വിത്ത്‌ കാള 7 [ആദി വത്സൻ]

Posted by

വിത്ത്‌ കാള 7

VithuKaala Part 7 | Author : Aadi Valsan | Previous Parts

 

“എന്താട ഒരു ചുറ്റിക്കളി?” റമീസ് അലിയോട് ചോദിക്കുന്നത് ജാസ് മിൻ കേട്ടൂ. ഒരു നടുക്കം അവൾക്ക് ഉണ്ടായി.
“അത് ഒന്നൂല വാപ്പ, ഇത്ത വിരുന്നിനു പോകാൻ ഒരുങ്ങാണൂ, കൊണ്ട് വിടാൻ ഇത്താടെ ഉമ്മ പറഞ്ഞിരുന്നു. അതോണ്ട് വന്നതാ.”
“ഉം” റമീസ് ഇരുത്തി മൂളി. ജാസ്മിൻ വാതിലിന്റെ വിടവിലൂടെ അവർ പോകുന്നത് നോക്കി,

ഒന്നുടെ മുറിയിലേക്ക് തിരിഞ്ഞ് നോക്കി കൊണ്ട് അലിയും റമീസും വീട്ടിൽ നിന്ന് ഇറങ്ങി, ജാസ്മിൻ കുറച് നേരം കൂടെ അങ്ങിനെ കിടന്നു. ഒന്ന് രസം പിടിച്ച് വരികയായിരുന്നു.
“ഹം” അവൾ ഏണീറ്റൂ. മുലകൾക്ക് ഒരു മുറുക്കം അനുഭവപ്പെടത് എന്താണെന്ന് അറിയാൻ അവൾ കണ്ണാടിയിൽ നോക്കി. വലിയ മുലകൾ ഉയർന്ന് കൂർത്ത് നിൽക്കുന്നു. മുല കുരു ഒക്കെ കനത്ത് വിരൽ പൊലെ മുന്നോട്ട് പൊങ്ങി നിൽക്കുന്നു. തടിച്ചിട്ടാണെങ്കിലും അരയും മുലയും ഒക്കെ നല്ല‌ ആകൃതിയൊത്ത് തന്നെയാണൂ ഉള്ളത്. അവൾ ചന്തി ഭാഗം കണ്ണാടിക്ക് മുന്നിലേക്ക് തിരിച്ചൂ. ഉരുണ്ടിരിക്കുന്ന ചന്തിക്ക് അൽപ്പം വലുപ്പം കൂടുതാലെണെങ്കിലെ ഉള്ളൂ. അത്യാവശ്യം ഉയർന്ന മുലകളും വണ്ണമുണ്ടെങ്കിലും മടക്കില്ലാത്ത വയറുമായിരുന്നു ജാസ്മിനു. ഇരു നിറമായിരുന്നു. അത്ര ആകർഷണിയതയൊട്ടു പറയാനില്ല എങ്കിലും മുന്നിലും‌ പിന്നിലും നല്ല മുഴുപ്പായിരുന്നു. അവളുടെ മുലകൾ മിക്കവാറും ദിവസങ്ങളിൽ ശക്തമായ ഞെരിച്ചമർത്തൽ അനുഭവിച്ചിട്ടാണെങ്കിലും മികച്ച വികാസം കാഴ്ച വച്ചൂ പിന്നിലെ ചന്തികളോട് വലുപ്പത്തിൽ മത്സരിച്ചൂ നിന്നൂ.

ജാസ്മിൻ അലമാരിയിൽ നിന്ന് ബ്രായെടുത്തൂ. ചുവന്ന 34 സൈസിൽ വലിയ കപ്പ് വേണമായിരുന്നു അവളുടെ മുലകളെ ഉൾകൊള്ളിക്കാൻ. അവൾ ഒരു വിധത്തിൽ ഞെക്കി കൂട്ടി ഇരുമുലകളെയും അതിനുള്ളിൽ കയറ്റി. അലി ഊരി കളഞ്ഞ ഷഡി അവൾ കണ്ടൂ അത് ആകെ നനഞ്ഞ് കുഴഞ്ഞ അവസ്ഥയിലായിരിക്കുന്നു. അലമാരിയിൽ നിന്ന് അവൾ പുതിയത് ഒന്ന് എടുത്തു. ഇതൊക്കെ ഇപ്പോ ആരു അഴിച്ച് നോക്കിയില്ലെങ്കിലും‌ സ്വയം സംതൃപ്തിക്കായി അവൾ ചുവന്ന പൂക്കളുള്ള ഇളം നീല ഷഡി തന്നെ തിരഞ്ഞെടുത്തൂ. അവളത് പൂവും മൂലവും മുറുകി മുകളിലേക്ക് കയറ്റി ഇട്ടൂ. ഷഡി പൂവിതളുകളെ മുട്ടിയപ്പൊൾ ചെറിയൊരു സുഖമുള്ള തരിപ്പ് അവൾക്ക് അനുഭപ്പെട്ടൂ. ഹൂ ഇപ്പഴും അവിടാകെ തരിച്ച് നിൽക്കുകായാണൂ. അലിയുടെ ബാപ്പ വന്നില്ലായിരുന്നെങ്കിൽ എന്ന് ആത്മാർത്ഥമായി അവളാഗ്രഹിച്ചൂ.

Leave a Reply

Your email address will not be published.