മിസ്റ്റർ മരുമകൻ 4 [നന്ദകുമാർ]

Posted by

മിസ്റ്റർ മരുമകൻ നീണ്ടകഥ  പാർട്ട് 4

Mister Marumakan NeendaKadha Part 4 | Author : Nandakumar

[ Previous Part ]

 

നേരം 10 മണിയായി വെയിലുറച്ചു. അമ്മേ രവിയേട്ടൻ ഓലി ഇത് വരെ കണ്ടിട്ടില്ലയെന്ന് ഒന്ന് വഴി കാണിച്ച് കൊടുക്ക് ,ഇന്നവിടെ കുളിക്കണമെന്നാ പുള്ളിക്കാരൻ പറയുന്നത് ഞാനൊന്ന് പുറത്തേക്കിറങ്ങിയിട്ട് വരാം.. രവിയേട്ടൻ ബാത്ത് റൂമിലേക്കും അമ്മ തോർത്തെടുക്കാനും പോയ തക്കത്തിന് ഞാൻ അരുവിക്ക് സമീപത്തേക്ക് ഓടി അവിടെ സൗകര്യപ്രദമായ കാഴ്ച കിട്ടുന്ന സ്ഥലത്ത് ഒരു പാറയുടെ പിന്നിൽ പതുങ്ങി..

 

അമ്മ പുറത്തിറങ്ങി എന്നെ വിളിക്കുന്നത് ഞാൻ കേട്ടു. ഞാൻ പോയോ എന്ന് തിരക്കുകയാണെന്ന് എനിക്ക് മനസിലായി.. രവിയേട്ടൻ കാവിമുണ്ടും തോർത്തും എടുത്ത് മുറ്റത്തിറങ്ങി.. അൽപ്പനേരം കഴിഞ്ഞപ്പോൾ അമ്മയും പുറത്തിറങ്ങി എൻ്റെ കണ്ണ് തളളി കറുത്ത കരയുള്ള വെളുത്ത മുണ്ടും ഒരു റോസ് കളർ ബ്ലൗസും വേഷം തോർത്തും സോപ്പും കയ്യിലുണ്ട് .ഒരു മറയുമില്ലാതെ മുലക്കുന്നുകളുടെ ദൃശ്യഭംഗി വെളിവാകുന്നുണ്ട്.

 

അമ്മയും കുളിക്കാനുള്ള ഒരുക്കത്തിലാണെന്ന് എനിക്ക് തോന്നി.അമ്മയുടെ വരവ് കണ്ട് ചേട്ടൻ്റെ കണ്ണു മാത്രമല്ല, കുണ്ണയും തള്ളിപ്പോയെന്ന് എന്നിക്ക് പുള്ളിക്കാരൻ സ്വന്തം മുണ്ടിനകത്തേക്ക് കൈ കൊണ്ടുപോയി അവനെ അടക്കാൻ ശ്രമിക്കുന്നതിൽ നിന്നും എനിക്ക് മനസിലായി.അമ്മ വഴികാട്ടിയായി മുന്നിൽ നടന്നു. പുറകേ ഡാൻസ് കളിക്കുന്ന കുണ്ടിയും, ഇറക്കി വെട്ടിയ ബ്ലൗസിൻ്റെ പുറകിൽ കാണുന്ന പുറമ്പോക്കും നോക്കി കമ്പിയടിച്ച് ചേട്ടൻ പുറകേ നടന്നു. ഞാനിരിക്കുന്നതിന് അൽപ്പം മാറി കുറച്ച് വെള്ളം കൂടുതലുള്ള ഭാഗത്ത്, തോർത്തും സോപ്പും കരയ്ക്ക് വച്ച് അമ്മയിറങ്ങി നല്ല തണുപ്പാ,.. എന്ന് പറഞ്ഞ് കൊണ്ട് സമൃദ്ധമായ മുടി വാരി തലയിൽ കെട്ടി…

 

അര വരെ വെള്ളമുള്ള ഭാഗത്തേക്ക് നടന്നു.അമ്മ പതിയെ ആ വെള്ളത്തിൽ മുങ്ങി നിവർന്നു. അതൊരസാദ്ധ്യ കാഴ്ചയായിരുന്നു.. വെള്ളത്തിൽ നനഞ്ഞ മുണ്ട് അർദ്ധ സുതാര്യമായി തുടകളോടൊട്ടി നിന്നു. കൊമ്പൻ മുല ഞെട്ടുകൾ സുതാര്യമായ ബ്ലൗസ് തുളച്ച് പുറത്ത് വരുമോ എന്ന് തോന്നും വിധം എറിച്ച് നിന്നു. കൺട്രോൾ പോയ രവിയേട്ടൻ വെള്ളത്തിലേക്ക് ചാടി അമ്മയുടെ സമീപമെത്തി, അമ്മ രവിയേട്ടൻ്റെ മുണ്ടഴിച്ച് കരയിലേക്കിട്ടു. ചേട്ടൻ്റെ കൊടിമരം 120 ഡിഗ്രിയിൽ മുകളിലേക്ക് നിവർന്ന് നിന്നാടി… അമ്മയുടെ നിൽപ്പ് കണ്ട് കുണ്ണ ഒലിപ്പീര് തുടങ്ങി.. ആ മൈരനെ മാറ്റിയിട്ട് പോയി പണ്ണിയാലോ…വേണ്ട… എന്താണ് നടക്കുന്നതെന്ന് കാണാം അതാണ് കൂടുതൽ രസം.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *