അർച്ചനയുടെ പൂങ്കാവനം 16 [Story like]

Posted by

അർച്ചനയുടെ പൂങ്കാവനം 16

Archanayude Poonkavanam Part 16 | Author : Story likePrevious Part

 

കൂട്ടുകാരന്റെ അമ്മയെ ട്രെയിൻ കയറ്റി വിട്ടിട്ട് രാധികയെ പണ്ണി പൊളിക്കുന്നതും സ്വപ്നം കണ്ടുകൊണ്ട് ഫ്ലാറ്റിലേക്ക് ചെന്ന സുധിയെ സംഗീത് ഡോർ തുറന്ന് അകത്തേക്ക് കയറ്റി.. അവൻ രാധികയെ അവിടെ കാണാത്തതു കൊണ്ട് കണ്ണുകൾ കൊണ്ട് തിരയുന്നത് കണ്ട സംഗീത് ചിരിച്ചുകൊണ്ട് അവനെ ബെഡ്റൂം ചൂണ്ടിക്കാണിച്ചു. അവൻ ആറൂമിലേക്ക് ഡോർ തുറന്ന് ചെന്നതും കണ്ടത് ഒരു കസവിന്റെ മുണ്ടും ബ്ലൗസും അണിഞ്ഞ് മാറിൽ ഒരു നേര്യതും ഇട്ട് മുടിയിൽ മുല്ലപ്പൂവും ചൂടി നിൽക്കുന്ന രാധികയെന്ന നാല്പത് കഴിഞ്ഞ മാദകത്തിടമ്പിനെയായിരുന്നു. അവന്റെ പുറകേ സംഗീതും അകത്തേക്ക് കയറി…

 

ഹൊ… എന്റെ ചേച്ചീ…. എന്നാ ചരക്കാ… നിങ്ങൾ….

 

നീയിങ്ങനെ നോക്കി കൊതിക്കാതെ എന്റെ കഴപ്പ് തീർക്കാൻ നോക്കെടാ… രാധിക കാമക്കഴപ്പോടെ അവനെ നോക്കി പറഞ്ഞുകൊണ്ട് തന്റെ നേര്യത് അഴിച്ച് മാറ്റി… അന്നേരം സംഗീതും സുധിയും കൂടി അവളുടെ അവളുടെ മുണ്ടും ബ്ലൗസും അഴിച്ച് മാറ്റി… എന്നിട്ട് ബെഡിലേക്ക് കിടത്തി… സുധിയന്നിട്ട് രാധികയുടെ കൈമാറ്റി വലതുകക്ഷം നക്കാൻ തുടങ്ങി… സംഗീതും ഇടതു കക്ഷത്തിലേക്ക് നാവുകൊണ്ട് നക്കിതുടങ്ങി… അവർ രണ്ടും കൂടി രാധികയുടെ ശരീരം മുഴുവൻ നാവുകൊണ്ടും ചണ്ടുകൾ കൊണ്ടും ചപ്പിയും നക്കീയും അവളെ സുഖിപ്പിച്ചു.. അവളപ്പോൾ എഴുന്നേറ്റു എന്നിട്ട് രണ്ടുപേരേയും പൂർണ്ണ നഗ്നനാക്കി കൊണ്ട് അവരുടെ രണ്ടു കുണ്ണകളെയും ഒരുമിച്ചു വായിലാക്കി… അവൾ ഒരു പറവെടിയെ പോലെ രണ്ടു കുണ്ണകൾ ഒരുമിച്ചു വായിലാക്കി ഊമ്പുന്നത് സുധി അത്ഭുതത്തോടെ നോക്കി നിന്നു… സംഗീതിന് അത് പരിചിതമായിരുന്നെങ്കിലും ഒരുപാട് നാളുകൾക്ക് ശേഷം അവൾ രണ്ടു കുണ്ണ വായിൽ വെച്ചൂമ്പുന്നത് സംഗീത് നോക്കി രസിച്ചു…

അതു കഴിഞ്ഞ് സംഗീത് ബെഡിലേക്ക് കയറി ചാരിയിരുന്നു കൊണ്ട് അവളെ തന്റെ കാലിന്നിടയിലേക്ക് ചേർത്തിരുത്തി അവളപ്പോൾ സംഗീതിന്റെ കാലിന്നിടയിൽ ചേർന്നിരുന്ന് അവന്റെയാ മാറിലേക്ക് മുതുക് ചേർത്ത് വെച്ച് തന്റെ പൂറ് സുധിക്ക് ചപ്പാനായി കാലകത്തി കൊടുത്തു.. അവൻ പൂറു ചപ്പാൻ തുടങ്ങിയപ്പോൾ സംഗീത് തന്റെ മാറിൽ ചാരി കിടക്കുന്ന അവന്റെ അമ്മായിയമ്മയുടെ ഇരുമുലകളെയും ഞെക്കിയുടച്ചു കൊണ്ട് അവളെ ലിപ് ലോക്ക് ചെയ്തു… അന്നേരം പൂറ് ചപ്പി കഴിഞ്ഞ് സുധി തന്റെ കുണ്ണ സംഗീതിന്റെ മാറിൽ ചാരികിടക്കുന്ന രാധികയെ പൊസിഷൻ മാറ്റാതെ തന്നെ പണ്ണാൻ തുടങ്ങി… കുറച്ചു നേരം അടിച്ചപ്പോൾ രാധികക്കു വന്നെന്നു മനസ്സിലായപ്പോൾ സുധി തന്റെ കുണ്ണയൂരിയെടുത്ത് ബെഡിൽ നിന്നിറങ്ങി നിലത്തു നിന്നു അപ്പോൾ സംഗീത് രാധികയെ ബെഡിൽ നിന്നും സ്വല്പം താഴേക്ക് തലവരുന്ന രീതിയിൽ അവളെ മലർത്തി കിടത്തി കൊണ്ട് അവളുടെ പൂറ്റിലേക്ക് കുണ്ണ

Leave a Reply

Your email address will not be published.