പാലും തേനും [Anandhu]

Posted by

പാലും തേനും

Paalum Thenum | Author : Anandhu

 

ഹായ് ഫ്രണ്ട്സ് ഇതെൻ്റെ ആദ്യത്തെ കഥ ആണ്. അതുകൊണ്ട് തന്നെ അപാകതകൾ ക്ഷമിച്ചു സപ്പോർട്ട് ചെയുക.

ഇതൊരു ഇൻസസ്റ്റ് സ്റ്റോറി ആണ്. താല്പര്യമുള്ളവർ മാത്രം വായിക്കുക.

ˇ

ഞങ്ങളുടേത് ഒരു ചെറിയ കുടുംബം ആണ്. അമ്മയും അച്ഛനും പിന്നെ ഒരു കുഞ്ഞനിയനും. അച്ഛൻ ഏറെ കാലമായി ഗൾഫിൽ ആണ്. എൻ്റെ ചെറുപ്പവും അവിടെ ആയിരുന്നു. പിന്നീട് ആണ് ഞങ്ങൽ നാട്ടിലേക്ക് വന്നത്. എൻ്റെ പതിനേഴാമത്തെ വയസ്സിൽ ആണ് എൻ്റെ അനിയൻ ഉണ്ടാവുന്നത്. അവൻ ഉണ്ടാകുന്നതിന് മുൻപ് തന്നെ മമ്മിയുടെ പല സീനുകളും എനിക്ക് കിട്ടുമായിരുന്നു. തൊട്ടടുത്ത് അടുത്ത വീടൊന്നും ഇല്ലാത്ത കൊണ്ട് മമ്മി വീട്ടിൽ വളരെ ഫ്രീ ആയി ആണ് നടന്നിരുന്നത്. ഞങ്ങൽ ഗൾഫിൽ ആയിരുന്ന ടീമിൽ മമ്മി ഇപ്പോഴും സ്കിർട്ടും ടോപ്പും ആയിരുന്നു. അന്നൊന്നും എനിക്ക് മമ്മിയോട് അങ്ങനെ ഒന്നും തോന്നിയിരുന്നില്ല. എൻ്റെ അഞ്ചാം ക്ലാസ്സ് മുതൽ ഞാനും മമ്മിയും ഇവിടെ ആണ്. പപ്പ ഇടക്കൊക്കെ വരും. എന്തെങ്കിലും സഹായത്തിനു പപയുടെ അനിയന്മർ ഒക്കെ ഒരു കിലോമീറ്റർ ചുറ്ളവിൽ ഉണ്ട്. പിന്നെ അടുത്തൊരു ചേച്ചിയെ വീട്ടു പണിക്കും പുറം പണിക്കും ഒക്കെ നിർത്തിയിട്ടുണ്ട്. പിന്നെ അമ്മക്ക് ഡ്രൈവിംഗ് അറിയാവുന്നത് കൊണ്ടും അങ്ങനെ പ്രത്യേകിച്ച് പുറത്ത് നിന്ന് ആരുമായും വലിയ വലിയ വരവോ പോക്കോ ഇല്ലാത്ത വീടാണ് ഞങ്ങളുടേത്.

8 ,9 ക്ലാസ്സുകളിൽ ഒക്കെ മുതലാണ് വാണം അടി പതിവാക്കിയത്. വീട്ടിൽ കമ്പ്യൂട്ടറും മമ്മിയുടെ ഫോണും ഒക്കെ ഉണ്ടായത് കൊണ്ട് നുടെ പിക്സ് ഒക്കെ കണ്ടാണ് അന്ന് അടിച്ചു കൊണ്ടിരുന്നത്. പിന്നെ പതിയെ പണിക്ക് വരുന്ന മേരി ചേച്ചിയുടെ സീൻ പിടിത്തം ആയി. മേരി ചേച്ചി ഒരു കിടിലൻ ചരക്ക് അമ്മായി ആണ്. 35-40 വയസ്സ് പ്രായം ഉണ്ട്. കാണാൻ മഞ്ജു സുനിച്ചൻ പോലെ ഇരിക്കും. ഏകദേശം അതേ നിറവും ശരീരവും. ഞാൻ ചെറിയ കുട്ടി ആയ കൊണ്ടും പിന്നെ മമ്മി മാത്രം വീട്ടിൽ ഉള്ള കൊണ്ടും മേരി ചേച്ചി എന്നും നൈറ്റി ആയിരിക്കും. ടൈറ്റ് നൈറ്റിയിൽ മേരി ചേച്ചിയുടെ മുലയുടെ മുഴുപ്പും കുണ്ടിയുടെ മുഴുപ്പും ഒക്കെ നോക്കി വെള്ളം ഇരക്കൾ ആയിരുന്നു അന്നത്തെ എൻ്റെ പണി. കുനിയുമ്പോഴും മറ്റും മേരി ചേച്ചിയുടെ ബ്രായുടെ ഉള്ളിൽ കിടന്നു ഓളം വെട്ടുന്ന ചക്ക മുലകളും കുണ്ടി വെട്ടിച്ച് കൊണ്ടുള്ള ആ നടപ്പും ഒക്കെ നോക്കി ഞാൻ കുറെ വാണം വിട്ടിട്ടുണ്ട്. ഇപ്പോഴും എൻ്റെ മേരി ചേച്ചിയുടെ സീൻ പിടിതത്തിൽ കുറവൊന്നും വന്നിട്ടില്ല. ഇപ്പോ മമ്മി കൂടി എൻ്റെ വാണ റാണി ആയത് കൊണ്ട് മേരി ചേച്ചിക്ക് പഴയ പോലെ അടി ഇല്ലെന്ന് മാത്രം.

പ്ലസ് ടുവിന് പഠിക്കുന്നകാലത്താണ് പപ്പ എനിക്ക് സ്വന്തമായി ഫോൺ മേടിച്ചു തരുന്നത്. അന്നൊക്കെ മേരി ചേച്ചിയും ബിന്ദു ടീച്ചറും ഒക്കെ ആയിരുന്നു എൻ്റെ സ്ഥിരം റാണിമാർ. ഫോൺ കയിൽ കിട്ടിയപ്പോൾ പിന്നെ പോൺ സൈറ്റുകളിലേക്ക് ചേക്കേറി. അവ്വ അടംസും ജൂലിയ ആന്നും അലുറയും

Leave a Reply

Your email address will not be published.