മിസ്റ്റർ മരുമകൻ 2 [നന്ദകുമാർ]

Posted by

മിസ്റ്റർ മരുമകൻ നീണ്ടകഥ  പാർട്ട് 2

Mister Marumakan NeendaKadha Part 2 | Author : Nandakumar

[ Previous Part ]

 

അമ്മ കട്ടിലിൽ ഇരിക്കുന്നു. ഒരു റോസ് കളർ ബ്രേസിയറും ,പിങ്ക് കളറുള്ള അടിപ്പാവാടയും മാത്രം വേഷം. അമ്മയുടെ കഴുത്തിലെ വലിയ സ്വർണ്ണമാലയിലെ താലിയിലെ കല്ലിൽ വെളിച്ചം അടിച്ച് ക്യാമറ ഫ്ലാഷ് പോലെ ചിതറുന്നു. കട്ടിലിന് താഴെ നിലത്ത് ജയകുമാർ അങ്കിൾ ഇരിക്കുന്നു.

ഈ ജയകുമാർ അങ്കിളിനെ എനിക്ക് പരിചയമുണ്ട് മുത്തശിയുടെ കടയിൽ സ്ഥിരം വരാറുണ്ട്, എക്സൈസ് ഗാർഡാണ്.ഒരു പത്ത് മുപ്പത്തെട്ട് വയസ് പ്രായം വരും നല്ല കരുത്തനും അരോഗദൃഡഗാത്രനുമായ ഒരാൾ, കൊമ്പൻ മീശയും പരുപരുത്ത ശബ്ദവും തടിച്ച കീഴ് ചുണ്ട്. നല്ല മസിൽ ഉള്ള കൈകൾ കണ്ടാൽ തന്നെ പേടിയാകും, ഒരു ഗുണ്ടാ ലുക്കാണ് ഈ ജയകുമാർ അങ്കിളിന്. എന്നെ കാണുമ്പോൾ ചിരിക്കാറുണ്ടെങ്കിലും എനിക്ക് പേടിയാണ്.

 

കഥ വായനക്കാർക്ക് കൂടുതൽ ആസ്വാദകരമാകണമെങ്കിൽ കഥാപാത്രങ്ങൾക്ക് നല്ല മിഴിവ് വേണമല്ലോ. എൻ്റെ അമ്മയുടെ അന്നത്തെ രൂപം നിങ്ങൾക്ക് സങ്കൽപ്പിക്കണമെങ്കിൽഇപ്പോഴത്തെ സിനിമകളിൽ അഭിനയിക്കുന്ന ആശാ ശരത്തിനെ കണ്ടാൽ മതി. ഒരഞ്ചടി രണ്ടിഞ്ച് ഉയരം, നല്ല ഗോതമ്പിൻ്റെ നിറം, ഓവൽ ഷേപ്പ് മുഖം ,കടിച്ചൂമ്പാൻ തോന്നുന്ന ചുണ്ടുകൾ,ഉരുണ്ടുയർന്ന് ആരുടെയും ആരുടെയും നോട്ടം ഒന്നുകൂടി ആകർഷിക്കുന്ന മുഴുത്ത ഓറഞ്ച് വലിപ്പമുള്ള മുലകൾ, നല്ല ഫോം തലയിണ പോലുള്ള ചന്തി, ബ്ലൗസും, സാരിയുമുടുക്കുമ്പോൾ വശങ്ങളിൽ തുളുമ്പിക്കിടക്കുന്ന വയർ മടക്കുകൾ, നാഴി എണ്ണ കൊള്ളുന്ന പുക്കിൾത്തടം……

 

* * *

 

ചുവരലമാരിയുടെ വിടവിലൂടെ ഈ കാഴ്ച കണ്ട ഞാൻ അമ്പരന്നു. ക്ഷണത്തിൽ എൻ്റെ ഉറക്കച്ചട വെല്ലാം പമ്പ കടന്നു. മുറിയിലിരുന്ന ടൈംപീസിൻ്റെ ഫോസ്ഫറസ് വെളിച്ചത്തിൽ ഞാൻ സമയം നോക്കി രാത്രി 10 മണിയാകുന്നതേ ഉള്ളൂ. ഈ അങ്കിൾ എപ്പോൾ വന്നു. ഞാനിന്ന് 6 മണിയായപ്പോൾ അത്താഴം കഴിച്ച് കിടന്നതാണല്ലോ. അപ്പോൾ അതിന് ശേഷമായിരിക്കും അങ്കിൾ വന്നത്. എൻ്റെ ജിഞ്ജാസയുണർന്നു, എന്താണ് അങ്കിൾ ഈ കാണിക്കുന്നത്. അമ്മ സാരി

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *