട്.
ഓരോരുത്തരയെയായി പരിചയപ്പെടാം, ട്വിസ്റ്റ് – ടേൺ ഒന്നുമുണ്ടാകില്ല,
ലോജിക് ഉത്തരത്തിൽ കെട്ടിവെച്ചതുകൊണ്ട് അതും നോക്കണ്ട.
പ്ലെഷർ മാത്രമാണ് ലക്‌ഷ്യം. തുടങ്ങാം.

🤎🤎🤎

 


ഞാൻ അർജുൻ, 28 വയസ്. കൊച്ചിയിൽ IT കമ്പനിയിൽ സീനിയർ എഞ്ചിനീയർ ആണ്. വിവാഹം കഴിഞ്ഞിട്ട് 3 മാസമായി, അച്ഛന്റെ ഏറ്റം അടുത്ത കൂട്ടുകാരിയുടെ മകളെയാണ് ഞാൻ വിവാഹം കഴിച്ചിരിക്കുന്നത്. പേര് ദീപിക വയസ് – 25.

ദീപികയെ ഞാൻ പെണ്ണ് കാണാൻ പോയതിപ്പോഴു- മെനിക്കോർമ്മയുണ്ട്. എന്റെ വീടിന്റെ അടുത്ത് തന്നെയാണ് ദീപികയുടെ വീട്. ഏതാണ്ടൊരു കിലോമീറ്റർ കഷ്ടി, പക്ഷെ ഞാൻ ആ ഭാഗത്തേക്ക് അധികം പോകാത്തത് കൊണ്ട് അവളെ ചെറുപത്തിലോ മറ്റോ കണ്ട ഓർമയെ എനിക്കുണ്ടായിരുന്നുള്ളു.

ചായയുമായി ഹാളിലേക്ക് വന്ന ദീപികയെ ഞാൻ അടിമുടി നോക്കി വിലയിരുത്തി, പെണ്ണെന്നു വെച്ചാൽ എനിക്കടങ്ങാത്ത ആവേശമാണ്.
നീളൻ മുടിയുള്ള പെണ്ണെന്നു വെച്ചാൽ എനിക്കത്രക്ക് ഇഷ്ടമാണ്. നാലുകാലിൽ നിർത്തി ചെളിക്കണ്ടത്തിൽ തെളിക്കുന്നപോലെ കൊതിച്ചു വെള്ളം നിറഞ്ഞ പൂറിലേക്ക് കുണ്ണയിറക്കി ഉഴുതുമറിച്ച പരിചയം വെച്ചുമാകാം ദീപികയുടെ മുടിയിലേക്ക് തന്നെയാണ്
ആദ്യമെന്റെ നോട്ടമെത്തിതും, നിതംബം വരെ നീളമുള്ള ഇടതൂർന്നു തിങ്ങിച്ചുരുണ്ട കറു കറുത്ത മുടിയാണ് പെണ്ണിന്, അതിങ്ങനെ വിടർത്തിയിട്ടതു കൂട്ടിപിടിച്ചുകൊണ്ട് അവളുടെ കാമകരച്ചിൽ കേൾക്കും വരെ പൂറും കൊതവുമൊന്നാക്കാൻ ആണ് എന്റെ കഴപ്പ് ആ നിമിഷം ശംഖൊലി മുഴക്കിയത്.

കളികഴിഞ്ഞു കിതച്ചുകൊണ്ട് അവളുടെ വിരിച്ചിട്ട മുടിയിൽ
വിയർത്തുകിടക്കാനുള്ള മെത്തപോലെ തോന്നി അന്നേരമെന്റെ കുണ്ണ മൂത്തു മുരണ്ടു. മുഖത്തിനിരുവശവുമായി ഒരു വെഞ്ചാമരം പോലെ ആ കാര്‍കൂന്തളമങ്ങനെ വിരിഞ്ഞു നിന്നതു കാണുമ്പോഴേ എന്നെ പഠിപ്പിച്ച പഴയ കാല ടീച്ചർമാർ എന്റെ മനസിലേക്ക് വന്നിരുന്നു. പറയാൻ മറന്നു ദീപികയും ടീച്ചർ തന്നെയാണ്. പിന്നെയവളുടെ അമ്മയായ ശാരികയെ എന്നെ 9ആം ക്ലാസിലൊക്കെ പഠിപ്പിച്ചിട്ടുണ്ട്, മുഴുകുടിയനായിരുന്ന ശാരിക ടീച്ചറുടെ ഭർത്താവ് വണ്ടിയോടിച്ചു വടിയായതിന് ശേഷം പൊന്നുപോലെയാണ് ദീപികയെ ശാരിക ടീച്ചർ നോക്കി വളർത്തിയത്.

ഞാൻ ശാരികടീച്ചറേയും ഒന്ന് നോക്കി. അവരും മൂത്തു വിളഞ്ഞാണ് നിൽക്കുന്നത്‌, ദീപികയുടെ മിൽഫ് വേർഷൻ ആണ്, ശാരിക ടീച്ചർ. ആ പർവത മുലകളുടെ ഇടയിലേക്ക് മുഖം പൂഴ്ത്തി കിടന്നാൽ എപ്പോ ഇന്സോമേനിയ ഉള്ളവൻ പോലും കൂർക്കം വലിച്ചുറങ്ങിപോകും! ആരോ ഇവരെ നല്ലപോലെ കളിക്കുന്നുണ്ട് അതുറപ്പാണ്, കുണ്ടിയും മുലയുമൊക്കെ നല്ലപോലെ വിരിഞ്ഞാണ് ഇരിക്കുന്നത്.

Leave a Reply

Your email address will not be published.