ചില ഫെംടം ചെറുകഥകൾ [Jon snow]

Posted by

ചില ഫെംടം ചെറുകഥകൾ

Chila Femdom Cherukadhakal | Author : Jon snow

 

*********

സുഹൃത്തുക്കളെ എന്റെ ജോലിതിരക്ക് കൊണ്ടാണ് പരമുവും ഭൂതവും അടുത്ത പാർട്ട് വരാത്തത്. എല്ലാവരും ക്ഷമിക്കുക. അതിന്റെ പണിപ്പുരയിൽ ആണ്. അതിനിടയ്ക്ക് ഞാൻ മരിച്ചു പോയി എന്നും ഒരു വാർത്ത എയറിൽ ഉണ്ട്. അതുകൊണ്ട് എന്റെ പ്രെസെൻസ് അറിയിക്കാൻ വേണ്ടി മാത്രം എഴുതുന്ന ഒരു ചെറു കഥയാണ് ഇത്. അല്ല കുറച്ച് ചെറുകഥകളുടെ ഒരു സമാഹാരം പോലെ ആണ് ഉദ്ദേശിക്കുന്നത്.

ˇ

*********

 

ഈ കഥ ഫെംടം ആണ്. വിശ്വാസയോഗ്യമല്ലാത്ത, യുക്തിക്കു നിരക്കാത്ത കൊറേ സന്ദർഭങ്ങൾ ഈ കഥയിൽ ഉണ്ടാവും. സ്ത്രീകൾ പുരുഷന്മാരേക്കാൾ കരുത്തർ ആണെന്ന് രീതിയിൽ യുക്തി നോക്കാതെ പടച്ചു വിടുകയാണ് ഞാൻ. എല്ലാവരും ആ ഒരു അർത്ഥത്തിൽ കഥയെ വായിക്കുക. ഫെംടം ഇഷ്ടം അല്ലാത്തവർ പ്ലീസ് കഥ വായിക്കാതെ മടങ്ങി പോകുക. പിന്നെ ഇതിൽ നിഷിദ്ധസംഗമം ഉണ്ട്.

അപ്പൊ കഥയിലേക്ക്……

 

1. കഥ ഒന്ന് – നാട്ടിൽ പുലി വീട്ടിൽ എലി

വിക്രം, അതാണ് കഥനായകന്റെ പേര്. വിക്രം നിലവിൽ കേരള പോലീസിൽ എസ് ഐ ആണ്. സെർവിസിൽ കേറിയത് മുതൽ പുലിക്കുട്ടി എന്നൊരു ഇരട്ടപ്പേരുണ്ട് വിക്രമിന് കാരണം മറ്റൊന്നുമല്ല വിക്രമിന്റെ കിണ്ണം കാച്ചിയ പോലത്തെ ഇടിയാണ്. എത്ര വലിയ കള്ളനായാലും റൗഡി ആയാലും വിക്രത്തിന്റെ കയ്യിൽ കിട്ടിയാൽ അവനെ ഇടിച്ചു പഴുപ്പിക്കും വിക്രം. ലോക്കപ്പിലേക്ക് കയറ്റിട്ട് പിന്നെ ഒരു ഒന്നൊന്നര മണിക്കൂർ നിർത്താതെ ഇടി ആണ്. അത് കഴിയുമ്പോൾ ഇടി കൊണ്ടവനെ എടുത്തു വല്ല ആയുർവേദ തിരുമ്മൽ കേന്ദ്രത്തിലേക്കും കൊണ്ടുപോയി ഒരു മൂന്ന് മാസമെങ്കിലും തിരുമ്മേണ്ടി വരും.

വിക്രം ഇടിച്ചു നന്നാക്കിയ ഗുണ്ടകളുടെ ലിസ്റ്റ് വളരെ വലുതാണ്. വിക്രത്തിന്റെ കയ്യിൽ ഒരു തവണ പെട്ടാൽ പിന്നെ ജീവിതകാലത്ത് അവന് വീണ്ടും ഗുണ്ടായിസം കാണിച്ചു ജീവിക്കാനുള്ള ആരോഗ്യം ഉണ്ടാവില്ല. അത് മാത്രമല്ല ഏത് കോളനിയിലും കാട്ടിലും കയറി എത്ര വലിയ ഗുണ്ടയെ പിടിക്കാനും വിക്രമിന് തെല്ലും ഭയമില്ല. അതുകൊണ്ട് തന്നെ ഗുണ്ടകൾക്കും കേഡികൾക്കും ഒക്കെ ഒരു പേടിസ്വപ്നമാണ് വിക്രം. വേണ്ടിവന്നാൽ തോക്കെടുത്ത് വെടിവച്ച് സ്പോട്ടിൽ തീർത്തു കളയാനും മടിയില്ലാത്ത ആളാണ് വിക്രം. ചുരുക്കി പറഞ്ഞാൽ ചോര കണ്ട് അറപ്പ് മാറിയ, പേടി എന്ന വാക്ക് നിഘണ്ടുവിൽ ഇല്ലാത്ത നല്ല ഒന്നാന്തരം പുലിക്കുട്ടി പോലീസുകാരൻ.

Leave a Reply

Your email address will not be published.