കാമലീല [കൃഷ്ണൻ ഉണ്ണി]

Posted by

കാമലീല

KaamaLeela | Author : Krishnan Unni

 

ഞാൻ രുദ്രൻ ഒരു കേന്ദ്രസർക്കാർ സ്ഥാപനത്തിൽ നിന്നും വിരമിച്ചു ഇരിക്കുന്നു ഭാര്യ ലത ടീച്ചർ ആണ് അടുത്ത സ്കൂളിൽ രണ്ടു മകൾ ജിതിനും മിഥുനും, രണ്ടുപേരും പഠിപ്പ് കഴിഞ്ഞു ജോലിയിൽ പ്രവേശിച്ചു.

ജിതിൻ ബാംഗ്ലൂരിൽ മിഥുൻ ഗുജറാത്തിൽ കഴിഞ്ഞ കൊല്ലം ജിതിനെ മാര്യേജ് ചെയ്യിച്ചു. വളരെ അടക്കവും ഒതുക്കവും ഉള്ള ഒരു കുട്ടിയെ ഞങ്ങൾ കണ്ടു പിടിച്ചു അങ്ങനെ ഒരു അറേഞ്ച് മാര്യേജ് ആയിരുന്നു അത്.

സ്നേഹ എന്നാണ് കുട്ടിയുടെ പേര് ആരെയും നല്ല പോലെ കൈയിൽ എടുക്കാൻ മിടുക്കി. ഞങ്ങൾക്ക് മകൾ ഇല്ലാത്തോണ്ട് ഞങ്ങൾ നല്ല പോലെ ആണ് അവളെയും നോക്കിയേ. ഇപ്പോൾ സ്നേഹയും ജിതിനും ബാംഗ്ലൂരിൽ സെറ്റ്‌ലെ ആയി സ്നേഹയും ജോബിന് പോവുണ്ട്.

ലത എന്റെ ഭാര്യ നല്ല സ്നേഹമുള്ള കൂട്ടത്തിൽ ആണ് പക്ഷെ അവൾക്കു ഒരു പ്രശ്നം ഉണ്ട് സെക്സിൽ തീരേ താൽപ്പര്യം അല്ല. ജോലിക്ക് പോയിരുന്ന സമയം അല്ലറചില്ലറ കളികൾ എനിക്കു ഒത്തു വരാറുണ്ടായിരുന്നു പക്ഷെ റിട്ടയർ ആയി വീട്ടിൽ ആയപ്പോൾ ഒന്നും നടക്കുന്നില്ല ആകെ ഉള്ള ഒരു ആശ്വാസം ഫേസ്ബുക് ഇൽ കൂടെ തപ്പി കണ്ടുപിടിച്ചു ചാറ്റ് ചെയുന്ന കൊറച്ചു പ്രൊഫൈൽസ് ആണ് അതിൽ എത്രെ എണ്ണം ഫേക്ക് ഉണ്ട് എന്നു പോലും അറിയില്ല.

 

എന്നാലും ഭാര്യ പോയാൽ കുറച്ചു നേരം ഷെയർ ട്രേഡിങ്ങ് ഇൽ ഇരിക്കും പിന്നെ ഫേസ്ബുക് ഇൽ കേറി ആരേലും കേറി മുട്ടും ഇതു തന്നെ ഡെയിലി പ്രോഗ്രാം. കൊറച്ച് ഡേയ്‌സ് മുന്നേ ഒരു പ്രൊഫൈൽ കണ്ടു റിക്വസ്റ്റ് വിട്ടു ഇന്ന് തുറന്നു നോക്കിയപ്പോൾ അക്‌സെപ്റ് ചെയ്തിട്ടുണ്ട് ഓൺലൈൻ കാണിക്കുന്നു. ഒരു ഗുഡ്മോർണിംഗ് ഇൽ അങ്ങ് തുടങ്ങി. വെള്ളക്കാന്താരി എന്നാണ് പ്രൊഫൈൽ നെയിം ഒരു കാന്താരി പെണ്ണ് ആാവും എന്ന വിശ്വാസത്തിൽ അങ്ങ് ചാറ്റിങ് തുടങ്ങി എന്റെ ഒരു കൊറച്ച് നാളത്തെ എക്സ്പീരിയൻസ് വെച്ചു ഞാൻ അതു ഒരു പെണ്ണ് ആണ് എന്നു കണ്ടു പിടിച്ചു.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *