വരുണിന്റെ പ്രയാണങ്ങൾ 2 [Baadal]

Posted by

വരുണിന്റെ പ്രയാണങ്ങൾ 2

Varuninte Prayaanangal Part 2 | Author : Baadal

[ Previous Part ]

 

കഥ ഇതുവരെ… വരുൺ എന്ന ടീൻ ഏജുകാരൻ ക്ലാസുകാരൻ ചെറുക്കന് തന്റെ അമ്മയ്ക്ക് അവിഹിതം ഉണ്ടോ എന്ന് സംശയം. അവന്റെ അച്ഛനും അമ്മയും സ്നേഹിച്ചു വിവാഹം കഴിച്ചത് ആണെങ്കിലും അച്ഛൻ ആളൊരു മുരടനും പഴഞ്ചനും ആണ്. ആ സാഹചര്യത്തിൽ തനിക്ക് അച്ഛനോട് തോന്നുന്ന അതേ വെറുപ്പ് തന്റെ അമ്മയ്ക്കും ഉണ്ടായാൽ അമ്മ വേറെ ബന്ധങ്ങൾ തേടാൻ സാധ്യത ഇല്ലേ എന്ന് അവൻ ചിന്തിക്കുന്നു. ഇതിനിടയിൽ അവന്റെ മനസ്സിൽ അമ്മയോട് കാമവും ജനിക്കുന്നു. അവൻ തന്റെ അമ്മയെ നിരീക്ഷിക്കാൻ പ്ലാൻ ഇടുന്നു. ഇത്രയുമാണ് കഴിഞ്ഞ ഭാഗത്തിൽ ഉണ്ടായിരുന്നത്.

കഥ ആരംഭിക്കുന്നു…
വരുണിന് തന്റെ അമ്മയോട് തോന്നിയ ആദ്യ വികാരത്തിനും അതിനു കാരണമായ സംശയത്തിനും ശേഷം അവൻ തന്റെ അമ്മയെ നിരീക്ഷിക്കാൻ തീരുമാനിച്ചു അല്ലോ… പക്ഷേ അവന് അത് അത്ര എളുപ്പമായിരുന്നില്ലാത്തതു കൊണ്ടും മറ്റ് സ്ത്രീകളെ കാണുമ്പോഴും തനിക്ക് ലൈംഗിക ഉത്തേജനം ലഭിക്കും ആയിരുന്നതുകൊണ്ടും എല്ലാദിവസവും ഒന്നും അവൻ അമ്മയെ വിചാരിച്ച് വാണമടിക്കുമായിരുന്നില്ല. ഇടയ്ക്ക് വല്ലപ്പോഴും… അതും ഇതുപോലെ താമസിച്ചുവരുന്നു ദിവസങ്ങളിൽ മാത്രം. സത്യത്തിൽ അപ്പോൾ ഒക്കെ ആയിരുന്നു താനൊരു ഇൻവെസ്റ്റിഗേഷൻ ഇറങ്ങണമെന്ന ആവശ്യം അവന്റെ മനസ്സിൽ തോന്നിയിരുന്നത്. ഇതിനിടയിൽ വർഷം മൂന്ന് കഴിഞ്ഞു പോയി. പ്ലസ് വൺ പരീക്ഷയും മറ്റുമൊക്കെയായി അവന് നിന്നുതിരിയാൻ പറ്റാത്ത അത്രയും തിരക്കായിരുന്നു. പരീക്ഷ അവൻ നന്നായിട്ട് തന്നെ എഴുതി. ഒടുവിൽ എല്ലാം കഴിഞ്ഞു… വെക്കേഷൻ തുടങ്ങി.(അവന്റെ 18ആമത്തെ ജന്മദിനവും കടന്നു പോയി…)
വീടിനടുത്ത് വരുണിന് കാര്യമായ കൂട്ടുകാർ ഒന്നുമില്ലായിരുന്നു. അതുകൊണ്ടു തന്നെ സമയം പോകാൻ അവൻ വളരെ ബുദ്ധിമുട്ടി. മുൻ കൊല്ലങ്ങളിൽ ഒക്കെ അവൻ അവന്റെ അമ്മ വീട്ടിൽ പോയി ആണ് നിന്നിരുന്നത്. പക്ഷേ ഈ വർഷം അവന് ആ ചാൻസ് ഇല്ലായിരുന്നു. കാരണം അവന്റെ അമ്മാവൻ ഇപ്പോൾ സ്ഥലം മാറ്റം കിട്ടി വടക്കേ ഇന്ത്യയിലാണ്. മുത്തശ്ശിയും അങ്ങോട്ടു പോയിരിക്കുന്നു…അതിനാൽ വെക്കേഷൻ അവന് പരമ ബോർ ആയി തോന്നി…
എന്തൊക്കെയാണ് ചെയ്യേണ്ട കാര്യങ്ങൾ എന്ന് ആലോചിക്കുമ്പോൾ ആണ് അവന് പണ്ട് താൻ പ്ലാൻ ചെയ്തിരുന്ന ഇൻവെസ്റ്റിഗേഷനെക്കുറിച്ച് ഓർമ്മവന്നത്. പക്ഷേ അവനു പരിമിതി ഉണ്ടായിരുന്നു. അന്വേഷണം നടത്താൻ ഒക്കെ എന്താ

Leave a Reply

Your email address will not be published.