ആ രാത്രിയില്‍ [Master] [Reloaded]

Posted by

ആ രാത്രിയില്‍ [Reloaded]

Aa Raathriyil | Author : Master

 

ഞാന്‍ വര്‍ക്കി; പ്രായം അമ്പത്തിനാല്. ഭാര്യയ്ക്കൊപ്പം താമസിക്കുന്നു. രണ്ടു മക്കളില്‍ മകളെ കെട്ടിച്ചയച്ചു. മകന്‍ തമിഴ്നാട്ടില്‍ എഞ്ചിനീയറിംഗിന് പഠിക്കുന്നു. അവന്‍ ഹോസ്റ്റലിലാണ് താമസം. അതുകൊണ്ട് വീട്ടില്‍ ഞങ്ങള്‍ രണ്ടാളെ ഉള്ളൂ. ജീവിതം സുഖം സ്വസ്ഥം.

 

അമ്പതിന് മേല്‍ പ്രായമുണ്ട് എങ്കിലും എന്റെ മനസ്സിന്നും ചെറുപ്പമാണ്. നിരന്തര കഠിനാധ്വാനം ചെയ്ത് ഉറപ്പിച്ച ഒരു കരുത്തുറ്റ ശരീരവും എനിക്കുണ്ട്. മുടിയൊക്കെ നരച്ചെങ്കിലും ശരീരം ഏത് സ്ത്രീ കണ്ടാലും മോഹിക്കുന്നത്ര ആരോഗ്യമുള്ളതാണ്. പലവിധ അസുഖളുള്ള എന്റെ ഭാര്യയ്ക്ക് കുറെ വര്‍ഷങ്ങളായി സെക്സില്‍ താല്‍പര്യമില്ല. എനിക്കാണെങ്കില്‍ അതല്ലാതെ വേറെ ചിന്തയുമില്ല. ഭാര്യ ആയകാലത്ത് പോലും ഒരു ചരക്കായിരുന്നില്ല. എങ്കിലും അന്നൊക്കെ എനിക്ക് അവളുടെ സൌന്ദര്യക്കുറവ് ഒരു വിഷയമായിരുന്നുമില്ല. പക്ഷേ ഇപ്പോള്‍ അങ്ങനെയല്ല. ചെറുപ്രായമുള്ള സുന്ദരികള്‍, പ്രത്യേകിച്ചും വെളുത്ത് കൊഴുത്ത പെണ്ണുങ്ങള്‍ എനിക്ക് ഭ്രാന്താണ്. കാരണം പണ്ടുകാലത്ത് പെണ്‍കുട്ടികള്‍ക്ക് ഇത്ര സൌന്ദര്യം ഉണ്ടായിരുന്നില്ല. പഴങ്കഞ്ഞിയും ഉണക്കമീനും കപ്പയും കഴിച്ച് അധ്വാനിച്ച് ജീവിച്ചിരുന്ന അവരും, ഇന്ന് ഇഷ്ടമുള്ള പോഷകാഹാരങ്ങള്‍ തിന്ന് മേലനങ്ങാതെ കൊഴുത്ത് കടിമൂത്തിരിക്കുന്ന ചരക്കുകളും തമ്മില്‍ അജഗജാന്തര വ്യത്യാസമാണ് ഉള്ളത്. ഈ സൗന്ദര്യവും കൊഴുപ്പും തുടുപ്പും ഒന്നും അന്ന് കണികാണാന്‍ കൂടി പ്രയാസമായിരുന്നു. തീരെ ഇല്ലെന്നല്ല, കുറവായിരുന്നു. എന്നാല്‍ ഇന്ന് അതല്ല സ്ഥിതി. ഒട്ടുമിക്ക പൂറികളും ഊക്കന്‍ ചരക്കുകള്‍ ആണ്. എല്ലാത്തിനും മുടിഞ്ഞ കടിയും. സുഖത്തിനു വേണ്ടി എന്ത് ചെയ്യാനും മടിയില്ലാത്ത അതിനുവേണ്ടി വേണ്ടി മാത്രം ജീവിക്കുന്ന കഴപ്പികള്‍. അങ്ങനെയുള്ള ഒരെണ്ണത്തെ എങ്കിലും അടിമുടി തിന്ന്, കൊതിതീരെ പണ്ണണം എന്നത് ദീര്‍ഘനാളായുള്ള എന്റെ ആശയാണ്. പക്ഷെ വയസ്സ് ഇത്രയുമായ സ്ഥിതിക്ക് അതൊക്കെ ഇനി നടക്കാന്‍ പോകുന്നില്ല എന്ന നിരാശയും എനിക്കുണ്ടായിരുന്നു. അങ്ങനെ ഏതാണ്ട് ആറിഞ്ചു നീളവും നല്ല ഘനവും ഉള്ള മുഴുത്ത കുണ്ണയുമായി വെളുത്തു കൊഴുത്ത പൂറുകള്‍ക്കായി ദാഹിച്ചു ജീവിക്കുന്ന സമയത്താണ് ഇത് സംഭവിക്കുന്നത്.

Leave a Reply

Your email address will not be published.