അശ്വതി എന്റെ ഭാര്യ [Train Journey 3] [Subin]

Posted by

അശ്വതി എന്റെ ഭാര്യ 3

Aswathi Ente bharya : Train Journey 3 | Author : Subin

[ Previous Part ]

 

അവൾ വികാരവിവശയായി സെബാസ്റ്റ്യനടുത്തേക്ക് ചേർന്ന് നിന്നു.. ഹൈ ഹീൽസ് ചെരുപ്പായതുകൊണ്ട് അവൾക്ക് അയാളുടെ ചുണ്ടിനൊപ്പം ഉയരം ഉണ്ട്..

അവളുടെ മാംസാലമായ വയറ് അയാളുടെ വയറ്റിൽ അമർന്നു.. അവൾ മെല്ലെ കൈ അയാളുടെ ഇടുപ്പിലൂടെ ചുറ്റി.. അവൾ തന്റെ മാറിടം സെബാസ്റ്റ്യന്റെ ബലിഷ്ടമായ നെഞ്ചിലേക്ക് അമർത്തി.. അയാളും തന്റെ കൈകൾ അവളുടെ അരക്കെട്ടിലൂടെ ചുറ്റി കൈത്തലം അവളുടെ മുതുകിൽ അമർത്തി ഉഴിഞ്ഞു കൊണ്ട് അവളെ ചേർത്തു പിടിച്ചു..

അവർ പരസ്പരം കണ്ണുകളിലേക്ക് നോക്കി.. കരിമഷിയെഴുതിയ അശ്വതിയുടെ കണ്ണുകളിൽ കാമം കത്തിജ്വലിക്കുന്നത് അയാൾ കണ്ടു.. അവളുടെ ശരീരത്താപം ഉയരും പോലെ അയാൾക്ക്‌ തോന്നി.. അവൾക്ക് കാമം മൂത്ത് മദംപൊട്ടി നില്കുവാണെന്ന് അയാൾക്ക്‌ മനസിലായി..

കാമം നിറഞ്ഞ നോട്ടവുമായി, എന്തിനും തയ്യാറായി നിൽക്കുന്ന അശ്വതി ഒരു തരംതാണ പെണ്ണിനെ പോലെ സംസാരിക്കാനും പെരുമാറാനും തുടങ്ങി:
“എടൊ കിളവാ, ന്താടോ ഒന്ന് പെറ്റ ന്നെ കണ്ടപ്പോ തനിക്കിത്ര വിറളി.. നേർത്തെ ഞാൻ ണീറ്റു നിന്നപ്പോ ന്തിനാടോ നായെ താൻ ന്റെ വയറും മുലയുമൊക്കെ മണം പിടിച്ചത്.. തന്റെ ജേഴ്സിപ്പശുക്കളെക്കാൾ കൂടുതൽ മുലപ്പാൽ ഞാൻ ചുരത്തുമോന്നു നോക്കിയതാണോ.. ഇത്രേം കാലം ന്നെ കറക്കാൻ നല്ലൊരു കറവക്കാരൻ ഇല്ലായിരുന്നു.. ഗോപേട്ടാനാണേൽ ന്റെ അകിട് ക്ടാവിനെ പോലെ മോത്തിക്കുടിക്കാൻ മാത്രെ പാവത്തിന് അറിയുള്ളു.. തന്നെ കണ്ടപ്പോ തന്നെ താൻ ഒരു നല്ല കറവക്കാരൻ ആണെന്ന് എനിക്ക് മനസിലായി?”

അശ്വതിയുടെ ഈ തരത്തിലുള്ള തരംതാണ സംസാരവും മദമിളകിയ നിൽപ്പും കണ്ട് സെബാസ്റ്റ്യനും നന്നായി കഴപ്പ് മൂത്തു.. അയാളുടെ കാളക്കുണ്ണ കുലച്ചു പൊങ്ങി.

“ആഹ് ആണോടീ പൂറിമോളെ.. ട്രെയിനിൽ കയറിപ്പോ മുതല് നിന്റെ കൊഴുത്ത ശരീരവും മുലയും ചന്തിയുമൊക്കെ ഞാൻ നോക്കി കൊതിക്കുവായിരുന്നു.. പിന്നെ നിന്റെ കെട്യോൻ കൂടെ ഉള്ളതുകൊണ്ട് ഞാൻ സ്വയം നിയന്ത്രിക്കുകയായിരുന്നു.. അവൻ വെറും മൊണ്ണന അല്ലിയോടീ.. നിന്നെ പോലൊരു പൂതനയെ മേക്കാനൊന്നും അവനെ കൊണ്ട് പറ്റുകേല..” അയാൾ മുഖം അവളുടെ കാത്തിലേക്കു ചേർത്തുപിടിച്ചു മന്ത്രിച്ചു..”എടീ പെഴച്ചവളെ, നന്നായി കറക്കാൻ അറിയുന്ന കറവക്കാരനെ കൊണ്ട് കറക്കിയില്ലേൽ പശുവാണേലും പെണ്ണാണെലും നേരെ മുല ചുരത്തുകേല്ല..” അയാൾ ചിരിച്ച്കൊണ്ട് വീണ്ടും അവളുടെ കണ്ണുകളിലേക്ക് നോക്കി നിന്നു ..

അയാൾ മെല്ലെ അവളെ ചുറ്റിപ്പുണർന്ന തന്റെ ഇടതു കൈ അയച്ച് മുണ്ടിനടിയിൽ കുലച്ചു നിന്ന കാളക്കുണ്ണ ഒന്നുഴിഞ്ഞു കൊണ്ട് അശ്വതിയുടെ കുർത്തിയുടെ കീഴറ്റം വകഞ്ഞു മാറ്റികൊണ്ട് അവളുടെ തുടകൾക്കിടയിലേക്ക്

Leave a Reply

Your email address will not be published.