ഡയറക്റ്റ് മാർക്കറ്റിംഗ് 5 [Ananthu]

Posted by

ഡയറക്റ്റ് മാർക്കറ്റിംഗ് 5

Direct Marketing Part 5 | Author : Ananthu

[ Previous Parts ]

 

എല്ലാം കഴിഞ്ഞപ്പോൾ ഞാനും കമന്നു കിടക്കുകയാണ്. അവൾ കരയുന്നുണ്ട്. എനിക്കും കരച്ചിലൊക്കെ വരുന്നുണ്ട് പക്ഷെ വേദനയും നീറ്റാലും അടക്കി പല്ലുകടിച്ചമർത്തി ഞാനും അവളോടൊപ്പം നഗ്നനായി കിടക്കുന്നു. ഇത്രേം ഒന്നും ഞാൻ പ്രതീക്ഷിച്ചില്ല. ഇത് വളരെ ക്രൂരമായി പോയി.ഇനിയും എന്തൊക്കെയോ വരാനുള്ളതിന്റെ സൂചന. എല്ലാവരും ജോലിക്ക് പോയി. ഇനി 3 ദിവസമെങ്കിലും കഴിഞ്ഞാലേ ഞങ്ങൾ രണ്ടും പഴയ പടി ആകു. അതുവരെ ജോലിക്കൊന്നും പോകാൻ സാധിക്കാത്ത അവസ്ഥയാണ്.

 

ഞാൻ അവളെ ഒന്ന് നോക്കി. കരഞ്ഞു അവളുടെ കണ്ണീർ വറ്റി. ആ ദുഷ്ട ജന്മങ്ങൾ, ഇവൾ എന്ത് തെറ്റ് ചെയ്തിട്ട ഇങ്ങനെ കാട്ടി കൂട്ടിയത്. ലോക്കപ്പിൽ പോലും ഇത്ര ക്രൂരത കാണില്ല. അവളുടെ മുഖം മുഴുവൻ മൂക്കൊലിച്ചതും, കണ്ണീറിന്റെ ഉണങ്ങിയ പാടുകൾ. ഞാൻ എന്റെ കൈ കൊണ്ട് അവളുടെ തലയിൽ കൈ വച്ചു പതിയെ തലോടി. അവൾ എന്നെ ഒന്ന് നോക്കി ചിരിച്ചു.

“നിനക്ക് വേദനയുണ്ടോ.”

Paru: കുഴപ്പമില്ല. ഇപ്പോൾ ഇച്ചിരി വേദന തോന്നിയാലും എന്റെ ആഗ്രഹം നടന്നില്ലേ.എനിക്ക് വിഷമം ഒന്നും ഇല്ല.2ദിവസം കഴിയുമ്പോൾ ഈ വേദന പമ്പ കടക്കും. എനിക്കിനി മുതൽ അവരുടെ കാൽച്ചുവട്ടിൽ കിടക്കാമല്ലോ. ഞാൻ അത്രെ ആഗ്രഹിച്ചുള്ളൂ.

“നിനക്ക് വട്ടാണ് പെണ്ണെ! മുഴുത്ത വട്ടു.”

Paru:അതെ, എനിക്ക് വട്ടാ!നീ നാളെ നിനക്കും വട്ടാണെന്ന് പറയുന്ന കാലം വരും ഓർത്തോ. നീ ഇതൊക്കെ ഒരിക്കൽ മിസ്സ്‌ ചെയ്യും. അപ്പൊയെ അടിമത്തത്തിന്റെ സുഖം മനസിലാകൂ. അന്ന് നീ സ്ത്രീയുടെ കല്പാദത്തിന് വേണ്ടി കെഞ്ചും. നീ ശരിക്കും ഭാഗ്യവാനാ… ഒരു പുരുഷനും കിട്ടാത്ത ഭാഗ്യമല്ലേ നിന്നെ തേടി വന്നത്. ഇത്രേം പെണ്ണുങ്ങളുടെ പാദസേവകൻ ആകാൻ നീ പുണ്യം ചെയ്യണം.അല്പം വേദന സഹിച്ചാലും ഇവർ തരുന്ന സുഖം വിലമതിക്കാൻ പറ്റുമോ നിനക്ക്.

Leave a Reply

Your email address will not be published.