എന്റെ ഉമ്മയുടെ മുലകൾ [Big B♥️]

Posted by

എന്റെ ഉമ്മയുടെ മുലകൾ….

Ente Ummayude Mulakal | Author: Big B♥️

ഫ്രണ്ട്സ്, ഞാൻ ആദ്യമായി ആണ് കഥ എഴുതുന്നത്…. മുൻപരിചയം ഇല്ലാത്തത് കൊണ്ട് തന്നെ വല്ല തെറ്റും പോരായ്മകളും ഉണ്ടെങ്കിൽ ക്ഷമിക്കണം. ഒപ്പം തിരുത്തലുകൾ വേണമെങ്കിൽ അറിയിക്കണം.
ബിഗ് ബി♥️

നസീമ, അതായിരുന്നു എന്റെ ഉമ്മാന്റെ പേര്. കാണാൻ ചോക്ലേറ്റ് കളർ ആയിരുന്ന ഉമ്മ 48 വയസ്സിലും തന്റെ ശരീരം നന്നായി കാത്തു സൂക്ഷിക്കുന്ന സുന്ദരി ആയിരുന്നു. ഞാൻ അഫ്സൽ ഏക മകൻ. ഞാൻ ഇപ്പോൾ ബി കോം ഫസ്റ്റ് ഇയർ പഠിക്കുന്നു. ബാപ്പ ബഷീർ ഗൾഫിൽ ആണ്. ഉമ്മയോട് വലിയ ഇഷ്ടവും താല്പര്യവും ഒക്കെ ആയിരുന്നു ബാപ്പക്ക് എങ്കിലും, ഉമ്മാക്ക് തിരികെ അത് ഇല്ലായിരുന്നു. അതിന് വ്യക്തമായ പല കാരണങ്ങളും ഉമ്മാക്ക് ഉണ്ടായിരുന്നു. എനിക്ക് പലപ്പോഴും അത്ഭുതം തോന്നിയിട്ടുണ്ട് അത് ആലോചിച്ചിട്ട്, ഞാൻ എപ്പോഴും ചിന്ദിക്കാറുണ്ട് എന്തുകൊണ്ട് ആയിരിക്കും ഉമ്മാക്ക് ബാപ്പാനോട് വലിയ താല്പര്യം ഇല്ലാത്തത് എന്ന്?!.

 

കാരണം ബാപ്പ ഉമ്മാക്ക് എല്ലാ സൗകര്യങ്ങളും ചെയ്തു കൊടുത്തിരുന്നു. താമസിക്കാൻ വലിയ വീട്, സഞ്ചരിക്കാൻ ആഡംബര കാർ, ധരിക്കാൻ വിലകൂടിയ വസ്ത്രങ്ങൾ, അണിയാൻ വിലയേറിയ ആഭരണങ്ങൾ. പക്ഷെ ഒരു പെണ്ണിന് തൃപ്തിപെടാൻ അത് മാത്രം പോര എന്നല്ലേ നിങ്ങളുടെ സംശയം?! എന്നാൽ അതിനും ഉണ്ട് മറുപടി.

വർഷത്തിൽ 6 മാസത്തിൽ ഒരിക്കൽ ഉമ്മയെ ഗൾഫിലേക്കും അടുത്ത 6 മാസത്തിൽ ഒരിക്കൽ ബാപ്പ ഒരു മാസത്തെ ലീവിന് ബാപ്പ നാട്ടിലും വരാറുണ്ട്. വരുക മാത്രം അല്ല വന്നാൽ പിന്നെ ഉമ്മാക്ക് ഒരു റെസ്റ്റും കൊടുക്കാതെ ബെഡ്‌റൂമിൽ തന്നെ കിടത്തി രാവും പകലും പണി തന്നെ ആയിരുന്നു. ഒരു കൊല്ലത്തെ കഴപ്പ് മുഴുവൻ ഒരു മാസം കൊണ്ട് തീർക്കും പോലെ. ഉമ്മയെ വളരെ റെയർ ആയെ ഞാൻ പുറത്ത് കാണാറുള്ളു,

 

പലപ്പോഴും ഉമ്മയുടെ ചുണ്ടിലും കഴുത്തിലും എല്ലാം മുറി പാടുകൾ ഞാൻ കണ്ടിട്ടുണ്ട്. മിക്കവാറും പകൽ സമയങ്ങളിൽ ഞാൻ കോളേജിൽ ആവുന്നത് കൊണ്ട് വീട്ടിൽ ഇരുവരും നല്ല വെടി പൂരത്തിൽ ആവുന്നതിന്റെ അടയാളങ്ങൾ. എന്നിട്ടും ഉമ്മാക്ക് ബാപ്പാനോട് ഉള്ള അതൃപ്തി എന്താണെന്ന് എനിക്ക് പിന്നീട് ആയിരുന്നു മനസിലായത്.

ഉമ്മാനെ നോട്ടം ഇടാത്തവർ വളരെ ചുരുക്കം ആയിരുന്നു. ബാപ്പാന്റെ കൂട്ടുകാർ മുതൽ എന്റെ കൂട്ടുകാർ വരെ അതിൽ പെടും. ആരെയും കുറ്റം പറഞ്ഞിട്ട് കാര്യം ഇല്ല, അത്രക്ക് ഹോട്ട് ആയിരുന്നു ഉമ്മ. പ്രത്യേകിച്ച് ഉമ്മയുടെ മുലകൾ, അത് എടുത്തു പറയേണ്ട ഒന്ന് തന്നെ ആയിരുന്നു.

 

40DD സൈസ് ബ്രാ ഇട്ടാലും പുറത്തേക്ക് ഒതുങ്ങാതെ തള്ളി നിൽക്കും അത്. ഒപ്പം നല്ല റൗണ്ട് ഷേപ്പ്, ഡാർക്ക്‌ നിറത്തിൽ ഉള്ള വലിയ മുല വട്ടം പിന്നെ ബ്രൗൺ നിപ്പിൾ, ഒപ്പം ഒരു മുഴുത്ത കുണ്ണ മുഴുവൻ ചേർത്ത് വെച്ചു കുലുക്കാൻ പാകത്തിൽ ഉള്ള മുല വിടവും. വീട്ടിൽ വരുന്ന മിക്ക കൂട്ടുകാരും ബാത്‌റൂമിൽ പോയി ഉമ്മ അഴിച്ചിട്ട ബ്രാ എടുത്തു കുണ്ണ ചേർത്ത് കുലുക്കി പാൽ കളയൽ നിത്യ സംഭവം ആയിരുന്നു. ഞാനും ഉമ്മയും നല്ല ഫ്രണ്ട്സ് ആയിരുന്നു, ഉമ്മ പലപ്പോഴും പറയും കൂട്ടുകാരെ അതികം വീട്ടിലേക്ക് കൊണ്ടുവരേണ്ട എന്ന്. ഉമ്മക്ക് ഇഷ്ട്ടം അല്ലാത്തത് കൊണ്ട് ഞാനും ആ പതിവ് നിർത്തി.

Leave a Reply

Your email address will not be published.