ഇസബെല്ല [വംശി]

Posted by

ഇസബെല്ല

Esabella | Author : Vamshi

 

ഞാന്‍ നിങ്ങളുടെ സ്വന്തം വംശി

‘ അമ്മായി അമ്മയുടെ തേന്‍ കിണ്ണ ‘ ത്തിനും

‘ ആസ്സ് ആന്റ് പുസ്സി ‘ ക്കും ശേഷം ഒരു പുതിയ കഥയുമായി ഞാന്‍ നിങ്ങളുടെ മുമ്പാകെ . എത്തുകയാണ്

മുമ്പത്തെ പോലെ സഹകരിക്കുമല്ലോ

എന്ത് അഭിപ്രായം ആണെങ്കിലും അറിയിക്കാന്‍ മടിക്കരുത്…..

***************,*

ഇസബെല്ല…

21കാരിയായ ഒരു ആംഗ്ലോ ഇന്ത്യന്‍ യൂ വതി

വെള്ളാരം കണ്ണുകളും മിനുത്ത മേനിയും കൈയില്‍ ഒതുങ്ങുന്ന മാതള നാരങ്ങ പോലുള്ള മുലകളും അഭ്യാസിയെപ്പോലെ ഒതുങ്ങിയ വയറും നടക്കുമ്പോള്‍ ‘ ഇന്നാ പിടിച്ചോ’ എന്ന മട്ടില്‍ തുള്ളി തുളുമ്പുന്ന ക്ലാസ്സിക് നിതംബവും സ്വന്തമായുള്ള പെണ്ണ് നാട്ടിലെ ചെറുപ്പക്കാരുടെ ഉറക്കം കളയാന്‍ തുടങ്ങീട്ട് നാളുകള്‍ പലതായി

പാരമ്പര്യം അനുസരിച്ച് കൃത്യമായ ഇടവേളകളില്‍ ബോബ് ചെയ്ത് വയ്ക്കുന്ന തലമുടി… ഭംഗിയായി ത്രെഡ് ചെയ്ത് ഷേപ്പ് വരുത്തുന്ന ഐ ബ്രോസ്….. ചുണ്ടില്‍ നിന്നും ഒഴിഞ്ഞ് നില്കാന്‍ മടിക്കുന്ന ലോറിയലിന്റെ ലിപ്സ്റ്റിക്ക്…. ഇതൊക്കെയാണ് ഇസബല്ലയുടെ . ഹൈലൈറ്റ്…

 

പരമ്പാരാഗത രീതിയില്‍ കൈയില്ലാത്ത ജാക്കറ്റും മിനി സ്‌കര്‍ട്ടും ധരിച്ചെത്തുന്ന ഇസബെല്ലയുടെ വല്ലപ്പോഴും ദര്‍ശിക്കാന്‍ കിട്ടുന്ന മുടി മാറിയ കക്ഷവും തുടുത്ത കണങ്കാലുകളും പുരുഷാരത്തെയാകെ കുലപ്പിച്ച് നിര്‍ത്താന്‍ തന്നെ ( മദാമ്മമാര്‍ പ്രദര്‍ശിപ്പിക്കുന്ന കാലിലേയും കക്ഷത്തിലേയും മുടി ഷേവ് ചെയ്‌തോ വാക്‌സ് ചെയ്‌തോ കളയുന്നത് പുതിയ കാര്യമല്ല……)

ഇത്രയും സെക്‌സിയായ ഒരു പെണ്ണിനെ സ്വന്തമാക്കാര്‍ ഏറെ പേര്‍ കൊതിക്കുന്ന . കാര്യം നന്നായി മനസ്സിലാകിയതും ഇസബല്ല തന്നെയാണ്

എന്നാല്‍ തന്നെ കൊതിക്കുന്നവരെ എല്ലാവരെയും തനിക്ക് കൊതിക്കാന്‍ ഇസബല്ല മടിച്ചു

Leave a Reply

Your email address will not be published.