ഏദൻസിലെ പൂമ്പാറ്റകൾ 9 [Hypatia]

Posted by

ഏദേൻസിലെ പൂപാറ്റകൾ 9

Edensile Poompattakal 9 | Author : Hypatia | Previous Part

 

 

മുൻ ഭാഗങ്ങൾ വായിക്കാത്തവർ അത് വായിച്ചതിന് ശേഷം മാത്രം ഈ പാർട്ട് വായിക്കുക. കഥയുടെ ഫ്ലോ ലഭിക്കുന്നതിന് മുൻ ഭാഗം വായിക്കുന്നത് നന്നാവും.

ഈ കഥ വെറും വായന സുഖത്തിന് വേണ്ടി മാത്രം എഴുതുന്ന സാങ്കല്പിക കഥയാണ്.. ജീവിച്ചിരിക്കുന്നവരോ മരിച്ചവരോ ഏതെങ്കിലും വിഭാഗത്തെയോ സമൂഹത്തെയോ ആയി യാതൊരു വിധ ബന്ധവും ഇല്ല.
നിഷിദ്ധരതിയുൾപ്പടെ ഒരുപാട് ഫാന്റസികളും ഇതിൽ ഉൾപ്പെടുന്നുണ്ട്. തലപര്യമില്ലാത്തവർ സ്കിപ് ചെയേണ്ടതാണ്.
******

അനിതടീച്ചറുടെ കൈകളിൽ നിന്നും മോചിതയായ നാരായണിയും മുറ്റത്തേക്ക് കയറിയ കാർ കണ്ടു ഞെട്ടി. എന്ത് ചെയ്യണമെന്നറിയാതെ രണ്ടുപേരും ഒരുപോലെ മിഴിച്ച് നിന്നു. നാരായണി പൂർണ നഗ്നയായിരുന്നു. അനിതടീച്ചറുടെ ശരീരത്തിൽ ഗൗൺ ഉണ്ടായിരുന്നെങ്കിലും അതിന്റെ മുൻവശം പൂർണമായും തുറന്ന് കിടക്കുകയായിരുന്നു. അനിതടീച്ചറുടെ ബ്രക്ക് മുകളിലേക്ക് കാണുന്ന വെളുത്ത മുലകൾ പ്രഭാത സൂര്യന്റെ വെട്ടം തട്ടി തിളങ്ങി. അതിന്റെ കറുത്ത മുലക്കണ്ണികൾ കറുത്ത മുന്തിരി കണക്കെ മുഴച്ച് നിന്നിരുന്നു. മലർന്ന് കാലുകൾ രണ്ടു വശത്തേക്കും അകത്തിയ നിലയിലായിരുന്നു ടീച്ചറുടെ കിടപ്പ്. കാലുകൾക്കിടയിലെ ടീച്ചറുടെ പൊൻ പൂർ പാന്റിയുടെ ഇടയിലൂടെ വെളിവായി. ടീച്ചർക്ക് പിറകിൽ തോളിൽ ചാരി നാരായണിയും മിഴിച്ച് നിൽക്കുകയായിരുന്നു. അവളുടെ കാട് പിടിച്ച പൂറിലെ രോമങ്ങളിൽ വിയർപ്പ് തുള്ളികൾ മഞ്ഞ് കണങ്ങൾ പോലെ കിടന്നു.

മുറ്റത്തേക്ക് കയറിയ ഫോർച്യൂണർ കാർ അർജുന്റെ മിനി കൂപ്പറിന് പിറകിൽ നിർത്തി. പിറകിലെ ഡോർ തുറന്ന് ആദ്യം ഇറങ്ങിയത് ഒരു സ്ത്രീയായിരുന്നു.

നാൽപത് വയസ്സ് തോന്നിപ്പിക്കുന്ന ശരീരം. അരയോളമെത്തുന്ന കാവി നിറത്തിലുള്ള കുർത്തിയും, ഓഫ് വൈറ്റ് പാവാടയുമായിരുന്നു അവരുടെ വേഷം. നല്ല തുടുത്ത വട്ടമുഖം. തടിച്ചു മലർന്ന ചുണ്ടുകൾ. നീളമുള്ള കണ്ണുകളെ പൊതിഞ്ഞ് ഫ്രെയ്‌മില്ലാത്ത ഒരു ഓവൽ ഷാപ്പുള്ള കണ്ണടയും വെച്ചിരുന്നു. ടോപിനു മുകളിലേക്ക് തള്ളി നിൽക്കുന്ന മുലകൾ കണ്ടാൽ, ഉരുണ്ട വലിയ മുലകളാണെന്ന് മനസിലാവും. നാല്പത്തിന്റെ ആഢ്യത്വം തുളുമ്പുന്ന പിന്നഴക്ക്. ആ സ്ത്രീ ഡോർ തുറന്ന് ഇറങ്ങിയപോയെ, അനിതടീച്ചറേയും നാരായണിയേയും കണ്ടു ഞെട്ടി. അവരുടെ കണ്ണുകൾ പരസ്പ്പരം ഉടക്കി.

Leave a Reply

Your email address will not be published.