ചക്രവ്യൂഹം 2 [കുഞ്ഞൻ]

Posted by

ഹായ് സുഹൃത്തുക്കളെ… ഇതൊരു ക്രൈം ത്രില്ലെർ ആയത് കൊണ്ട് എല്ലാത്തരം വായനക്കാരെയും ആകർഷിക്കാൻ പറ്റില്ല എന്ന് അറിയാം… അതുകൊണ്ട് തന്നെ നിങ്ങളുടെ വിലയേറിയ കമെന്റിനു വളരെ വലിയ പ്രാധാന്യം ഉണ്ട്… അതുപോലെ തന്നെ ലൈക്കിനും… ഒരു ലൈക്കും കമന്റും നിങ്ങൾ എനിക്ക് തരുന്ന പ്രചോദനം ആവും… ഒരു കഥ എഴുതുന്നതിൽ ബുദ്ധിമുട്ട് കൊറേ പേർക്കൊക്കെ അറിയാം… അതുകൊണ്ട് ദയവുചെയ്ത് കഥ വായിക്കുന്നവർ ഒരു ലൈക്കോ ഒരു കമന്റോ പറ്റുമെങ്കിൽ രണ്ടുമോ ചെയ്യാൻ താത്പര്യപ്പെടുന്നു…

നന്ദി സ്നേഹത്തോടെ കുഞ്ഞൻ

ചക്രവ്യൂഹം 2

Chakravyuham Part 2 | Author : Kunjan

[ Previous Part ]

 

ഞെട്ടി തിരിഞ്ഞു നോക്കിയ വിശ്വനും സതീഷും കാണുന്നത്.. മുട്ടോളം മാത്രം ഇറക്കം ഉള്ള നേരിയ നൈറ്റ് ഗൗൺ ഇട്ട് മദാലസ ചിരിയുമായി നിൽക്കുന്ന സോനാ നായരെയാണ്…

അവർ പെട്ടെന്ന് പരിഭ്രാന്തരായി കിടക്കയിൽ നിന്നും എഴുന്നേറ്റു… സതീഷ് അവളെ അടിമുടി നോക്കി…

അവളുടെ നേരിയ ഗൗണിൽ അവളുടെ പാന്റിയ്മ് ബ്രായും അൽപ്പം അവ്യക്തമാണെങ്കിലും കാണാൻ സാധിക്കുന്നു… കണങ്കാലിന്റെ വണ്ണം നോക്കി അവളുടെ തുടകളുടെ വണ്ണം ഊഹിക്കാൻ അവനു സാധിച്ചു… അവന്റെ പാന്റിൽ കുണ്ണ മൂത്തു തുടങ്ങിയിരുന്നു…

” വിശ്വാ… മേനോൻ ചേട്ടൻ വിളിക്കുന്നു… എന്തോ കാര്യം പറയാനാ…” സോനാ വിശ്വനെ നോക്കി പറഞ്ഞു…

“ഡാ… ഞാൻ ഇപ്പൊ വരാം…” സതീഷിനെ നോക്കി വിശ്വൻ പറഞ്ഞ് മുന്നോട്ട് നടന്നു…

മുന്നോട്ട് നടക്കുമ്പോ വിശ്വന്റെ കണ്ണുകൾ സോനയുടെ കണ്ണുമായി എന്തോ സംസാരിച്ചു… പക്ഷെ ആ സംസാരം സതീഷിന്റെ കണ്ണുകൾക്ക് കിട്ടിയില്ല… കാരണം അവന്റെ കണ്ണുകൾ അവളുടെ അൽപ്പം മുന്നോട്ട് തള്ളിവെച്ച തുടകളുടെ ഇടയിലേക്കായിരുന്നു…

അവന്റെ കുണ്ണ വീർത്ത് വിമ്മിഷ്‌ട്ടം മുട്ടി നിന്നു…

സോനാ നായർ അവന്റെ നേരെ നോക്കി… സതീഷിന്റെ നോട്ടം ആസ്ഥാനത്തേക്കാണ് എന്ന് പെട്ടന്ന് മനസിലാക്കിയ അവൾ കാലുകൾ നേരെ വെച്ചു… പെട്ടെന്ന് അവന്റെ കണ്ണുകൾ അവൾക്കു നേരെ തിരിഞ്ഞു…

Leave a Reply

Your email address will not be published.