കൊലുസും മിഞ്ചിയും 3 [RANJU]

Posted by

കൊലുസും മിഞ്ചിയും 3

Kolusum Minjiyum Part 3 | Author : Ranju

[ Previous Part ]

 

ഹായ് കൂട്ടുകാരേ, എല്ലാവർക്കം സുഖം തന്നെയെന്ന് വിശ്വസിക്കുന്നു. ഈ സമയവും കടന്നു പോവും.

 

ഈ കഥ എല്ലാവർക്കും ഇഷ്ടമായി കാണില്ല…. പീപ്പീ വലിക്കുന്ന ചേച്ചിമാർ ധാരാളമുണ്ട്. എൻ്റെ അറിവിൽ തന്നെയുണ്ട് ധാരാളം. എൻ്റെ കഥ പോലെ പീപ്പി വലിച്ചിട്ടുണ്ടെന്ന് കമൻ്റ് പറഞ്ഞ സൂര്യാ ,അഞ്ജജന.. Feet… എന്നിചേച്ചിമാർക്ക് മൂന്നാം ഭാഗം സമർപ്പിക്കുന്നു. കമൻ്റ്‌ പറയുമല്ലോ …. ഈ കഥ വായിച്ചിട്ട്. ഇതു പോലെ ഉണ്ടായിട്ടുണ്ടോ?… നിങ്ങളടെ അനുഭവം ചെറുതായി കമൻ്റിൽ എഴുതിയാൽ അതും കുടി എഴുതാമായിരുന്നു.

 

കൊലുസും മിഞ്ചിയും എന്ന ഫുട് ജോബ് അഥവാ പീപ്പി വലി കഥയിലേക്ക് സ്വാഗതം. അന്ന് ടീച്ചർ ചേച്ചീ ഒരു പാട് തവണ കാലുകൊണ്ട് പീപ്പീ വലിച്ചു. എന്നെ താഴെയിരുത്തിയായിരുന്നു. ആൻ്റി ഇതെല്ലാം കണ്ടു കൊണ്ട് ചിരിച്ച് നിൽക്കടന്നു. ടീച്ചർ ചേച്ചിയോട് ആൻ്റി യോട് ചോദിക്കയാണ് ഇഷ്ടപ്പെട്ടോ…. അന്നേരം ടീച്ചർ ചേച്ചി ചിരിച്ചോണ്ട് സീനചേച്ചീ നമ്മുടെ കാലുകൾ കൊണ്ട് ഇതുപോലെ ഉപകാരമുണ്ടെന്ന് ഇപ്പോൾ മനസിലായി. എന്തായാലും എനിക്ക് ഇഷ്ടായി. അടുത്ത അവധിക്ക് ഭർത്താവിൻ്റെ വീട്ടിൽ ചെന്നിട്ടു വേണം തകർക്കാൻ .

 

ആൻ്റി അതെന്താ? അതോ ഭർത്താവിൻ്റെ അനിയന് മൂന്ന് ആൺകുട്ടികളാണ്.പണ്ടുമുതലേ ഞാനാ കുളിപ്പിക്കാറ്., അന്നൊന്നും നമുക്ക് അറിയില്ലല്ലോ ഈ പീപ്പീ വലി ഈ തവണ ചെല്ലുമ്പോൾ എന്തായാലും ഞാൻ അവന്മാരെ വലിക്കും. ഇവനെ വലിച്ചതു പോലെ.രണ്ടു പേരും ചിരിക്കുന്നു. ആൻറി ചേച്ചിയോട് ചെലവ് ചെയ്യണേ.ഇതൊക്കെ പറയുമ്പോഴും ടീച്ചർ ചേച്ചീടെ സ്വർണ കൊലുസി ട്ടകാലും സ്വർണ മിഞ്ചി ഇട്ട കാൽവിരലും എൻ്റെ പീപ്പീയിൽ തന്നെയാട്ടോ. ചെറുതായി ആചുവന്നമടുകടത്തിൽ ഇറുക്കി വലിച്ച് വിടുന്നു.ഞാനാണേൽ ഏതു ലോകത്താണെന്ന് പോലും അറിയില്ല. അങ്ങനെ ടീച്ചർ ചേച്ചി പോവാൻ നേരം ഒന്നൂടി ആഞ്ഞ് വലിച്ചു. ഞാനാ രണ്ട് കാലും എടുത്ത് ഉമ്മ കൊടുത്തു.

Leave a Reply

Your email address will not be published.