ഗിരിജ 13 [വിനോദ്]

Posted by

ഗിരിജ 13

Girija Part 13 | Author : Vinod | Previous Parts

 

വെളിച്ചെണ്ണ മേശയിൽ വെച്ച ശേഷം സുനിൽ ഗിരിജയെ ചേർത്തു നിർത്തി..പിന്നെ കട്ടിലിലേക്ക്.. കുറെ നേരം തലോടൽ.. ഉമ്മകൾ.. സുനിൽ അല്പം സമയം നീട്ടുക ആയിരുന്നു..തലേ രാത്രി മുതൽ നല്ല ഊർജം ആണ് പോയത് . കുണ്ണ കൂതിയിൽ കയറ്റാൻ ഉള്ളതാണ്.. കുറച്ചു റസ്റ്റ്‌.. അതായിരുന്നു സമയം നീട്ടാൻ കാരണം.

കുട്ടാ

മ്മ്
ഞാൻ ഒരു കാര്യം ചോദിച്ചോട്ടെ..

പറ

അമ്മായിയുടെ കൂടെ ആരുന്നോ ഉറക്കം.

അതെ.. ഭാര്യ ഭർത്താക്കന്മാരെപ്പോലെ.. കെട്ടിപിടിച്ചു ഉറക്കം.

പകലോ

പകൽ കോളേജിന്നു വരുമ്പോൾ ഒരു കളി ഉണ്ടാവും. അത് എങ്ങിനെ എങ്കിലും സാധിക്കും.. അവധി ദിവസം പകലും രാത്രിയും ഒരുപോലെയാ

അമ്മായി ആണോ വന്നേ കുട്ടന്റെ അടുത്ത്

എന്തിനാ ഇപ്പോൾ ഇതൊക്ക ചോദിക്കുന്നെ.. അത് കഴിഞ്ഞു പോയതല്ലേ

അവൾ ഒന്നും മിണ്ടിയില്ല. പെൺ വർഗം അല്ലെ.. സുനിലിന് അവളുടെ അവസ്ഥ മനസിലായി..

ഞാൻ ആണ് പോയത്.. അമ്മായീടെ അടുത്ത്

അവൾ അവനെ നോക്കി.

മുത്തശ്ശി ഇല്ലാത്ത ഒരു ദിവസം രാത്രി..നിന്നെ ഓർത്ത് ഇടയ്ക്കു വാണം വിടുവാരുന്നു.. അമ്മായിയും കാണാൻ മോശം ഇല്ല. കഴപ്പ് സഹിക്കാൻ പറ്റാത്ത രാത്രി പിള്ളേർ കിടന്നു കഴിഞ്ഞു അമ്മായി പാത്രം എല്ലാം കഴുകി വന്നപ്പോൾ അപ്പോൾ തോന്നിയ ധൈര്യത്തിൽ കേറി മൂലക്ക് പിടിച്ചു.. അമ്മായി ഞെട്ടിപ്പോയി.. പെട്ടന്ന് ഒന്നും മിണ്ടാതെ പോയപ്പോൾ ബലമായി പിടിച്ചു.. കുറെ എതിർത്തു. ഒടുവിൽ സാരി പൊക്കി പൂറ്റിൽ വിരലിട്ടപ്പോൾ പിന്നെ അമ്മായിയും സഹകരിച്ചു.. മതിയില്ലേ.. ഇനി ഒന്നും ചോദിക്കരുത്

ഇല്ല..

Leave a Reply

Your email address will not be published.