ബാംസുരിക്കൊട്ടാരത്തിലെ രഹസ്യം 3 [Arjun Dev & Jo]

Posted by

ബാംസുരിക്കൊട്ടാരത്തിലെ രഹസ്യം 3
Bamsurikottarathile Rahasyam Part 3 | Authors : Arjun Dev & Jo
[ Previous Part ]

 

ദീരവിനെനോക്കിയൊരു പുഞ്ചിരിയുംതൂകി അവന്റെ മനസ്സു വിഷമിപ്പിക്കാനും, ആ ഡ്രൈവർമാരുടെ മുമ്പിൽ അൽപവസ്ത്രധാരിയായി പോയിനിന്ന് അവരുടെ അശ്ലീലച്ചുവയുള്ള സംസാരം കേൾക്കാനുമിടവരുത്തിയ തന്റെയീ വരവിനെ സ്വയം പഴിച്ചുകൊണ്ടു വീട്ടിലേയ്ക്കു തിരിഞ്ഞുനടക്കുമ്പോൾ തന്റെ കൊഴുത്തുവിടർന്ന നിതംബത്തിലേയ്ക്കായിരിയ്ക്കും അവന്മാരുടെ നോട്ടമെന്നു ദീക്ഷയൂഹിച്ചു. ആളുകൾ നോക്കിനിൽക്കുന്നുണ്ടെന്നു മനസ്സിലായിട്ടും അനുസരണയൊട്ടുമില്ലാതെ ഷോർട്ട്സിനുള്ളിൽ തുള്ളിക്കളിച്ചുകൊണ്ടിരുന്ന തന്റെ കുണ്ടികളെയും പഴിച്ചുകൊണ്ടവൾ വേഗത്തിൽ നടന്ന് വീട്ടിനുള്ളിലേയ്ക്കു കയറി….! ഒരുനിമിഷമെങ്കിലൊരുനിമിഷം…, അവരുടെ കൺവെട്ടത്തുനിന്നും അത്രയും നേരത്തേ മാറിപ്പോകണമെന്നായിരുന്നു അവളപ്പോൾ ചിന്തിച്ചത്.

എന്നാൽ വേഗത്തിലുള്ള നടപ്പിനകമ്പടിയായി തന്റെ കൊഴുത്ത കുണ്ടിപ്പാളികളും അതേ വേഗത്തിൽ ചലിക്കുമെന്നും അതുകാണുമ്പോളാ ജെസീബിക്കാരുടെയും തന്റെയനിയന്റെയും കുണ്ണകൾ കൂടുതൽ മുഴുക്കുമെന്നുമവൾ ചിന്തിച്ചില്ല. അതേസമയംതന്നെ ആ കാഴ്ച്ച അവരിൽനിന്നകത്തിയ തന്റെ സഹോദരനോടാ വണ്ടിക്കാർക്ക് തീർത്താൽ തീരാത്ത പക നിറയുമെന്നും അവളോർത്തില്ല… !!!

“”…മ്മ്മ്..?? എന്താടീ മുഖം വല്ലാതിരിയ്ക്കുന്നേ…?? അവനെന്തെങ്കിലും പറഞ്ഞോ…??”””_ പോയ അതേ സ്പീഡിൽ തിരികെവന്ന ദീക്ഷയോട് രോഹിണി ചോദിച്ചു… എന്നാലതിനൊന്നുമില്ലെന്ന മട്ടിൽ തലകുലുക്കുകയാണ് ദീക്ഷ ചെയ്തതെന്നു മാത്രം….!

“”…ഇതുപോലെ നെഞ്ചും തള്ളിപ്പിടിച്ചു ചെന്നുനിന്നു കണ്ടവന്മാരോട് കിന്നരിച്ചു നിന്നേന് അവനോടിച്ചു കാണും… കാര്യായ്പ്പോയി…!!”””_ ടീഷേർട്ടിനു മുകളിൽ തെറിച്ചുനിന്ന മകളുടെ മുലയിലേയ്ക്കു നോക്കിയതു പറഞ്ഞപ്പോൾ, തിരിച്ചു ഗോളടിച്ച സന്തോഷമായിരുന്നു രോഹിണിക്ക്…! അതിനു ദീപ്തിയുടെ ചിരികൂടെ പങ്കുചേർന്നപ്പോൾ ഒന്നു ചൂളിയ ദീക്ഷ നിലത്തൊന്നു ബലമായി ചവിട്ടിക്കൊണ്ടു മുഖം വീർപ്പിച്ചിരുന്നു….! രോഹിണിയും ദീപ്തിയും അതുകഴിഞ്ഞും പരസ്പരം പലതും പറഞ്ഞുകൊണ്ടാണ് തങ്ങളുടെ ജോലികൾ തുടർന്നതെങ്കിലും കൊതികുത്തിയിരുന്ന ദീക്ഷ അതിലൊന്നും പങ്കുചേർന്നതുമില്ല മുഖമുയത്തിയൊന്നു നോക്കിയതുമില്ല… !!!

കുറേനേരം കഴിഞ്ഞിട്ടും ദീക്ഷയുടെ അനക്കമൊന്നുമില്ലാതായപ്പോൾ നമ്മൾക്കവളോട് എന്തെങ്കിലും മിണ്ടിയാലോന്ന ഭാവത്തിൽ ദീപ്തി കണ്ണുകാണിച്ചെങ്കിലും രോഹിണിയത് കണ്ടതായിപ്പോലും ഗൗനിച്ചില്ല.

Leave a Reply

Your email address will not be published.